Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Chơi game mất bồ

- - - - -

• Chủ Đề Đã Khóa Chủ đề này đã được khóa
38 replies to this topic

pexiucbkt

pexiucbkt

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 201 Bài Viết:

Mình làm design,nên thời gian free nhiều,máy design thì mạnh,cắm mấy chục acc vô tư,chơi game từ lúc beta...nói túm lại là dính tới game này từ đầu...
Trc khi chơi game thì cao M7 nặng 65 kg,sau khi chơi game đến giờ cao 1m69 nặng...gần 80kg :biggrin: (có lẽ ngồi nhìu nó lùn đi)
Mình quen bồ cũng nhờ game,đẹp người,đẹp nết...tụi mình cưới nhau hơn 1 năm rồi,vẫn hạnh phúc và...chơi game tiếp....
Túm quần lại 1 cục là,tuỳ theo người thôi ah,chơi game đừng có lậm quá vào game thì mình vẫn là mình thôi.....
Vừa bán acc NM 200 200 17x của bx mình lấy $ để dành mua sữa cho baby.... :thumbsup:

một người bố đảm đang hy sinh ac để có sữa cho con hoan nghênh

pexiucbkt

pexiucbkt

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 201 Bài Viết:

võ lâm 1 bên, gái 1 bên, lãng mạng như phim chưởng hồng kông, tham thì thâm các cụ bảo rồi. còn tôi chơi vl nhưng không cần người yêu vì con vl của tôi là bạn ky trỉ, còn vợ tôi là bạn tri âm thì đã qua đời rồi, nên tôi chơi vl để cho đỡ buồn và có bạn vui thôi, nhưng thằng bạn chơi võ lâm quen đc 2 năm không biết mặt ở sg lừa tôi mua đồ vip hộ gửi tài khoản xuống (2chai)giờ điện thoạu không trả lời, buồn quá . mong sao qua năm mới thoát đc cái xui này

chia buồn . rang it ngày nữa là 2011 rồi :y57:

trungvui

trungvui

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 305 Bài Viết:

Mình làm design,nên thời gian free nhiều,máy design thì mạnh,cắm mấy chục acc vô tư,chơi game từ lúc beta...nói túm lại là dính tới game này từ đầu...
Trc khi chơi game thì cao M7 nặng 65 kg,sau khi chơi game đến giờ cao 1m69 nặng...gần 80kg :biggrin: (có lẽ ngồi nhìu nó lùn đi)
Mình quen bồ cũng nhờ game,đẹp người,đẹp nết...tụi mình cưới nhau hơn 1 năm rồi,vẫn hạnh phúc và...chơi game tiếp....
Túm quần lại 1 cục là,tuỳ theo người thôi ah,chơi game đừng có lậm quá vào game thì mình vẫn là mình thôi.....
Vừa bán acc NM 200 200 17x của bx mình lấy $ để dành mua sữa cho baby.... :thumbsup:

đc thằng bố này mới là bố chứ =)) hahahaha toppic này vui quá hihihi
Theo nguồn tin vừa nhận được, sắp tới đây VNG sẽ đưa ra dự án " العربي، بالإضافة إلى العديد من المناطق الأخرى المجاورة كالأحواز وتركيا وتشاد ومالي والسنغال وارتيريا وللغة العربية أهمية قصوى لدى أتباع الديانة الإسلامية، فهي لغة مصدري التشريع الأساسيين في الإسلام: القرآن الكريم، والأحاديث النبوية المروية عن النبي محمد صلى الله عليه وسلم، ولا تتم الصلاة (وعبادات أخرى) في الإسلام إلا بإتقان بعض من كلمات هذه اللغة. والعربية هي أيضًا لغة طقسية رئيسية لدى عدد من الكنائس المسيحية في العالم العربي، كما كتبت بها الكثير . "Nếu quả đúng như vậy thì thật là điều khủng khiếp với nhân sỹ võ lâm. Trong cuộc phỏng vấn ông Mông Hình Lê, ông cho biết " Sống chết mặc bay, trả dép bố về "

Để biết thêm thông tin các bạn hãy gọi điện tới tổng đài 1900 561 558 ấn phím 1 và làm theo hướng dẫn.
Hoặc nhắn tin theo cú pháp VNG X Y trong đó :
X : yêu cầu của bạn
Y : số người có cùng yêu cầu với bạn

Chúc bạn may mắn lần sau. ^^

tieuthapnhatlang

tieuthapnhatlang

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 160 Bài Viết:
2pic đang vui anh em vào chém nào:)

pexiucbkt

pexiucbkt

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 201 Bài Viết:
hình như anh em ai cũng hạnh phúc nên không bị như tui a e may mắ quá

sắp năm mới chúc anh em vạn sự như ý :y57:

tieuthapnhatlang

tieuthapnhatlang

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 160 Bài Viết:

hình như anh em ai cũng hạnh phúc nên không bị như tui a e may mắ quá

sắp năm mới chúc anh em vạn sự như ý :y57:

sao ko ai bị như ông:!có tui nè:L:L:L

Ngao

Ngao

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 115 Bài Viết:
chơi VL từ lúc còn beta đến giờ đã có thu hoạch ngoài mong muốn, 1 con vợ 2 thằng con trai + thêm bà già vợ đầu tư cho tiền mở tiệm net và 1 công ty máy tính có ai bằng tui. Vấn đề là ae biết phân phối thời gian thì con bồ nó đòi làm đám cưới luôn ấy chứ làm gì mà đá mình đc, tui chơi game trước rùi lập gia đình sau đó mới lập nghiệp kekekeke tết này mới 28t nhưng vậy cũng có thể tạm ngẩng đầu nhìn đời rùi.
Năm hết tết đến chúc ae năm mới vui vẻ hạnh phúc nha

Perhaps

Perhaps

OnLine Bỏ Rơi Em

• Advance Member
  • 297 Bài Viết:
Năm hết tết đến chúc tát cả mọi người diễn đàn CSTH đầy sức khỏe và happy :B ai cày cuốc thâm hậu thì càng có nhiều sức khỏ hơn nữa . mình cũng từng là dân nghiện ( vl nha :teehee: ). giờ mỗi lần nghĩ lại về từng thới điểm chơi có lúc muốn rơi nước mắt luôn ( nhớ mà ^^)
bạn bè tri kỹ cũng nhiều , được sống trong thế giới ảo cũng thật là thú vị . Nhưng có những lúc càn phải tạm dừng lại . Sau này có tiếp tục hay không nữa thì không biết .
( Hic tết đến rồi nghĩ về những noel năm trước sao nhớ TiêuDiêuVinh , Trà Đá ,, Nhớ biện kinh nhớ võ lâm quá ) .
Tất Cả Chỉ Là Ngụy Biện . Hãy Đội Mũ Bảo Hiểm

NguoiBinhLoan

NguoiBinhLoan

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 365 Bài Viết:

:wallbash: sau một thời gian chơi game kết quả nhận được rất mỹ mãn . mặt cuồng xanh, da xanh xao bạn gái thì nói bb. anh em ai có cùng hoàn cảnh báo danh nha :( :bomb_ie:

Mình cũng giống bạn sau 6 năm chơi game giờ đây da bọc xương,mặt xanh xao:L:L:L.Mình khác bạn ở chổ mình ko có bồ nên ko bị bỏ:)

tui có 5nam ah . hix thảm. mong ông sớm có người yêu

Thế bây giờ ông đã bỏ game được chưa?:o

có bồ bõ không được nói chi bị đá :whoops:

xác định chơi game thì đừng nên có bồ :y26:

Bài viết này được chỉnh sửa bởi NguoiBinhLoan: 30 December 2010 - 03:52 PM

Gamer bon chen hơn thua tranh nhau đẳng cấp

===>>>tiền ào ào đổ vào túi V N G.

Cái cuối cùng cũng chỉ là giải trí

Cám ơn .........Cám ơn .........Cám ơn .........Cám ơn .........
Ủa..............cám ơn ai đây :(

pexiucbkt

pexiucbkt

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 201 Bài Viết:
hôm nay up game lỗi quá trời đang ức chế không biết lần này bõ được không nữa :bomb_ie:

Ng«ThuýV©n

Ng«ThuýV©n

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 145 Bài Viết:

chơi VL từ lúc còn beta đến giờ đã có thu hoạch ngoài mong muốn, 1 con vợ 2 thằng con trai + thêm bà già vợ đầu tư cho tiền mở tiệm net và 1 công ty máy tính có ai bằng tui. Vấn đề là ae biết phân phối thời gian thì con bồ nó đòi làm đám cưới luôn ấy chứ làm gì mà đá mình đc, tui chơi game trước rùi lập gia đình sau đó mới lập nghiệp kekekeke tết này mới 28t nhưng vậy cũng có thể tạm ngẩng đầu nhìn đời rùi.
Năm hết tết đến chúc ae năm mới vui vẻ hạnh phúc nha

Ai cũng như Ông này sướng, Bà Già vợ lo cho thì còn j bằng :18:
- Mua - bán đất nền dự án; đất phân lô DT 4x13; 4x15; 5x15, 5x20 ...
- Giá từ 1,5tr - 4tr/m2, Đất chính chủ, Sổ đỏ, thổ cư, bao xây dựng...
- Nhận ký gửi đất toàn tỉnh Bình Dương
L/H: Số 6, DO7,Bình Phước B, P.Bình Chuẩn,TX Thuận An, Bình Dương
ĐT: 0973.848.223

nguoilamat

nguoilamat

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 326 Bài Viết:

ông này phải cho cẩu đầu trảm lí do acc mình không bán mà đi bán acc vợ. tôi cũng chơi võ lâm từ lâu lắm event ngũ quả là thời điểm bắt đầu chơi, lúc đó cũng tạo một acc cho bạn gái chơi nhưng bạn gái ham học hơn là chơi game nên lúc rảnh thì cày acc mình giải trí tí, bây giờ cô ấy đã là mẹ của thằng nhóc 9 thang tuổi mà mình con trách nhiệm thay tã cho nó mỗi ngày haaha, vợ ham học nên đã là tiến sĩ còn mình ham game nên vẫn là anh cử nhân quèn. chúc anh em bà con sức khỏe và hạnh phúc dài lâu nhé
đưa gamer về thời kì bao cấp là phong cách làm việc của vinagame

mumbaros

mumbaros

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 867 Bài Viết:

ông này phải cho cẩu đầu trảm lí do acc mình không bán mà đi bán acc vợ. tôi cũng chơi võ lâm từ lâu lắm event ngũ quả là thời điểm bắt đầu chơi, lúc đó cũng tạo một acc cho bạn gái chơi nhưng bạn gái ham học hơn là chơi game nên lúc rảnh thì cày acc mình giải trí tí, bây giờ cô ấy đã là mẹ của thằng nhóc 9 thang tuổi mà mình con trách nhiệm thay tã cho nó mỗi ngày haaha, vợ ham học nên đã là tiến sĩ còn mình ham game nên vẫn là anh cử nhân quèn. chúc anh em bà con sức khỏe và hạnh phúc dài lâu nhé

tui không phải nổ, chứ tui ghiện game dữ dội nên học mới được chức giáo sư đã nghỉ rùi haha.

vudinhtinh

vudinhtinh

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 169 Bài Viết:
nhà ông có bán bom thì phải

chimcutcanh

chimcutcanh

Trình độ A CSTH

• Member
  • 130 Bài Viết:

