Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
MU Moi ra - MU SS2

MU Moi ra - MU SS2

Hình ảnh

Mặc đồ Cho nga my kiếm

- - - - -

• Please log in to reply
2 replies to this topic

ducloita

ducloita

Trình độ A CSTH

• Member
  • 128 Bài Viết:
Mình rất thích nga my kiếm ,nhưng với trang bị mới không lẽ lại xắm nguyên bộ huyền viên kiếm,và bộ chương?như vậy ta phải đầu tư 1 số tiên ko phải là nhỏ ,mình mới ép đươc 5 món huyên viên của chưởng :cặp nhẫn , ngọc bội,dây chuyền,vk mấy món còn lại mình sài đồ thương lang,đang tính ép tiết thì !-.- nên mình ko ép nữa ,đi chưởng nm ts2 lv 156 máu 20k với đồ như trên + mặt nạ + nhất kỷ lục tay 7k3 đánh với vd khí thì khỏi bàn ,còn vd kiếm vd +đồ +7 cũng khó kết thúc mình dễ dàng ,với đồ như trên mình thay kiếm nm +6 máu 8k3 xuống ngựa lực tay 6k7 tdd 130 mà chỉ kháng độc là 57 con lai ma x ,theo mình cách mặc dồ như vậy vừa hiểu quả,tiết kiệm (với 4 món của 1 bộ trang bị mới ,sẽ kích các dòng kỹ năng + vcvc) đồ mới cũng theo ngũ hành nên nb và bao tay kich dc ẩn 3 . với kháng dương , và hiệu ứng tốt nm chưởng trâu thành kủng long luôn ;-) anh em vào góp ý về cách mặc đồ mới .thân chào!

Bài viết này được chỉnh sửa bởi ducloita: 23 August 2010 - 04:21 AM

daisonvuong

daisonvuong

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1809 Bài Viết:
ý bạn nói là dùng 4 món của NM chưởng, còn lai là đồ của NMK ah?
post hình xem thử với.......
mình có cây Kiếm 40 + 3 tiếc lắm ....

vietnamman

vietnamman

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 444 Bài Viết:
Đơn giản thui, nếu bạn muốn test trang bi, cách mặc đồ kết hợp trước khi đổi đồ ngon bạn nên đổi full một set thanh câu ( tốn 10 cái dây chuyền an bang cùi bắp) Rồi bạn mang từng món lên xem mặc kết hợp như thế nào là ổn nhất, vì các loại kháng và hiệu ứng của bộ thanh câu và huyền viên là giống nhau chỉ khác chỉ số và dòng knvc +1 của cặp nhân. :dede :dede
*************** Bạch Vân *************

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến