Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
MU Moi ra - MU ONLINE

MU Moi ra - VINA MU

Hình ảnh

Phần mềm lồng nhạc vào phim 1 cách dễ dàng

- - - - -

• Please log in to reply
No replies to this topic

vthmnvh

vthmnvh

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:
Phần mềm lồng nhạc vào phim 1 cách dễ dàng

Bạn đã từng được thưởng thức những đoạn video clip của mấy người bạn mà hình ảnh video là của bạn mình còn tiếng hát lại của 1 ca sỹ rất nổi tiếng...Bạn trầm trồ khen ngợi "tài năng" của bạn mình và ao ước muốn tự tay xây dựng một video clip cho riêng mình. Phần mềm Audio to Video Mixer sẽ giúp bạn thực hiện điều này thật dễ dàng.

Audio to Video Mixer là công cụ giúp bạn lồng những bài nhạc nổi tiếng vào những đoạn video mình yêu thích hay chính những đoạn video của chính bạn. Công cụ này có thể xóa đi âm thanh của video ban đầu và thay thế vào đó những bài nhạc do bạn chọn lựa.

======================================================

DOWNLOAD

http://letitbit.net/download/67201.69f3ebbffbe3d3bd395b93c4cbe2/a2vmixer.rar.html

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến