Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

VINAGAME LẠI CHỈNH EVENT?

- - - - -

• Please log in to reply
20 replies to this topic

forever007

forever007

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 175 Bài Viết:
Mình dẻ ý thay event vinagame dạo này hay dieu chinh? lam.Chac nó thay hút máu ít quá chua du? si nhe nen dieu chinh de anh em cào thẻ nhièu nhièu vào nè.
http://volam.zing.vn...-dung.3056.html

vudinhtinh

vudinhtinh

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 169 Bài Viết:
di phieu vu dau rang lam

CauCaHoPham

CauCaHoPham

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 268 Bài Viết:
tất nhiên tiền ko bao giờ đủ bem hết phang hết cứ tiền đồng mà phang kiểu gì cũng nuôi béo con vịt :bomb_ie:

MuaHeXanh111

MuaHeXanh111

Vô Tình Với Gái

• Advance Member
  • 346 Bài Viết:
nếu mình mua lệnh bài giá 2k5 thì 200 cái là 500 ngàn vạn, chà coi bộ ăn phiên vụ không ngon, lơ mơ ăn vào gãi răng, ăn cháo cả tháng

Bài viết này được chỉnh sửa bởi MuaHeXanh111: 23 December 2010 - 05:26 PM

Nhân vật chính diện, đầy khả ái và ngây ngất lòng người : MuaHeXanh111

anhchau

anhchau

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1139 Bài Viết:
Ngũ Sắc Kết Tinh: điều chỉnh một vài nội dung 23-12-2010Điều chỉnh một vài nội dung trong hoạt động Ngũ Sắc Kết Tinh

Quý đồng đạo thân mến,

Trong những ngày qua, bầu không khí náo nhiệt chào đón một mùa Giáng Sinh an lành đã tràn ngập trên khắp phố phường, thôn trấn. Người người nô nức tham gia trẩy hội Giáng Sinh, nhà nhà chìm ngập trong niềm vui bất ngờ mà lễ hội "Hội Ngộ Giáng Sinh" mang đến.

Và để tiếp tục "đốt cháy" bầu không khí rộn rịp này, cũng như để tăng thêm sự hấp dẫn trong quá trình tham gia rước lộc Giáng Sinh 2010 của quý đồng đạo, hôm nay 23/12/2010, Bổn Trang đã tiến hành bổ sung và điều chỉnh một vài nội dung trong hoạt động Ngũ Sắc Kết Tinh, cụ thể như sau:

Nguyên liệu Kết Tinh Thổ sẽ được bán thêm trong cửa hàng Tinh Lực, với giá 6 Tinh Lực/1 cái.
Phần thưởng Ngựa Phiên Vũ sẽ được thay đổi như sau:

- Thay đổi thứ 1:

+ Nội dung trước khi thay đổi: Mang 100 Lệnh Bài Triệu Hồi đến Chưởng Đăng Cung Nữ sẽ đổi được Ngựa Phiên Vũ có hạn sử dụng 6 tháng.

+ Nội dung sau khi thay đổi: Mang 60 Lệnh Bài Triệu Hồi đến Chưởng Đăng Cung Nữ sẽ đổi được Ngựa Phiên Vũ có hạn sử dụng 6 tháng.

- Thay đổi thứ 2:

+ Nội dung trước khi thay đổi: Mang 300 Lệnh Bài Triệu Hồi đến Chưởng Đăng Cung Nữ sẽ đổi được Ngựa Phiên Vũ không có hạn sử dụng.

+ Nội dung sau khi thay đổi: Mang 200 Lệnh Bài Triệu Hồi đến Chưởng Đăng Cung Nữ sẽ đổi được Ngựa Phiên Vũ không có hạn sử dụng.

Thân chúc toàn thể quý đồng đạo võ lâm một mùa Giáng Sinh an lành và hạnh phúc.

Nay kính báo,
Chưởng quản kính bút.

Copy Nguyên văn qua cho anh em dể nhìn.
Chiêu này VNG nó sẽ kiếm thêm được 1 ít nữa cho những ai ham hố, nó điều chỉnh lại đổi ngưa PV thành 60-200 thì cũng vậy thôi, Điều chỉnh này mới thấy thật có lợi cho Gamer. Nhưng cẩn thận với nó, nó điều chỉnh số lượng LB để đổi ra giảm cũng sẽ đồng thời điều chỉnh tỷ lệ rớt Lệnh Bài tới mức min nhất.

