Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Xin driver cho dong HP DV3-2003Tu

• Please log in to reply
1 reply to this topic

nguyenven

nguyenven

Cử nhân CSTH

• VIP
  • 1130 Bài Viết:
Các bác ơi, máy tính của mình do bị hỏng mất file Recovery thành ra không phục hồi được, hôm trước mình có cài lại windown vista (32 bit) sau đó mình lên trang chủ down về các driver để cài. Tuy nhiên thì máy không thể nhận diện được wireless. Hôm nay mình cài lại win xp tuy nhiên trên trang web của HP ko hỗ trợ driver. Mong bac giúp mình với.

Cảm ơn các bác nhiều lắm.
<!--sizeo:2--><!--/sizeo-->-----------------------------------------------------------------------<!--sizec--><!--/sizec-->

<!--sizeo:4--><!--/sizeo-->BÁN KNB GIÁ 17K 1 VIÊN SLL HOẶC ZINGXU <!--sizec--><!--/sizec-->

<!--sizeo:4--><!--/sizeo--><!--coloro:#0000FF--><!--/coloro-->Đại lý chính thức của JXQuest, auto Kiếm Thế:<!--sizec--><!--/sizec--><!--sizeo:2--><!--/sizeo-->đăng ký lic với nhiều hình thức thanh toán: Tiền mặt, chuyển khoản, KNB..... tất cả sẽ quy về tiền VND.<!--colorc--><!--/colorc--><!--sizec--><!--/sizec-->
<!--sizeo:1--><!--/sizeo--> <!--sizec--><!--/sizec-->

daiphuq9

daiphuq9

Gió liêu xiêu...

• Mod Tin Học
  • 1703 Bài Viết:
bạn thử mấy cái driver trong link này nha
http://support.fhp.f...ebook/DV3-2000/

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music