Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Kiếm tiền Online bằng cách "Trả lời phiếu khảo sát"

- - - - -

• Please log in to reply
1 reply to this topic

leminhthuc

leminhthuc

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 166 Bài Viết:
Ở VN hiện cũng có 1 trang uy tín đó chính là trang SATAVINA, nhưng trang này các bạn chờ đến ngày tận thế 2012 cũng chưa kiếm được 10.000đ. Vì thứ nhất là không có quảng cáo cho các bạn đọc. Thứ hai là tính điểm thấp quá, 10 điểm chỉ đổi ra được có 1 đồng. Mà một quảng cáo thì chỉ từ 30 điểm trở lại, tức mỗi quảng cáo bạn chỉ kiếm được 30 đồng trở xuống, trong khi hiện giờ (20/05/2011) ở Satavina chưa có quá 10 quảng cáo cho các bạn đọc!. Vậy thì kiếm tới mấy mùa lúa các bạn mới có được 10.000đ ???

Hihi đó là sự thật! Đừng lừa dối bản thân nữa, đừng có hô hào quảng cáo cái cụm từ "kiếm tiền với Satavina" để làm uổn công sức và thời gian của người khác nữa!

Hôm nay, tôi giới thiệu trang Ipanelonline có giao diện tiếng việt là một trang Survey (trả lời khảo sát) có giao diện tiếng Việt Nam. Trả tiền hoa hồng khi bạn giới thiệu thành viên cho họ. Cụ thể là giới thiệu 1 người bạn được 3000 VNĐ họ sẽ thanh toán khi bạn đủ 50.000 vnđ qua Paypal. (Chỉ hơn 2 ngày là bạn đã có 50.000đ)

Điểm để đổi thành tiền :
520 điểm -> 50.000vnd
1020 điểm -> 100.000vnd
1520 điểm -> 150.000vnd
2020 điểm -> 200.000vnd
Đăng ký
Bằng chứng nhận tiền:

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÍ
Mời bạn nhấp vào link dưới đây để đăng ki : http://vn.ipanelonli...viter_id=701470

Nhấn Submit

Tiếp theo:"Mục thông tin của bạn" bạn làm như sau:

Mình đã làm và thành công rồi các bạn...
và giới thiệu 1 người bạn được 30 điểm / 1 người ,và tạo được tài khoản bạn có 30 điểm trong mỗi tài khoản ,tiếp đó là vào đọc khảo sát , tổng cộng lại là 220 điểm rồi .
Mời bạn nhấp vào link dưới đây để đăng ký: http://vn.ipanelonli...viter_id=701470

Hãy tham gia ngay bây giờ và đưa Ipanelonline vào danh sách các trang kiếm tiền trên mạng của bạn. Mình xin bổ sung thêm vài tấm hình để hướng dẫn các bạn kiếm thêm tiền:

Bước 1 : các bạn thấy ở trên có chữ Home hôk , có nghĩa là ra trang chính của Ipanel .

Bước 2 : Click vào mục thay nhau điều tra như trên hình nha

Bước 3 : các bạn click vào trả lời mấy cái chữ màu đỏ thôi ,trả lời xong ấn trình giao ở cuối cùng ,ghi đại cũng được ,ko nhất thiết phải đọc ,mầu đen bỏ nha.

Mọi thắc mắc pm mail: [email protected]
Nếu bạn cảm thấy hoài nghi thì nhờ Tiến Sĩ Google kiểm tra xem nó có phải là trang lừa đảo không nhé!
Không Thương ♥ Không Nhớ ♥ Không Mơ Mộng ♥
♥ Không Buồn ♥ Không Chán ♥ Lệ Không Rơi ♥
♥ Không Yêu Ai Cả ♥ Lòng Băng Giá ♥
♥ Không Nhớ Ai Cả ♥ Hồn Tự Do ♥
____________________%________________________
♥ Không Buồn ♥Không Giận ♥ Không U Sầu ♥
♥ Không Bờ ♥ Không Bến ♥ Không Tình Yêu ♥

Thành viên mới

• Newbies
  • 23 Bài Viết:
Có bác Mod nào vào xem thì cho AE vài lời tư vấn với

Mình cần bán thẻ Visa trả trước: là thẻ trả trước nên không yêu cầu người dùng phải có tài khoản ngân hàng hoặc thẻ tín dụng. Chỉ cần nạp tiền, kích hoạt thẻ và sau đó sử dụng để mua hàng trực tuyến cho đến khi số tiền trong tài khoản được sử dụng hết. Khi mua hàng trực tuyến, Visa Internet Card hoạt động giống như thẻ ghi nợ hay thẻ tín dụng, nhưng do đã được thanh toán trước nên không có hóa đơn ghi nợ, không phải trả lãi suất và gần như ai cũng có thể sở hữu cho mình một thẻ Visa Internet Card.
Thẻ của mình thanh toán online. quảng cáo Google, đầu giá Ebay... rất tiện lợi
LH: Mr Tuấn 0936692979 . yahoo: phantuantc
Có tiền, ta có thể mua được một ngôi nhà nhưng không mua được một tổ ấm
Có tiền, ta có thể mua được đồng hồ nhưng không mua được thời gian
Có tiền, ta có thể mua được một chiếc giường nhưng không mua được giấc ngủ
Có tiền, ta có thể mua được một cuốn sách nhưng không mua được kiến thức
Có tiền, ta có thể đến khám bác sĩ nhưng không mua được sức khỏe tốt
Có tiền, ta có thể mua được địa vị nhưng không mua được sự nể trọng
Có tiền, ta có thể mua được máu nhưng không mua được cuộc sống
Có tiền, ta có thể mua được thể xác nhưng không mua được tình yêu.
-----Biết thế nhưng mà ta vẫn yêu tiền..... bản chất cố hữu ko bao giờ thay đổi

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]