Jump to content

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
MU Moi ra - MU SS2

MU Moi ra - MU 3

MU Moi ra - MU Online

MU Moi ra - MU Hai Phong

Hình ảnh

cày lever ở Võ lâm free

- - - - -

• Please log in to reply
6 replies to this topic

TànDươngHuyếtNhẫn

TànDươngHuyếtNhẫn

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 79 Bài Viết:
mình mới wa bên free thấy 1 tình hình là tuy ko nạp card nhưng có nhiều cái ko biết:
1) trang bị kim phong, định quốc, ... hình như khác bên thu phí
2) tiền rơi ra ko đủ sữa đồ xanh nếu ko lượm rác về bán -> mua phù sử dụng vô hạn
cho mình hỏi
1) bên này có mộc nhan hay boss bang hội j ko !
2) cày lever 1 ngày dc nhiêu điểm và bằng cánh nào
3) cày điểm uy danh như thế nào nếu mình dang 0 diểm
4) luyện skill cấp 90 như thế nào dc nhanh nếu ko an BCH.
mong anh em giúp đỡ mới chơi lại nên ......

vuthanhduc

vuthanhduc

Thành viên mới

• Newbies
  • 10 Bài Viết:

View PostTànDươngHuyếtNhẫn, on 14 April 2011 - 12:06 PM, said:

mình mới wa bên free thấy 1 tình hình là tuy ko nạp card nhưng có nhiều cái ko biết:
2) tiền rơi ra ko đủ sữa đồ xanh nếu ko lượm rác về bán -> mua phù sử dụng vô hạn
cho mình hỏi

bỏ luôn ý định chơi đi bạn,mà nếu rảnh rỗi ngồi chơi thì chơi vui thôi,đừng nạp thẻ, chúc bạn vui ^^

L.S Đinh Ích Nam

L.S Đinh Ích Nam

Thành viên mới

• Newbies
  • 11 Bài Viết:

View PostTànDươngHuyếtNhẫn, on 14 April 2011 - 12:06 PM, said:

cho mình hỏi
đọc bài này của tôi (đã ryly bên bài "VNG bán tiền vạn trong kỳ trân các" là hiểu bối cảnh rồi bạn ơi):
- Xu trong võ lâm miễn phí không giao dịch được - A mua xu, B bán xu, nhưng VNG bắt buộc B phải mua một món sản phẩm của VNG trong kỳ trân các rồi bán sản phẩm đó cho A (cái này bản chất của vấn đề thì VNG như một thằng cò mồi, hay nói chính xác và nghẽ đã tai hơn là môi giới có thu phí);
- Event 30/4 thì khóa vĩnh viễn đối với sao cấp 2 trở lên, sao cấp 1 thì không có điểm kinh nghiệm, vậy thì buộc gamer phải tự nạp thẻ, tự làm tự ăn, muốn ăn thì phải có xu, muốn có xu thì phải nạp thẻ, cái này VNG lõi đời ở chỗ : Các đại gia cày tiền dù có rất nhiều tiền vạn đi nữa thì cũng phải thông qua sản phẩm của VNG, không thể tự biên tự diễn (phải thông qua mua nguyên liệu của người khác, người khác muốn có nguyên liệu phải nạp thẻ...cái vòng luẩn quẩn vẫn trở về cái ....xu);

