Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Giải đáp thắc mắc cho những bạn dùng PhpBB

• Please log in to reply
26 replies to this topic

Phong Thần Đạo Pháp

Phong Thần Đạo Pháp

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 48 Bài Viết:
Trang cua em la http://phongthan.forumup.vn

Skin cua no rat xau sua kiu gì

Phong Thần Đạo Pháp

Phong Thần Đạo Pháp

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 48 Bài Viết:
Việt hóa thế nào anh?

LinKinPark1995

LinKinPark1995

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 83 Bài Viết:
Có ai chỉ em cách thêm mods vào diễn đàn hok :d
-------------------------------------------
Nhà trường là nhà tù
Đi học là đi tu
Sách vở là kẻ thù
Thầy cô như sát thủ
Thời gian là cao su
Bạn bè là tôm sú

conan0208

conan0208

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 302 Bài Viết:
hic ,..........
Mình mới đọc trên báo KHPt thấy có trang www.makeforum.org cho phép tạo Rum miễn phí , loai hoai đăng ký rồi chỉnh sửa cả đêm mà vẫn chưa ra đâu vào đâu ..

Rum nè : http://truongxua.very.to/ nhưng ko hiểu sao cái Banner nó che mất luôn cả cái Forum luôn .

Mình xem rất kỹ những bài hướng dẫn trong room này rồi nhưng vẫn ko biết cách thay đổi banner , hình nền hoặc thiết kế riêng cho mình một Skin , 1 banner thiệt ấn tượng (nếu thiết kế thì dùng chương trình gì vậy ?)

P/S : Makeforum.org dùng mà nguồn phpBB 2.0.22 .Help dùm mình với :-

BiNgoc9x

BiNgoc9x

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Các Pác Pro Cho Em Hỏi: Em Đang Làm 1 Diễn Đàn Trên Nền vBulletin3.6.5. Em Làm Hết Các Bước Như Đúng Hướng Dẫn Sử Dụng Của Các Pác Nhưng Không Hiểu Tại Sao Khi Tới Phần Isntall Step 2) Connect to the database nó báo lỗi.
Step 2) Connect to the database

Attempting to attach to database

Error description: mysql_connect() [function.mysql-connect]: Access denied for user 'root'@'localhost' (using password: NO) /home/dothost.eu/vhosts/bingoc9x.name.md/Forum/includes/class_core.php on line 273

The database has failed to connect because you do not have permission to connect to the server. Please confirm the values entered in the 'includes/config.php' file.

Các pác Giúp Em Cái. Thank Các pác Trước.

tittholo

tittholo

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
các anh cho em hỏi,em đăng kí 1 4rum trên www.forumotion.com ý,em chọn 4rum em là phiên bản phpBB3,bây giờ em có thể thay đổi con trỏ chuột của em dc ko,và làm như thế nào ạ

Bài viết này được chỉnh sửa bởi tittholo: 24 July 2009 - 11:00 AM

Achippipi

Achippipi

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
mình cũng có lập 1 4r phpbb nhưng bây giờ 4r của mình đang thiếu mất phần " tạo chủ đề mới ( new topic ) " mà trước đấy vẫn có bình thường . Mình không biết bắt đầu từ đâu mong bạn chỉ giáo

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]