Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

xin giúp về thiết kêv 1 trang web

- - - - -

• Please log in to reply
2 replies to this topic

vutaikt

vutaikt

Thành viên mới

• Member
  • 7 Bài Viết:
hiện tại mình đang học thiết kế web html bằng fontpage và .. Macromedia Dreamweaver
mình có 1 bài tập lớn là thiết kế 1 trang web đơn giản là trang web của 1 công ty giao thông vận tải
( web tĩnh thui ko cần web động cũng đc)
không bít điễn đàn có bạn nào có souce hay 1 số tài liệu nào về chủ đề này ko nhỉ
nếu có cho mình xin để tham khảo
mình cảm ơn

Bài viết này được chỉnh sửa bởi vutaikt: 10 April 2010 - 08:33 PM

JET 2000 3 điếu

JET 2000 3 điếu

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 462 Bài Viết:

hiện tại mình đang học thiết kế web html bằng fontpage và ..ware
mình có 1 bài tập lớn là thiết kế 1 trang web đơn giản là trang web của 1 công ty giao thông vận tải
( web tĩnh thui ko cần web động cũng đc)
không bít điễn đàn có bạn nào có souce hay 1 số tài liệu nào về chủ đề này ko nhỉ
nếu có cho mình xin để tham khảo
mình cảm ơn

---------
dùng google search hoặc ra tiệm đĩa CD
1 tiệm có rất nhiều đĩa, 1 đĩa có rất nhiều mô hình ,
dựa theo học hỏi , sáng chế, tu sửa hoàn thiện và học hỏi
, xai= đĩa CD nhanh, dễ kiếm ,
, xài = google tìm ra cũng hơi lâu , load cũng hơi chậm , lãng phí rất nhiều thời gian
thân ái, chào đàn em đi sau thân yêu mới chập chững bước những bước mình đã bước qua
  • nctvn24 likes this
Phuơng châm của http://trubatgioi.net/
Sống chết mặc bây
Tiền thầy {đã} bỏ túi

pzogameer

pzogameer

Thành viên mới

• Member
  • 5 Bài Viết:
Nếu bạn đã học qua Dreamweaver thì việc viết 1 website là quá dễ dàng. Sử dụng Layout kết hợp với CSS hoặc viết hoàn toàn bằng CSS (cái này chỉnh khó hơn viết bằng Layout). Chúc bạn sớm viết đc website mà mình mong muốn.

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]