:wallbash: sau một thời gian chơi game kết quả nhận được rất mỹ mãn . mặt cuồng xanh, da xanh xao bạn gái thì nói bb. anh em ai có cùng hoàn cảnh báo danh nha :( :bomb_ie:

Ghệ tui kêu tui bỏ rượu , OK anh bõ rượu
Ghệ tui kêu tui bỏ thuốc, OK anh bỏ thuốc
Ghệ tui kêu tui bỏ game, OK anh bỏ em.
Tui bỏ nó luôn, chứ đâu có đợi nó bỏ tui

Bác này chơi dc, trươc kia tui cũng bỏ mấy con bồ cũng vì lý do tương tự

vuthanhtam

vuthanhtam

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 164 Bài Viết:

Cho hỏi bác gaumevidai hồi xưa phải chơi ac thiên nhẫn : gaumevidai bên sever Tung Sơn thời công thành chiến ko nhỉ ?

Apple 

Apple 

November rain

• Advance Member
  • 2076 Bài Viết:
hồi đó đi học cũng giỏi :) bạn gái đẹp .chơi võ lâm dc đến bản Phong hỏa liên thành thì tớ bị bye bye vì cứ suốt ngày mấy thằng trogn bang nó réo ăn nhậu và săn boss.
Bỏ ngang đại học,lãng phí 5 năm tuổi trẻ.rồi 1 năm tiếp theo trong quằn quại bia rượu tưởng như ko có điểm dừng:)
ngày tớ vào Đại học lại thì cũng những thằng bằng tuổi chuẩn bị ra trường hết,Rồi cũng phấn đấu học cho xong cái DH BK.đậu loại giỏi,ra trường phấn đấu thêm 1 năm trầy trật lấy cái toeic >800. Giờ thì mọi thứ cảm thấy thỏa mãn,nhìn lại quá khứ mà run vì bồng bột.xém chút là trễ toa tàu cuối cùng của cuộc đời, xém chút nữa là dẫm Loạn Hoạn Kích banh xác :D
Quen 1 cô người yêu 7 năm và chia tay. Giờ thì bắt đầu lại từ đầu,cũng quen 1 nàng khác thua mình 5t,cực dễ thương,tốt bụng và quan tâm,tiếc là mình vẫn thấy người cũ vẫn hơn.
Công việc ổn định,nhà cửa tàm tạm,cha mẹ sau này có cho gì thì nhận nấy,có cho nhiều làm nhiều,cho ít làm ít,ko cho cũng chẳng buồn phiền,không có ổng bả thì chắc giờ này mình đi móc bọc lụm ve chai lâu rồi :)
GIờ cũng chơi volam binh thuong sau khi di làm về,nhưng cuối năm công việc nhiều quá,rồi bộn bề chuyện nhà cửa và gia đình,rồi ông bà già hối lấy vợ,rồi bạn bè trong game chơi ko tốt.tất cả stress dồn nén lại,thêm cái cách cư xử kỳ cục của VNG , TK đam mê mỗi khi buồn chuyện xã hội,mình lại dùng game để giải trí,giờ game nó cũng như thề,mình đành gác acc luôn

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Apple : 07 January 2011 - 09:04 AM

Hạnh phúc là những gì hiện đang có và nắm giữ.không phải những thứ không có được hoặc đã mất đi

DcP

DcP

╬ CSTH - FC ╬

• Football Team
  • 1219 Bài Viết:

Cho hỏi bác gaumevidai hồi xưa phải chơi ac thiên nhẫn : gaumevidai bên sever Tung Sơn thời công thành chiến ko nhỉ ?

ò, thằng cùi bép đó đó. Người nó như cái thùng phuy đó :D
(^.^)_DcP_"sói thì vẫn là sói, độc cô thì vẫn là độc cô"_(^.^)

Raymone

Raymone

Made you happy

• Super Moderator
  • 2509 Bài Viết:
Nếu các bạn cứ ca thán vì game mà như thế này như thế kia thì có lẽ BQT đóng cửa box game VL1.
:004:

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]