Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
MU Moi ra - MU SS2

MU Moi ra - MU SS2

Hình ảnh

Xin hướng dẫn chi tiết về cách chơi mạng Lan trò Ra2

• Please log in to reply
3 replies to this topic

msphong

msphong

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 80 Bài Viết:
Ai bít xin chỉ mình cách thiết lập thông số để chơi Ra2 trong mạng Lan, mình làm mãi mà không đc. :-$

meoluoihcm

meoluoihcm

Bang chủ VLTK

• VIP
  • 399 Bài Viết:
Bạn vào đây xem cách thiết lập IP mạng Lan nha. http://cuasotinhoc.v...showtopic=30210
Sau đó vào game xem thữ kết nối được với nhau kô.Nếu kô được bạn chụp hình post lên đây ,mình sẽ hướng dẫn cho.
Thân

msphong

msphong

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 80 Bài Viết:
Hình đây, bạn làm ơn hướng dẫn giùm

meoluoihcm

meoluoihcm

Bang chủ VLTK

• VIP
  • 399 Bài Viết:
Network card bạn chọn TCP/IP hoặc Lan nhưng IPX sao lại not available nhỉ.Bạn xem lại card mạng của mình nghen.Socketnumber bạn điền IP của Default Gateway.Destination Network bạn đặt là aaa đại khái là vậy.Phần filewall thì khỏi để port và OK.Các máy con thì truy vào mạng aaa và cùng lớp IP nha.Xem lại card mạng của mình và phần share có nhận thấy nhau kô.

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến