Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Topic giải đáp thắc mắc cho các gamer mới.

- - - - -

• Please log in to reply
110 replies to this topic

Le Chi Tam

Le Chi Tam

Thành viên mới

• Newbies
  • 17 Bài Viết:
Bạn cho mình hỏi cái này nữa nha! sao mình đi luyện cấp hay đi làm nhiệm vụ thấy các acc của người khác tuy cấp có khi bằng có khi nhỏ hơn như sao kill của họ đánh ra đẹp hơn kill của mình, làm như cũng cùng kill mình đánh nhưng họ được biến chiêu như thé nào ấy? hi mình gà lắm nên hơi hỏi nhiều bạn thông cảm đừng phiền mình nha :P

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

Bạn cho mình hỏi cái này nữa nha! sao mình đi luyện cấp hay đi làm nhiệm vụ thấy các acc của người khác tuy cấp có khi bằng có khi nhỏ hơn như sao kill của họ đánh ra đẹp hơn kill của mình, làm như cũng cùng kill mình đánh nhưng họ được biến chiêu như thé nào ấy? hi mình gà lắm nên hơi hỏi nhiều bạn thông cảm đừng phiền mình nha :ay:

Chào bạn , đây là 2pic giải đáp thắc mắc cho các gamer mới nên bạn thắc mắc gì cứ hỏi mình sẵn sàng trả lời mà :d . Bạn thấy skill họ đánh ra đẹp hơn bạn vì có thể là skill của phái khác hoặc trong cùng 1 phái bạn có thể chọn 1 trong 3 đường đi . Ví dụ : Lăng Yến có 3 đường Nhuệ Phong , Phiêu Dật , Đoạn Hồn bạn chọn đường Nhuệ Phong thì skill đánh sẽ khác với các skill còn lại và có các hiệu ứng và có ưu điểm , nhược điểm khác nhau . Thân :d.

Le Chi Tam

Le Chi Tam

Thành viên mới

• Newbies
  • 17 Bài Viết:
Bạn ơi có chỗ nào hướng dẫn một cách chi tiết cách tăng kill và điểm cho tất cả 6 phái không bạn?

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:
Nếu bạn muốn tăng điểm kỹ năng hoặc tiềm năng phái nào thì mọi người trong BOX sẵn sàng giúp bạn tăng đúng và chuẩn cho nv của bạn . Vì cách nâng điểm kỹ năng với tiềm năng 1 số phái và kết hợp theo mỗi đường có sự khác nhau để có hiệu quả về train hoặc PK một cách tốt nhất .

0 o khenh o 0

0 o khenh o 0

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 303 Bài Viết:
Ai biết cách post đồ lạ lạ trong tay du ký không chỉ mình với

hôm trước thấy bạn đấy post cái giầy thành chữ " giay conver "

mây thì tên là " Shi " @@
Là tôi

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

Ai biết cách post đồ lạ lạ trong tay du ký không chỉ mình với

hôm trước thấy bạn đấy post cái giầy thành chữ " giay conver "

mây thì tên là " Shi " @@

Cái đó thì lúc trước có người cũng làm mình xem rồi . Ví dụ : bạn post 1 vật phẩm là đôi giày nhưng nó lag hiện lên cái găng tay hoặc viên mana gì đó - hên xui à =)) . Xong bạn có thể đổi tên vp đó bằng gì bạn muốn .

P/S : Dạo này mình bận nên chưa test không biết liệu có đc không nữa .

0 o khenh o 0

0 o khenh o 0

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 303 Bài Viết:
Thanks One Love
Là tôi

thiên sứ lửa

thiên sứ lửa

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
bạn ơi cho mình hỏi giám định làm như nào vậy mình mới chơi nen chưa biết nhiều :) ? ? ? ? ?

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

bạn ơi cho mình hỏi giám định làm như nào vậy mình mới chơi nen chưa biết nhiều :ay: ? ? ? ? ?

Bạn vào giám định giám định sẽ có xác suất lên Thông thường -> Ưu Tú -> Tinh Chế -> Trác Việt . Nếu giám định ra cùi thì bạn có thể mua Thiểm Kim Thạch trong shop giá 20b/1c giám định lại khi nào bạn thích thì thôi :bong hơi tốn tiền nhé.

senkyo

senkyo

Thành viên mới

• Newbies
  • 16 Bài Viết:
bác ơi cho em hỏi
làm sao để có chữ chậm như rùa ở trên đầu vậy

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:
Chậm Như Rùa

Khi bạn đi phụ bản Long Cung sẽ random khi đánh Long Vương cánh cửa bên tay phải sẽ mở , bạn sẽ vào đó đánh con rùa Ai nhanh hơn ta thì phải :rolleyes:. Lúc đó sẽ nhận đc Danh Hiệu và đồ .