Chơi với VNG thật là thận trọng, kẻo nó xỏ mũi lúc nào ko hay.
VNG thật là VL :starwars:
**** Up game không có lỗi game không phải là ViNaGâu
**** Ra Event game không cùi chúi không phải là ViNaGâu
**** Không hút máu gamer không phải là ViNaGâu *****

trubatgioi_dn

trubatgioi_dn

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 570 Bài Viết:
Bỏ 500kv mua con Phiên Vũ ko đáng chút nào,chạy bôn tiêu cho khoe,từ từ rồi Phiên Vũ cũng đầy đường thôi

pexiucbkt

pexiucbkt

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 201 Bài Viết:
nó sữa rồi nó cho tỷ lệ ra lệnh bài ít đi đâu cũng vào đó . nó dụ mấy con gà nữa . chiêu bài nó làm riết mà a e không tỉnh ra ah :wallbash:

song_roi

song_roi

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 287 Bài Viết:
Tỉnh hết rồi ^^ , :bunny: không mắc mưu mày đâu " Sói ơi " !

P/s : Đố mấy bạn biết ai là " Sói " ^^ :tongue:
Mãi yêu em ! Posted Image

NeverRegret

NeverRegret

immortalization

• Advance Member
  • 2690 Bài Viết:
thanh lý acc rồi,chả quan tâm,kệ bố chúng nó,hehe <_<
Mất tài sản chưa phải là mất
Mất danh dự là mất 1/2 cuộc đời
Mất can đảm là mất tất cả...

thuytinh6789

thuytinh6789

Thạc sĩ CSTH

• Advance Member
  • 2188 Bài Viết:

nếu mình mua lệnh bài giá 2k5 thì 200 cái là 500 ngàn vạn, chà coi bộ ăn phiên vụ không ngon, lơ mơ ăn vào gãi răng, ăn cháo cả tháng

Server Thục cương rao mua LB triệu hồi 3kv, như vậy 1 con FV không hạn là 600kv, tính ra tiền chừng 2,4 tr. Lắm người mê muội nên bỏ ra hơn 1 tr mua thẻ cào được có hơn 1 chục cái LB và tiếp tục bỏ tiền ra mua nốt số LB còn lại để đổi lấy FV chỉ mình người cưỡi biết và cũng chả có tý kháng tính nào cả (cộng KTC thì cũng đã dư kháng rồi thì đâu có tác dụng gì nhỉ), còn người khác chả biết vì toàn alt+F rồi thì còn thấy gì, muốn cho người khác biết mình cưỡi FV thì cứ phải để câu chát nhảm là: "tao đang cưỡi FV đây nè" và may ra có vài người trong cả ngàn người của server soi đồ mà thôi.

NeverRegret

NeverRegret

immortalization

• Advance Member
  • 2690 Bài Viết:
server Hằng Sơn rao mua 3k rồi,nó chỉnh lại nên lb càng lên giá,dự đoán chắc gần 4k là kick kim :wallbash:

abu_1204

abu_1204

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 401 Bài Viết:
Theo mình thì bạn thuytinh6789 nói như vậy vẫn ko chuẩn. Bạn có nhớ hồi mới ra Bôn Tiêu ko. Lúc đó Bôn tiêu có giá 1trieu chứ ko ít. Bạn nghĩ xem Bôn tiêu hơn Phi vân 100 sinh lực chứ mấy. Lúc đó giá Phi vân tầm 5k vạn là cùng. Tại sao nó lại chênh nhau như vậy. Phiên vũ với bôn tiêu cũng vậy bạn ah. Mình nghj Phiên vũ nó ĐẸP và ĐẲNG CÂP chứ chưa hẳn là vì 10% kháng đâu
Tấm áo rách nhưng lòng tri kỷ,
Quần thủng đít nhưng chí khí hiên ngang.

