Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Tìm tòi học hỏi lập trình auto cho VL2

* * * * - 5 Bình chọn

• Please log in to reply
3074 replies to this topic

zbodyguardz^-^

zbodyguardz^-^

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:
Ai cho hỏi mình xài mouseclick của sotget2002 ở víta xài được 2 3 ngày khi get tọa độ nó lai ra âm không xài được. Ai bít chỉ dùm ^^!.

McLauren

McLauren

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 153 Bài Viết:
Chú không có ơi có cách nào làm cho thời gian minimize của chương trình killgame của chú delay chậm lại nữa được không ạ, hoặc có thể chỉnh thời gian minimize theo ý mình muốn ấy

Bài viết này được chỉnh sửa bởi McLauren: 31 July 2010 - 12:24 PM

le huy hoang

le huy hoang

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 149 Bài Viết:

Chú không có ơi có cách nào làm cho thời gian minimize của chương trình skill game của chú delay chậm lại nữa được không ạ, hoặc có thể chỉnh thời gian minimize theo ý mình muốn ấy

Ghét mấy người đến cái tên chương trình mà còn không biết thì đòi hỏi cái gì cơ chứ :T

McLauren

McLauren

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 153 Bài Viết:

Chú không có ơi có cách nào làm cho thời gian minimize của chương trình skill game của chú delay chậm lại nữa được không ạ, hoặc có thể chỉnh thời gian minimize theo ý mình muốn ấy

Ghét mấy người đến cái tên chương trình mà còn không biết thì đòi hỏi cái gì cơ chứ :T

Bác này nói nhăng cuội kiểu vô lối gì thế viết sai tên thôi mà nội dung thì vẫn đúng cái tính năng của nó đấy thôi tôi có hỏi ngoài lề đâu với có hỏi pác đâu hỏi chú không có mà nếu bác biết thì chỉ dùm em cảm ơn, ghét người khác là ghét chính mình đấy

Không có

Không có

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 188 Bài Viết:

Bác này nói nhăng cuội kiểu vô lối gì thế viết sai tên thôi mà nội dung thì vẫn đúng cái tính năng của nó đấy thôi tôi có hỏi ngoài lề đâu với có hỏi pác đâu hỏi chú không có mà nếu bác biết thì chỉ dùm em cảm ơn, ghét người khác là ghét chính mình đấy

Code cũ rồi lâu không dùng đến. bạn test rồi cho kết quả nhé.
- Thêm phần giúp các bạn gặp Sứ Giả cứ đứng im lên cho chọn với giúp sức của ChipTH chọn bừa 1 cái để có thể chạy tiếp nhiệm vụ :dede (có thể tốn kém thêm Bạc di chuyến :dede )

Attached File  KillGame5c.rar   389.23KB   355 Lượi tải
Không và có

McLauren

McLauren

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 153 Bài Viết:
Cãm ơn chú không có nhiều!!! Ai nói mình đến cái tên ko biết ghét mình thì chú không có đưa lên cái đúng ý của mình thì người kia đừng có lấy về mà dùng ngem :) cái này chú không có cải tiến lên cũng ngon dữ lắm à :))

Bài viết này được chỉnh sửa bởi McLauren: 02 August 2010 - 07:21 PM

McLauren

McLauren

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 153 Bài Viết:

mình xin lỗi các bạn vì quá nhiều bạn ngỏ ý xin + mua auto gom vàng của mình. code hiện giờ viết bằng VC lên việc decode cũng khó. nhưng có điều mình đã hứa với những người mua là không phát tán cũng như thuơng mại lên mong các bạn thông cảm và ngưng nhắn tin cho mình với những nội dung tương tự :d.
P/s:bạn mình đang chơi Cs cần nhiều sâu nhờ mình chế dùm auto cho sâu ăn. bước đầu mình làm cũng mới chỉ biết cho sâu ăn Băng mà không mất thuộc tính của sâu. cái này mình đã làm ok nhưng phần tự động dùng skill cho sâu ăn cái Băng đó mình chưa làm được tạm thời chia làm 2 loại 1 loại chế Băng và 1 loại Click cho sâu ăn đúng chỗ chế Băng đó vào. mình không rõ trong 4rum có ai cần không để mình ráng làm sớm up sớm :dede

Chú Không có dạo này có rảnh không up lên hộ em cái auto đẻ sâu em đang chơi tà độc cho nó ăn để đẻ cực quá trời mà cũng chẳng được bao nhiu, lúc trước Phuongboss có up lên xài thấy ok lắm nhưng bạn ấy không update nữa rồi. Mong chú giúp đỡ cho em và cộng đồng chơi sâu nhe :(

Cái Killgame mà thêm được chức năng auto phù theo thời gian được chỉ định để giải quyết tình trạng dính góc lag hoặc bị lag do đám hỏa kỳ lân thì thật là vô đối :dede

Bài viết này được chỉnh sửa bởi McLauren: 17 August 2010 - 05:20 PM

Tran Thanh Dat

Tran Thanh Dat

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
Mình muốn nhận diện Kill đã đánh hay chưa để mà xử lý là send key hay không, nhưng dùng Ce scan mãi chẳng được, mong các bạn giup đỡ :(

le huy hoang

le huy hoang

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 149 Bài Viết:

Mình muốn nhận diện Kill đã đánh hay chưa để mà xử lý là send key hay không, nhưng dùng Ce scan mãi chẳng được, mong các bạn giup đỡ :ay:

Đánh gì vậy bạn ?

