Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
MU Moi ra - MU SS2

MU Moi ra - MU Co Xua

Hình ảnh

[Đợt 2] Kíck hoạt code Zing Speed Miễn Phí trong 3 ngày(5-6-7)

- - - - -

• Please log in to reply
3 replies to this topic

DocKiemNuQuai

DocKiemNuQuai

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 68 Bài Viết:
Hiện mình đang kíck hoạt miễn phí code game Zing Speed trong 3 ngày (5/6/7 tháng 5). Bạn nào có nhu cầu pm nick chat mình: salevng030@yahoo.com.
------------------------------------------------

Game Zing Speed - Quà Độc Trao Tay, Nhận Ngay Miễn Phí ( Đợt 2 )

Chú ý: Bạn nào đã nhận code Đợt 1 ko thể nhận code đợt 2.

http://event.game.zi...doc/the-le.html

VÌ số lượng code có hạn (50 code) nên mình ưu tiên cho những bạn pm mình sớm nhất.

Phần quà đợt 2 sẽ cho xe khác đợt 1:

-----------------------------------------------

Cách Thức Kích hoạt Code
Muốn kíck hoạt code - các bạn phải thực hiện các bước sau:

Bước 1: Pm nick chat cuả mình: salevng030@yahoo.com.
Bước 2: Đăng ký ID game mới bằng đường link mình đưa. Ko nhận các ID tạo từ link: id.zing.vn
Bước 3: Tạo Xong gởi cho mình ID nick bạn mới tạo (Để mình kiểm tra coi trên hệ thống có chưa) - Pas1 đặt là: 123456 .
Bước 4: Mình sẽ xác nhận + kíck hoạt code game --> sẽ thông báo vào nick chat của bạn
Bước 5: Bạn nhớ đổi Pas1 + Điền đầy đủ thông tin --> Ngoài ID ra mình ko biết bất cứ thông tin nào của bạn hết.
-------------------------------------------------

Do số lượng code có hạn (50 code) -> 30 code cho Tài khoản mới - 20 code cho tài khoản cũ.

Cách tạo tài khoản mới mình đã nói ở trên - còn về tài khoàn cũ (những tài khoản ko tạo = đường link của mình) làm theo cách sau:
Bước 1: Đăng nhập vào game.
Bước 2: Vào web: ID.zing.vn đổi pas 1 lại sao cho dễ viết như: 123456 - 123456789 - 000111 - vv.......
Bước 3: Đưa mình ID + pas 1 (pas mới đổi) mình sẽ vào web kick hoạt dùm bạn.
Bước 4: Sau khi kích hoạt - mình sẽ thông báo qua nick chát - bạn vào đổi pas 1 lại như cũ.
Bước 5: Sau khi đổi pas 1 - thoat game vào lại nhận quà.

Với cách làm này nhiều bạn sẽ nghĩ mình @hắc acc nhưng mình nói lun thời gian kíck hoạt code tầm 5 phút là cao. Với lại kick hoạt trên web (ko vào game) - nhân vật của bạn đang online ----> mình ko có cách nào có thể vào game mà @hắc được.
------------------------------------------------------------------

Các bạn đăng ký = Đường link của mình thì mình sẽ thấy ID của bạn. Do đó nếu các bạn ko tin thì đừng pm mình nha. Tốn thời gian của bạn + của mình. Mình Thấy ID của bạn trong hệ thống mới kick hoạt.

------------------------------------------------------------------
Mình ko phát code - Mình chỉ kíck hoạt dùm thui. Tránh tình trạng xin code của mình zùi bán lại cho người khác. Do đó đừng xin code

-------------------------------------------------------------------
Nếu bạn nào thấy bài viết này có ích thì pm trên diễn đàn cho bào viết này lên đầu nha. Đang cố gắn vương lên MOD Game Online.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi DocKiemNuQuai: 05 May 2011 - 01:54 PM

Danh dự là sự hòa hợp tự nhiên giữa việc tôn trọng mọi người và tự tôn trọng chính mình .
------------
Khi đã biết tha thứ, bạn sẽ mỉm cười nhiều hơn, biết cảm nhận sâu sắc và dễ thông cảm với người khác.
------------
Đối với người có nhiều tài đức thì đừng có chê bai nhỏ mọn.
Đối với người có danh dự thì chớ chỉ trích những lỗi lầm.
------------
Hãy suy nghĩ tất cả những gì bạn nói nhưng đừng nói tất cả những gì bạn nghĩ.
------------
Anh có thể lừa vài người trong mọi lúc, anh cũng có thể lừa mọi người trong vài lúc, nhưng anh không thể lừa mọi người trong mọi lúc.
------------
Lười nhác , Bạn sẽ thất bại. Cố gắn , Biết đâu thành công.

-----------
@_@

KangSooRa

KangSooRa

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Cảm ơn nha!!!!!!!! khi nào có đợt nữa nhớ cho mình 1 cái nữa nha

DocKiemNuQuai

DocKiemNuQuai

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 68 Bài Viết:
Lý do mình bắt đăng ký tài khoản mới. Xem xong sẽ hiểu

http://egame.zing.vn...idungthele.html
Danh dự là sự hòa hợp tự nhiên giữa việc tôn trọng mọi người và tự tôn trọng chính mình .
------------
Khi đã biết tha thứ, bạn sẽ mỉm cười nhiều hơn, biết cảm nhận sâu sắc và dễ thông cảm với người khác.
------------
------------
------------
Anh có thể lừa vài người trong mọi lúc, anh cũng có thể lừa mọi người trong vài lúc, nhưng anh không thể lừa mọi người trong mọi lúc.
------------

-----------
@_@

DocKiemNuQuai

DocKiemNuQuai

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 68 Bài Viết:
up nào
------------
------------
------------
------------
------------

-----------
@_@

Mu Mới ra - Mu Phục Sinh

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến