Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Ghost Win XPSP2 Full Soft tự nhận Diver sử dụng công nghệ SPAT 5.5.5 và DrvS3

• Please log in to reply
47 replies to this topic

hochoichut

hochoichut

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 43 Bài Viết:
Bản này mình ko cần đĩa boot phải ko bạn ?? mình gà lắm giúp đỡ đi

duynam_3112

duynam_3112

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
Mình đang download về chưa dùng thử nhưng cũng Thanks chủ toppic vì bài viết có ý nghĩa.

Mình xin có ý kiến chủ toppic nên có bài viết hướng dẫn cụ thể anh em cách làm bởi với những người biết thì không sao nhưng những người không biết thì khi down được về rồi cũng thành vô ích.

Hãy giúp cho cộng đồng Việt Nam có cái nhìn nhận về tin học tốt hơn nữa.

thanhpc3idn

thanhpc3idn

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 123 Bài Viết:

Mình đang download về chưa dùng thử nhưng cũng Thanks chủ toppic vì bài viết có ý nghĩa.

Mình xin có ý kiến chủ toppic nên có bài viết hướng dẫn cụ thể anh em cách làm bởi với những người biết thì không sao nhưng những người không biết thì khi down được về rồi cũng thành vô ích.

Hãy giúp cho cộng đồng Việt Nam có cái nhìn nhận về tin học tốt hơn nữa.

Ai cho hỏi về cách nối file như thế nào không? cái đó làm thế nào vậy =)) Ai biết chỉ với 8-> Sau khi nối 10 file đó lại mình dược file như thế nào vậy?? co phải là .ghot hay ko?? :bong
-----------TỔ TIÊN ƠN ĐỨC BAN CHO RƯỢU-------------
---------CON CHÁU MUÔN ĐỜI MẶC SỨC SAY-----------

Tiền là tiên là phật, là sức bật của lò xo, là thước đo của lòng người, là nụ cười của tuổi trẻ, là sức khỏe của tuổi già, là cái đà của danh vọng, là cái lọng để che thân, là cái cân công lý--->> có tiền là hết ý

cindy001

cindy001

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 62 Bài Viết:

Cái hình cô bé lúc nhận diện driver ấy ? làm sao lấy ra được ? Tìm mãi ko thấy nó đâu ?
Hình dễ xương quá mừ :d :d

cài máy cho khách hàng là nữ có hính đó ngại muốn chết canh mà tắt màn hình không :hehe

ThiẹnTai-ThiệnTai

ThiẹnTai-ThiệnTai

Thành viên mới

• Newbies
  • 17 Bài Viết:

Ai cho hỏi về cách nối file như thế nào không? cái đó làm thế nào vậy Ai biết chỉ với Sau khi nối 10 file đó lại mình dược file như thế nào vậy?? co phải là .ghot hay ko??

Thì rất nhiều phần mềm nối File bạn vào Google mà tìm bạn dùng thử HJSplit xem.
Và sau ghi nối file thì bạn phải cần một đĩa Boot để Ghost file ghost đó rồi .Hic

Davidmoore

Davidmoore

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:
Cho mình hỏi.
Tại sao mình trích file ghost ra ổ cứng để ghost, mà lúc ghost đến 85% nó báo lỗi

If this problem persists, contact Symantec Technical Support at...

Bạn giúp mình với, mình đã thử fomat trước rồi ghost vẫn không được.

NhocChuot

NhocChuot

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:
cho mình hỏi phải win của bạn là 1 phiên bản ghost đa cấu hình không

anninh20042000: đúng rồi, tương thích với hầu hết các thiết bị bình thường của máy bàn

Bài viết này được chỉnh sửa bởi anninh20042000: 11 June 2011 - 01:03 PM

Minh_Tam(^^)

Minh_Tam(^^)

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Cám ơn bạn nhiều nha .minh đang tìm mai mới ra bản gost hoàn chỉnh như thế này.^^

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]