McLauren

McLauren

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 153 Bài Viết:

Mình muốn nhận diện Kill đã đánh hay chưa để mà xử lý là send key hay không, nhưng dùng Ce scan mãi chẳng được, mong các bạn giup đỡ :dot:

Đánh gì vậy bạn ?

Võ lâm 2 đánh gió cũng ra được skill mà B)

Tran Thanh Dat

Tran Thanh Dat

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

Mình muốn nhận diện Kill đã đánh hay chưa để mà xử lý là send key hay không, nhưng dùng Ce scan mãi chẳng được, mong các bạn giup đỡ #-o

Đánh gì vậy bạn ?

Võ lâm 2 đánh gió cũng ra được skill mà :bb

Thật ra là mình làm Auto Tây Du Ký nhưng box bên đó ko ai làm Auto cả nên mới qua đây hỏi ké. TDK cũng giống võ lâm 2 vậy đó kill có thời gian Delay, khi mình send key chơi kill thì đôi khi send nhưng nhân vật không đánh (có nhiều lý do: có thể là khoảng cách quá xa, đang thực hiện kill khác...) nên mình muốn biết khi send một key để chơi kill thì nhân vật đã thực hiện kill đó hay chưa để mà xử lý là send tiếp hay không. Mong các bạn giúp đỡ.

McLauren

McLauren

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 153 Bài Viết:
auto đang chời up

PhuongBoss

PhuongBoss

Thành viên mới

• Newbies
  • 16 Bài Viết:
SR bà kon, dạo này bận quá quên béng mất cái jụ auto đẻ sâu cho anh em, mình sẽ up bản auto 5.0.8 trong tg sớm nhất :)

McLauren

McLauren

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 153 Bài Viết:

SR bà kon, dạo này bận quá quên béng mất cái jụ auto đẻ sâu cho anh em, mình sẽ up bản auto 5.0.8 trong tg sớm nhất :yes

nhanh lên nhanh lên nôn lắm rồi đây hàng xịn sắp có rùi nghem :->

Sẵn nhân tiện xin pác nào chạy hỏa kỳ lân thì em xin các pác tìm cách nào giảm tắc nghẽn giao thông ở 2 con lộ Đại Lý và Hắc Phong Động dùm cho đoàn lữ khách VĐB của em có chỗ thở ắch tắc giao thông quá chắc ngộp chết mất

Bài viết này được chỉnh sửa bởi McLauren: 24 September 2010 - 02:57 AM

McLauren

McLauren

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 153 Bài Viết:
Aii cha đã 3 ngày rồi mà tác giả auto nuôi sâu vẫn chưa có thật là mong chờ

P/S: Anh em nào có bản auto phù cho từng nhân vật theo thời gian mình định trước để tránh tình trạng mang vác quá số vàng ==> đứng im, Lag = đứng im và ngủ thì xin được share hoặc có bán thì xin được mua nhé (PM)

Bài viết này được chỉnh sửa bởi McLauren: 26 September 2010 - 05:52 PM

Truong Chan Nhan

Truong Chan Nhan

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 117 Bài Viết:

Dành tặng các bạn hai chương trình nho nhỏ ^^:

WormMachine [4.0.7] > Auto đẻ sâu, đẻ YC 1 ngày ~10k con nếu đủ đồ thu thập =))
>> Nhớ click cho nó Sản cổ nha, không là c.tr nuốt đồ thu thập mà cổ mẫu chả đẻ con sâu nào =))
AutoCheDo [4.0.7] > Auto chế lag, máu ...
>> Nhìn là bik xài, khỏi hướng dẫn, mặc định delay 3500 là chuẩn rồi !

p/s: Không tạo được post mới nên đành reply vào đây >"<

Bạn ơi up lại cái auto chế đồ dùm mình được không.thanks bạn nhiều nha

Làm ợn post alaij dùm, link died ui, thank
Thà Dốt Một Lần Còn Hơn Dốt Cả Đời

minhviop

minhviop

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
cảm ơn các anh nhiều

Bài viết này được chỉnh sửa bởi minhviop: 06 October 2010 - 09:13 PM

ga noob

ga noob

Thành viên mới

• Newbies
  • 13 Bài Viết:
PhuongBoss update auto đẻ sâu dc chưa vậy ? sao mà lâu wa ko thấy post

McLauren

McLauren

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 153 Bài Viết:
Chắc là ko co up rồi nói cho vui vậy mà

anhduc17111989

anhduc17111989

Thành viên mới

• Newbies
  • 15 Bài Viết:
sao bữa nay vl2 ko cho làm th nữa nhỉ.em cấp 83 rùi mà ko làm được.bác nào biết vì sao chỉ em với

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]