Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Up web len host, hinh khong hien thi.

- - - - -

• Please log in to reply
2 replies to this topic

memthvn

memthvn

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Chào anh chị,

Em co 1 website, hosting (hosting có trả tiền) host có FTP để up,máy em không cài FTP, em không chuyên nghiệp về thiết kế web, chỉ mày mò sửa vài lỗi trên website
Tình hình là thế này: em down trang web của em về,mở bằng Dreamweaver CS5 sửa chữa vài lỗi chính tả xong em save lại , sau đó em vào host , vào FTP , upload trang web đó đè lên trang cũ. Sau đó, em mở lại trang web của mình thì cac thấy các lỗi chính tả đã sửa được , còn các hình ảnh, logo thì biến mất, thay vào đó là những ô trống mặc dù em không động gì đến hình ảnh.
Giúp em với các anh chị.
Em cảm ơn nhiều

MrGấu

MrGấu

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 508 Bài Viết:
Bạn đưa code lên mình test thử.Chứ nói thế ko bắt đc bệnh đâu bạn
Diễn đàn IT Xây Dựng
www.ITxaydung.Net

Điểm Đen

Điểm Đen

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:
Đường dẫn ảnh bị sai, quá trình làm bằng DW khi lưu lại file chắc chắn nó làm sai đường dẫn ảnh, đơn giản là chỉnh lại cho đúng là được.

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]