Thân

0 o khenh o 0

0 o khenh o 0

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 303 Bài Viết:
One love chắc cũng hay đi săn bos cho mình hỏi tý.

bình thường như bos ở BCM chỉ tầm 7x còn săn ra đồ.

nếu 8x => thì đánh bos ko rơi gì hoặc rơi 1 2 cái.

nhưng bên mình vẫn có 1 team có cá 9x đánh cùng mà đồ rơi tùm lum.

trong khi bên mình để pt có 7x cho 7x dame đầu và dame cuối rốt cuộc cũng chỉ rơi 2 3 cái chú thần thạch
Là tôi

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:
Về việc săn boss thì lv của boss tính theo công thức trung bình cộng của các thành viên trong nhóm . Ví dụ : Team có 5 người lv từng người là 60 , 70 , 60 , 60, 90 thì lv của boss nằm trong khoảng 68-70 vì vậy dù team bạn có 9x hoặc sao cũng có thể rớt đồ cả , quan trọng là bên nào mạnh , dame tốt thì ăn thôi :-&.

Thân

0 o khenh o 0

0 o khenh o 0

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 303 Bài Viết:
thanks one love

khổ cái

có 2 ông 9x đánh bos thôi còn mình đứng xem :bong

mà 2 ông 9x đánh bos đồ rơi bình thường
Là tôi

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

thanks one love

khổ cái

có 2 ông 9x đánh bos thôi còn mình đứng xem :(

Bây giờ đố 2 ông đó đánh rớt đc đồ luôn đó :( , bây giờ update bản mới rồi boss hết góc lag :d , cấp cao đánh không rơi đồ .

Bây giờ chỉ có đánh bos bằng cách lấy 1 anh TV trâu nào đó tank solo , để 5 trang nó buff còn lại hội đồng dẹp .

0 o khenh o 0

0 o khenh o 0

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 303 Bài Viết:

thanks one love

khổ cái

có 2 ông 9x đánh bos thôi còn mình đứng xem :mad:

Bây giờ đố 2 ông đó đánh rớt đc đồ luôn đó :bong , bây giờ update bản mới rồi boss hết góc lag :ay: , cấp cao đánh không rơi đồ .

Bây giờ chỉ có đánh bos bằng cách lấy 1 anh TV trâu nào đó tank solo , để 5 trang nó buff còn lại hội đồng dẹp .

cấp cao thì không rơi rồi

nhưng bos BCM chỉ mỗi con đầu ko có góc 2 con kia vẫn thế :jeje:
Là tôi

Le Chi Tam

Le Chi Tam

Thành viên mới

• Newbies
  • 17 Bài Viết:
Cho mình hỏi nv Khiêu Chiến Gia Tộc làm ntn bạn hướng dẫn cho mình làm với cùng với vài nv Gia Tộc khác nữa!

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

Cho mình hỏi nv Khiêu Chiến Gia Tộc làm ntn bạn hướng dẫn cho mình làm với cùng với vài nv Gia Tộc khác nữa!

Chào bạn nv Khiêu Chiến Gia Tộc bạn gom đủ 5 Phúc Lộc Thọ Lệnh Bài để nạp cho NPC . Để có được lệnh bài Phúc Lộc Thọ bạn có thể tham gia khiêu chiến giữa các GT với nhau thắng đc 3 cái thua 1 cái :ac. Bây giờ bạn cứ ra ngoài chợ trời mua đầy không giống như trước LB đắt đỏ 8->.
Nhiệm vụ đánh quái theo yêu cầu của GT thì bạn cứ train theo đúng bãi của bạn nếu đánh quái dưới hoặc trên cấp quy định thì sẽ không hoàn thành nhiệm vụ đc.

Thân

noobdoon

noobdoon

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 385 Bài Viết:
one love chơi ser nào thế,tui ở ser lt 1 btd char QH 91 cùng ser chơi có ji hổ trợ nhau cho vui, ở cuasotinhoc ít người chơi TDK quá
Hận Đời

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:
Hì mình nghỉ game TDK rồi bạn à tập trung cho việc học :)). BOX TDK ít mem phát triển Auto với lại không có thời gian nên mọi người bỏ đi hết .

Thân

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]