- tất cả các hoạt động đều xu hóa: từ rao bán đồ cũng cần xu, ngồi thành bán đồ cũng xu, thổ địa phù cũng xu, đánh boss thì không rớt những đồ có trong kỳ trân các... tóm lại loanh quanh vẫn trở về cái ... xu
- Nạp gần 10 cái thẻ 60k ăn event, hý hoáy nâng cấp ngôi sao thì không có cái ngôi sao nào cấp 6,chưa nói đến cái cấp 11 như VNG đã vẽ ra (cho anh em lao vào như con thiêu thân)
- Còn nữa: Việc xóa Tống kim trung cấp, sơ cấp bên thu phí thì VNG ngụy biện là để tránh pos điểm nhưng ở bên võ lâm miễn phí 2 chiến trường đó được rất nhiều người hưởng ứng, mỗi trận trên 1 trăm acc (TK trung cấp ở sv cũ); Việc này anh em đã phản ánh nhiều trên diễn đàn võ lâm nhưng VNG giả điếc vì nghĩ rằng gamer bên thu phí 'ngoan" quá, dễ bảo và kiếm chác được nhiều quá nên không có ai phụ trách, trả lời thỏa đáng (hoặc chưa tìm ra được cái lý nào - bên thu phí thì đã tìm ra được cái lý là pos điểm và ít người tham gia nhưng miễn phí thì tịt ngòi này thì xóa nà :whoops: :whoops: :whoops:
- Không có mộc nhân, không có bạch cầu hoàn kỹ năng, chỉ có 1 cái đại thành bí kíp 90, 12x, mua vài trăm xu vào là max skil 9x,12x), tóm lại là... xu!
- Luyện leve thì quên đi nhé: chỉ chờ vào việc cào thẻ, nạp xu để ăn event, không có gì khác ngoài việc dã tẩu cùi, vượt ải cùi và treo acc thì không có auto như bên thu phí, lại còn phải bỏ xu mua thổ địa phù...
- nghe nói tới này dược điếm không có bán thuốc, máu, ma na nữa ( như tạp hóa hiện nay cũng không có bán thổ địa phù), mà bán tại kỳ trân các.... :whoops: chưa nói đến vấn đề lag , dis như cơm bữa...
Bỏ ý định chơi miễn phí đi bạn.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi L.S Đinh Ích Nam: 06 May 2011 - 02:59 PM

Phú quý bất năng dâm, Bần tiện bất năng di, Uy vũ bất năng khuất. "Mượn thú văn chương khuây thế lụy. Lấy tài nghiên bút đọ đao cung"

kartoon

kartoon

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
:wallbash: :04: hic bac viet ma em doc cam dong wa, em doc xong thay con duong nao thi VNG cung dan minh ve la ma~ ma` la ma~ thi toan la canh chet choc dau thuong thoi em cam on bac nhieu em ko dam mon men choi lai vltk nua dau

abu_1204

abu_1204

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 401 Bài Viết:
Phải gọi là Võ Lâm Xu Phí mới đúng :(
Tấm áo rách nhưng lòng tri kỷ,
Quần thủng đít nhưng chí khí hiên ngang.

16021983

16021983

Trình độ A CSTH

• Member
  • 100 Bài Viết:
Sẵn tiện đây cho mình hỏi có cách nào khắc phục tình trạng này ko: khi mình update game mới xong hết bấm vào phần Miễn Phí thí nó báo là ko thành công yêu cầu thử lại,bấm thử lại thì cũng ko vào được. Có anh em nào giúp mình ko vậy:" The publisher could not be verified. Are you sure you want to run this software?" bấm vào thi nó báo vậy đó

Bài viết này được chỉnh sửa bởi 16021983: 19 June 2011 - 02:51 PM

• 16021983 likes this

I'm-Daredevil

I'm-Daredevil

Thành viên mới

• Newbies
  • 14 Bài Viết:

View Post16021983, on 19 June 2011 - 02:47 PM, said:

Sẵn tiện đây cho mình hỏi có cách nào khắc phục tình trạng này ko: khi mình update game mới xong hết bấm vào phần Miễn Phí thí nó báo là ko thành công yêu cầu thử lại,bấm thử lại thì cũng ko vào được. Có anh em nào giúp mình ko vậy:" The publisher could not be verified. Are you sure you want to run this software?" bấm vào thi nó báo vậy đó

Lỗi đó nó bảo nghỉ chơi VL đi :down:

1 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 1 khách, 0 thành viên ẩn