Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

ongame la bon lua dao

• Chủ Đề Đã Khóa Chủ đề này đã được khóa
7 replies to this topic

dinhnike

dinhnike

Thành viên mới

• Newbies
  • 23 Bài Viết:
soan tin ONGEM NG ten tai khoan gui den 8788 theo huong dan? sau khi lam theo huong dan thi tien da bi tru nhung gol thi ko nhan dc? goi dien thoai ho tro thi bao doi trong vong 24 tieng? qua hom sau goi tiep thi dc nhan vien ho tro noi truong hop nay ko biet yeu cau khach hang lien he lai voi tong dai mobifone?
1 tin chi co 15k thoi ko la bao nhieu ca. nhung de choi vui thoi ai de dc nhan vien tra loi nhu vay???? tuc qua lam 1 tang, tui no nghe xong bao nhau ke no di cho no noi ton tien dien thoai????
OnGame lam an nhu vay do pa kon?????

dinhnike

dinhnike

Thành viên mới

• Newbies
  • 23 Bài Viết:
xin loi minh viet sai 1 ti la. soan tin <ONGAME NG TEN TAI KHOAN GUI DEN 8788> DUNG LA BON LUA DAO! CHI CO 15K THOI NHUNG KO BIET NO LUA BAO NGIU NGUOI ROI????

CHỈ BIẾT SĂN BOSS

CHỈ BIẾT SĂN BOSS

cậu 3 quý tử kon nhà nghèo

• Advance Member
  • 603 Bài Viết:
bạn đừng nóng, mấy hôm nay lỗi mạng hoài ahf, bạn koi lại đi
mình cũng đi nạp tiền mà mãi sau mới có tiền, nạp 50 nghìn, lần 1 không được, anh đó thấy tội nên nạp lại thì oki
tối về thấy báo có thêm 50k nửa, làm phải trả thêm 50k
đã nghèo còn xui, hic :hehe

với lại nhắc bạn, viết bài không dấu là bị xẹo đó nha :hehe
Trần Huy An- SĐT: 09 35 32 31 36, 0925 688 566
địa chỉ:tt Đức Phổ,H.ĐỨc Phổ,tỉnh Quảng Ngãi
bán nhiều loại cây đẹp và độc
Bán 1 số cây sau :
Sanh 1Sanh 2Sanh 3Mai

anhhung012987

anhhung012987

Bất Chính Bất Tà

• Advance Member
  • 767 Bài Viết:
có thể là bị lỗi hoặc đầu số dt của bạn ko phù hợp để gửi tin thôi , trc đây mình vẫn nạp bt mà

dinhnike

dinhnike

Thành viên mới

• Newbies
  • 23 Bài Viết:
so dien thoai nay minhnap 2 lan roi`? dong y bi loi nhung nhan vien ho tro doi loi chac tai do mobifone? noi minh lien lac voi mobifone? vay co 15k ma quay minh 24h roi lai quay minh lien lac mobifone? vay ban bo tien ra de giai tri hay de bi quay?
xin loi 2 ban co fai la fan cua ongame ko?
sao ma noi hay vay?
truong hop 2 ban chi biet noi loi~ mang vay con loi giai thich cua nhan vien nhu vay thi sao??? nen nho chi co 15k de giai tri thoi nha??? ko dang dau ban nhung it nhat fai co loi giai thich hop li'! toi thay 2 ban noi la nhan vien toi nghiep giai quet con truong hop cua tui thi tra loi vay do????
lua dao hay ko thi ongame tu biet????

Phù Dung

Phù Dung

Mưa nắng thất thường

• Advance Member
  • 165 Bài Viết:

so dien thoai nay minhnap 2 lan roi`? dong y bi loi nhung nhan vien ho tro doi loi chac tai do mobifone? noi minh lien lac voi mobifone? vay co 15k ma quay minh 24h roi lai quay minh lien lac mobifone? vay ban bo tien ra de giai tri hay de bi quay?
xin loi 2 ban co fai la fan cua ongame ko?
sao ma noi hay vay?
truong hop 2 ban chi biet noi loi~ mang vay con loi giai thich cua nhan vien nhu vay thi sao??? nen nho chi co 15k de giai tri thoi nha??? ko dang dau ban nhung it nhat fai co loi giai thich hop li'! toi thay 2 ban noi la nhan vien toi nghiep giai quet con truong hop cua tui thi tra loi vay do????
lua dao hay ko thi ongame tu biet????

Về học lại cách gõ tiếng Việt đi bạn.
Đọc nhức cả đầu.

minhnguyen173

minhnguyen173

Thành viên mới

• Newbies
  • 13 Bài Viết:

xin loi minh viet sai 1 ti la. soan tin <ONGAME NG TEN TAI KHOAN GUI DEN 8788> DUNG LA BON LUA DAO! CHI CO 15K THOI NHUNG KO BIET NO LUA BAO NGIU NGUOI ROI????

mấy cái tổng đài làm ăn sống nhăn lắm bạn ơi, đợt trước mình cũng bị mất gần 100k tiền card cho vina gửi vtc chơi đột kích nè

BC Sói

BC Sói

Thành viên mới

• Newbies
  • 13 Bài Viết:
ghê vậy định nạp mà chắc khỏi lun quá

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]