DcP

DcP

╬ CSTH - FC ╬

• Football Team
  • 1219 Bài Viết:
cả đời chỉ chạy mỗi con Chiếu dạ =))
(^.^)_DcP_"sói thì vẫn là sói, độc cô thì vẫn là độc cô"_(^.^)

thuytinh6789

thuytinh6789

Thạc sĩ CSTH

• Advance Member
  • 2188 Bài Viết:

Theo mình thì bạn thuytinh6789 nói như vậy vẫn ko chuẩn. Bạn có nhớ hồi mới ra Bôn Tiêu ko. Lúc đó Bôn tiêu có giá 1trieu chứ ko ít. Bạn nghĩ xem Bôn tiêu hơn Phi vân 100 sinh lực chứ mấy. Lúc đó giá Phi vân tầm 5k vạn là cùng. Tại sao nó lại chênh nhau như vậy. Phiên vũ với bôn tiêu cũng vậy bạn ah. Mình nghj Phiên vũ nó ĐẸP và ĐẲNG CÂP chứ chưa hẳn là vì 10% kháng đâu

Bạn ơi, hồi đó VL còn khí thế lắm, giờ đây thực sự nhiều người cũng nản rồi. Trước đây có đồ gì quí hiếm thì còn nhiều người ngưỡng mộ lắm chứ bây giờ toàn đồng phục. Ít người bây giờ để ý đồ đạc người khác lắm, như mình cứ log vào game là Alt+F thì còn thấy người ta cưỡi cái gì nữa đâu.

langtu_1006

langtu_1006

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 216 Bài Viết:
nó chỉnh vậy khác nào làm giàu cho những người gom giá 2k ngày đầu ra event:H
Bán túi laptop Acer(250k), balo laptop Acer(160k), túi chống sốc(35k), Bán túi laptop Asus(95k)
Bạn nào cần phone 0906.80.1006 gặp Vũ
Nhận ship hàng lun nhé

Đời Buồn

Đời Buồn

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 609 Bài Viết:
hết event này là event tết : nó sẽ ra ngựa Siêu Quang :banana:
Ba Ba nằm ngửa - Vạn Quái - Lệ Giang

Bà Già say cối-Long Hổ - Thiên Quang

Thanh lý Bang Gái đẳng cấp 4 server Lệ Giang nhân số 900
NS chiến bị : 2ty6
điểm CH : 100 tr
LH : 01695418209

NeverRegret

NeverRegret

immortalization

• Advance Member
  • 2690 Bài Viết:
kinh doanh mà bạn,ai nhanh lẹ thì làm giàu,lúc mới ra chỉ 1k5 giờ đã lên trên 3k sắp chạm mốc 4k

Nguyễn Bảo Trọng

Nguyễn Bảo Trọng

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 125 Bài Viết:

Bạn ơi, hồi đó VL còn khí thế lắm, giờ đây thực sự nhiều người cũng nản rồi. Trước đây có đồ gì quí hiếm thì còn nhiều người ngưỡng mộ lắm chứ bây giờ toàn đồng phục. Ít người bây giờ để ý đồ đạc người khác lắm, như mình cứ log vào game là Alt+F thì còn thấy người ta cưỡi cái gì nữa đâu.

Bác này nói đúng lắm, lúc chơi game mình toàn Alt+D Alt+F, bật lên nhìn nhức mắc lắm, trước cũng có ý định mua Phiên Vũ cưỡi cho oai nhưng giờ thì không thèm, phí tiền.

hoangnguyen123456

hoangnguyen123456

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1158 Bài Viết:

Thời đó 1 món đồ tím mã op tui còn dám mua 50kv mà tiền v giá 50k =1t5 nhé, cỏn bây giờ hả xin lỗi VNG nhé nằm mơ đi, chơi còn không thèm nạp thẻ nữa kìa.hehe
Ngày xưa còn hí hoáy xoi đồ của nhau bây giờ nhiều người quên cách xoi đồ rùi :wallbash: :wallbash:

Bài viết này được chỉnh sửa bởi hoangnguyen123456: 25 December 2010 - 07:14 AM

forever007

forever007

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 175 Bài Viết:

Thời đó 1 món đồ tím mã op tui còn dám mua 50kv mà tiền v giá 50k =1t5 nhé, cỏn bây giờ hả xin lỗi VNG nhé nằm mơ đi, chơi còn không thèm nạp thẻ nữa kìa.hehe
Ngày xưa còn hí hoáy xoi đồ của nhau bây giờ nhiều người quên cách xoi đồ rùi :wallbash: :wallbash:

Do event bảo ruong mà ra cả,nó tính tụi gamer toàn nhung nguoi khong thong minh bang nó,ai ngò ý dinh cũng bị sụp dõ^Nhó thoi xua choi võ lam quá,do hiém nen soi do có ý nghĩa hon.

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]