Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!

MU Moi ra - VINA MU

MU Moi ra - MU Hai Phong

Hình ảnh

Auto Ăn Thỏ Nướng, Có nên có hay ko?

- - - - -

• Please log in to reply
5 replies to this topic

ngocchuan001

ngocchuan001

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 55 Bài Viết:
Mình cụng mới chơi võ lâm 2 dc gần 1 tháng.Mình thấy mỗi ngày đều có Event Thỏ nướng( hok bit kêu sao, nói nôm na la zay :) ). Mỗi phút ăn dc 1 lần,nhưng ngồi canh thì mất thời gian qua. Nếu có 1 cái Auto Ăn Thỏ Nướng thì hay biết mấy :jeje: .Hoặc là CHip F2 mà có thêm chức năng Ăn Thịt Thỏ thì con j bằng.
  • GAMESSICK likes this

GAMESSICK

GAMESSICK

Thành viên mới

• Newbies
  • 27 Bài Viết:
Y tuong hay, ung ho ban ca 2 tay luon

onelife_onelove

onelife_onelove

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
cái thỏ nướng là kiếm kinh nghiệm dễ nhất rồi đó ( ko tính đốt fáo ) chứ đi ăn boss ,chiến trường ,tài nguyên đến làm sư môn còn đánh nhau về thành liên tục kìa . có auto nữa chắc là người người auto nhà nhà auto.mình nghĩ là ko nên.

NghiênCứu

NghiênCứu

Trình độ A CSTH

• Member
  • 103 Bài Viết:
rất rất ủng hộ bạn về vấn đề này.
lâu nay mình vẫn phải kết hợp auto click và chiph2 để ăn thỏ.
Mong sao các pro có thể viết nên 1 auto hoàn hảo kể cả thu phí chắc chắn nhiều người ủng hộ.

ntqc

ntqc

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 61 Bài Viết:
Auto muốn có lợi nhuận thì dựa vào dân cày vàng,càng mua nhiều Lic thì anh chip càng có $.Mà giờ thì các bác đó sắp giải nghệ rồi, nên cũng chẳng ai mua lic... ai đâu mà rảnh còng lưng làm auto free cho ... mà mấy bác ham ???

thanhtandl6

thanhtandl6

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 112 Bài Viết:
Hiện giờ mình thấy có auto sư môn
ai biết ở đâu ko

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn

MU Moi ra - MU Phuc Sinh

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung