Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Driver Webcam Colorvis

• Please log in to reply
2 replies to this topic

_Minh Đại_

_Minh Đại_

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:
Mình xin được 1 cái webcam loại Colorvis nhưng ko thể nào cài đc dù download rất nhiều driver của nó nhưng vẫn ko được.
Loại của mình chẳng có ký hiệu ji cả nên mình dow khá nhiều nhưng vẫn ko đc, mình tạm mô tả nó như sau:
Webcam Colorvis Loại 6 đèn và có 1 lỗ nhỏ ở dưới ống kinh, Dây cắm USB có phần chỉnh sáng đèn của Webcam hoặc là tắt đi.
Vậy ai có Driver hoặc biết ji về loại Webcam này hay cách cài đặt (vì mình đọc thấy có người nói ko đc cắm khi cài Driver nhưng mình làm vẫn không đc) thì giúp mình với nhé!
Cảm ơn cả nhà đã đọc và giúp đỡ.

Trần Quang Anh

Trần Quang Anh

Mr.Mitnick

• Mod Tin Học
  • 2773 Bài Viết:
Bạn thử cái của mình xem nhé , cái của mình cũng là loại Colorvis 6 đèn led . còn cái này Dây cắm USB có phần chỉnh sáng đèn của Webcam hoặc là tắt đi thì mình không biết có phải không .

http://www.mediafire...onndven4lp5yuak

anhdetinh

anhdetinh

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 169 Bài Viết:
cái webcam Colorevis loại 6 led này cắm vào là xài được thôi chứ không cần cài đặt gì cả. Nếu như mà nó không nhận webcam thì có lẽ là do lúc trước ông bạn có cấm 1 cái webcam khác vào roài nên giờ cắm vào nó không nhận đúng driver thôi. Chỉ cần ông remover cái dirver của cái webcam đang nằm trên máy ra(tháo cái webcam ra) sau đó ông gắn cái webcam lại rồi ngồi chờ nó nhận đầy đủ driver thế thôi ^^. Lần trước bị dzật 1 lần muốn lên khói nhớ vậy nhớ tới giờ :). Chúc ông thành công ^^

Bài viết này được chỉnh sửa bởi anhdetinh: 25 January 2011 - 06:14 PM

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]