[ iT ] Forums: cách xóa bỏ Deep Freeze (phần mềm đóng băng) - [ iT ] Forums

Jump to content

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

MU Moi ra - MU Thiên Mệnh

MU Moi ra - MU Da Nang

MU Moi ra - MU Vinh

Attention

Các bạn chú ý với những Link lạ ko rõ nguồn gốc,chờ Mod hoặc members uy tín thông báo rồi hãy download.
Trang 1 / 1
  • Bạn không thể gửi chủ đề mới
  • Bạn không thể gửi trả lời cho chủ đề này

cách xóa bỏ Deep Freeze (phần mềm đóng băng) em ko thể nào xóa đc

#1 User is offline   cholapxuong123 

• Nhóm: Newbies
  • Gia Nhập: 13-June 08
  • Thành viên mới

Gửi vào 18 August 2008 - 06:51 PM

thực ra là như thế này . Nhà pà pác em mới cho em 1 cái máy . Trong máy đó có chương trình đóng băng (hình con chó đó ) . Vì chơi máy nhà em định xóa nó nên hỏi mấy ông anh . Mấy ổng chỉ em vào My Computer --->Control Panel --->Add or Remove Programs rồi tìm hình Con chó xóa thì đc . EM vào tìm thì ko thấy nó . Hỏi típ mấy ổng kêu vào ổ D hay C tìm file Đóng băng . Em vào ổ D thì có 1file Deep Freeze với có hình 1 con Chó "bờm vàng" . Mấy ổng kêu click vào con chó bờm vàng, nó hiện ra cái bảng , rùj có chữ Unistall nhấp vào nó ra Remove rồi nhấp vào là ok. Nhưng khi em nhấp vào Unistall thì hiện ra 2 ô click em ko nhớ tên tiếng anh mà 1 ô em nhấp vào nó hiện chữ Finish nhấp vào Finish thì nó hiện ra 1 cái bảng chạy chạy rồi Reset lại máy . Hiện lên thì con chó vẫn còn , em lại nhấp vào ô thứ 2 thì nó ko hiện ra cái gì hết mà hình như tên ô thứ hai là " Not to Unistall " rồi em nhấp vào Exit nó hiện ra 2 lựa chọn Yes or No " Would you like ......" cái gì gì nữa mà ko nhớ :H bấm yes hoặc No nó cũng ko có gì hết, rùj em rs lại máy nó cũng ko mất Deep Freeze luôn :(( .
Ai bít cách nào chỉ rõ ràng cho em với .
Em ko bít nhìu về máy tính cho lắm nếu chỉ thì giải thích cụm từ đó giùm em luôn nha :(( cảm ơn rất nhìu

Hãy vào Home?-?GameOsin
GameOsin cung cấp cho các game thủ những phần mềm tuyệt đối an toàn nhằm đảm bảo chơi game điều độ nhưng vẫn đạt đẳng cấp cao trong game.
Chúng tôi cung cấp auto cho các game : VõLâmTruyềnKì , Cabal , ThiênLongBátBộ , Audition , Conđườngtơlụa ,....
Hãy click vào URL trên để vào address web :yoyo163:
Uy tín và rất chất lượng :yoyo003:
0

#2 User is offline   thiensuviruts 

• Gia Nhập: 12-August 07
  • Thành viên mới

Gửi vào 20 August 2008 - 04:49 PM

:d bạn đã nghe câu =(ai thắt dây,thì tự gỡ)= chưa vậy,nếu đóng băng bằng chương trình như bạn nói,thì bạn phải tìm chương trình đó,nhấp vào là hiện chữ unistall nhấp vào nó rồi chờ máy khởi động lại là máy của bạn sẽ ấm áp lại,ko còn bị lạnh lẽo vì băng nữa :d :P
0

#3 User is offline   thiensuviruts 

• Gia Nhập: 12-August 07
  • Thành viên mới

Gửi vào 20 August 2008 - 04:51 PM

:d bạn đã nghe câu =(ai thắt dây,thì tự gỡ)= chưa vậy,nếu đóng băng bằng chương trình như bạn nói,thì bạn phải tìm chương trình đó,nhấp vào là hiện chữ unistall nhấp vào nó rồi chờ máy khởi động lại là máy của bạn sẽ ấm áp lại,ko còn bị lạnh lẽo vì băng nữa :d :P
0

#4 User is offline   Khung Long Bao Chua 

• Gia Nhập: 02-April 08
  • Thành viên mới

Gửi vào 26 August 2008 - 05:14 AM

Dùng Uninstall DeepFreeze đi bạn .
0

Chia sẻ chủ để

Trang 1 / 1