Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Plugins cuasotinhoc (ATDng)

* * * * * 2 Bình chọn

• Chủ Đề Đã Khóa Chủ đề này đã được khóa
383 replies to this topic

nhigia67

nhigia67

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

Plugin này có chạy được trên win7 k vậy ta. Sao tôi tải về vào game k nhấn được phím tắc nào hết vậy. Chỉ nhấn được mỗi phím end

c1: xóa hết plugin cũ, tiến hành autoupdate kiếm thế, cài lại
c2: end chọn refreshplugin chọn shortcut

Hồi giờ dùng bản plugin của h2n.Chuyển qua bản fix của hội8vn thi dùng ok, nhưng sao cài bản này vào thì k sử dụng dc các phím home, pg up, pg dn. k biết làm sai cái gì nửa.

NeyiaH

NeyiaH

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Xin bạn cho thêm cái toolbar đi, thiệt tình mình dân gà, mới tham gia, chả bít đâu mà lần hết... :(

canh_2009

canh_2009

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 224 Bài Viết:

Xin bạn cho thêm cái toolbar đi, thiệt tình mình dân gà, mới tham gia, chả bít đâu mà lần hết... :(

toolbar nào?? thanh home hay end?? nếu thanh end thì thành ctrl+end

Hoi8Vn Đã trở lại

Hoi8.Vn

romeoxxx

romeoxxx

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 44 Bài Viết:
[quote Đó cũng là kế hoạch sắp đến của mình, nhưng làm xong rồi có NÊN up lên ko vì mình cũng ko muốn mất các Bạn. [/quote]
Hic

Theo m nghĩ đó là một kế hoạch hay mà Atd. Vấn đề là chơi game còn thiếu thứ hay khác sau này càng update sẽ có nhiều cái hay cần bạn khác mà. Một người biết trân trọng những gì bạn làm cho mình thì ko bao h quên bạn chứ đừng nói là bỏ. Còn loại ăn cháo đá bát thì ko nói làm gì.

Thứ 2 mình thấy sau khi đi HLVM xong nó nhận nhiệm vụ chính tuyến rất ok. nhưng sao ko hiể cái BMS nó lại chỉ nhận nhiệm vụ thường ngày ko ah.

Lỗi ở BMS thì đúng như mọi người nói tới ải cuối cùng key ko pm mật để các acc vào mở cột đồng thời cũng ko tự mở trụ luôn hiện nay phải mở bằng tay.
HLVM thì ok rồi .
Mình xin góp ý kiến thêm 1 vấn đề nữa là khi làm HLVM xong thì các acc tự chạy săn HT. cái này có lỗi ở chỗ đánh hải tặc xong nó lượm hết khá nhiều ht nên khi về thành có acc đi ghép ht. Nhưng key thì tới chỗ bổ đầu cứ pm hỏi liên tục acc kia chưa chạy tới chỗ ghép ht thì key lại gọi cứ thế dẫn đến lag ko làm được gì cả. Bạn xem lại vấn đề này nha.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi romeoxxx: 21 July 2011 - 11:35 PM

nhocchuotmegai

nhocchuotmegai

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
cãm ơn bạn đã trở lại ,nay vào mới thấy .9dể tui thử ti nha
thank nhiều

LăngBaTiênTử

LăngBaTiênTử

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:
dang suwr dungj cais nayf cuar ATD thấy nhìu cái hơi bất tiện :

- online đầu tiên trong ngày nó cứ mặc định làm nv BVD mặc dù ko muóon , ko tắt đc

abcdefg

abcdefg

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 57 Bài Viết:

Hồi giờ dùng bản plugin của h2n.Chuyển qua bản fix của hội8vn thi dùng ok, nhưng sao cài bản này vào thì k sử dụng dc các phím home, pg up, pg dn. k biết làm sai cái gì nửa.

Vì bản Hội8vn.com có chỉnh sửa phím tắt và add những chức năng mà bạn nói. Bản ở topic này là bản gốc của ATDng nên sẽ không có những chức năng đó nên không sử dụng được các phím như bạn nói.

dang suwr dungj cais nayf cuar ATD thấy nhìu cái hơi bất tiện :

- online đầu tiên trong ngày nó cứ mặc định làm nv BVD mặc dù ko muóon , ko tắt đc

Mở interface\setting\scheduled.txt.
Tìm dòng có chữ "BVD" và thêm dấu trừ - phía trước (-BVD)
Save lại.

whois

whois

Thành viên mới

• Newbies
  • 16 Bài Viết:
Bạn nào có Plugin làm NVCT từ Lv 1 đến > lv 100 ko cho mình xin.

Cảm ơn các bạn trước!

quachboi

quachboi

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 80 Bài Viết:

Bạn nào có Plugin làm NVCT từ Lv 1 đến > lv 100 ko cho mình xin.

Cảm ơn các bạn trước!

Bác quá khủng khiếp
Bác có thể qua China chơi , bên đấy có đấy

NeyiaH

NeyiaH

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

CẢm ơn bạn đã reply, nhưng không hiểu sao mình sử dụng nó k như ý, ví dụ làm nhiệm vụ BVD, nó cứ giật giật, không chọn được vật phẩm...

romeoxxx

romeoxxx

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 44 Bài Viết:

CẢm ơn bạn đã reply, nhưng không hiểu sao mình sử dụng nó k như ý, ví dụ làm nhiệm vụ BVD, nó cứ giật giật, không chọn được vật phẩm...

Bạn ơi. đã auto làm thì dĩ nhiên là nó sẽ tự động chọn vật phẩm chứ làm sao bạn chọn được nữa. chả nhẽ auto mà bạn ngồi chờ cho nó làm xong 1 nhiệm vụ rồi kick nhận bằng tay ah. thế thì còn gì gọi là auto nữa bạn.

canh_2009

canh_2009

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 224 Bài Viết:

hỏi tác giả để biết thêm chi tiết, cảnh ko test plugin nên ko bít

Hoi8Vn Đã trở lại

Hoi8.Vn

hobaokhang

hobaokhang

Thành viên mới

• Newbies
  • 22 Bài Viết:
plugin ngày 20-07 Auto Fight có vân đề ATDng . khi đi các phó bản một số acc không tự đánh được mặc dù có hiên "tự động đánh" kích vào NPC thì đánh được vài cái rồi lại thôi.đi PT 6acc thi có khoảng 4 acc bị như vậy. chép Auto Fight ở những bản trước vào thi plugin ko chạy được. mong anh fix . test mấy ngày nay thấy đi Q.Danh rất chập xem lai mới thấy một số acc không đánh.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi hobaokhang: 22 July 2011 - 04:20 PM

Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ
Người khôn người đến chốn lao xao
Thu ăn măng trúc đông ăn giá
xuân tắm hồ sen hạ tắm ao
Rượu đến gốc cây ta sẽ nhắm
Nhìn xem phú quý tựa chiêm bao
Còn cơm còn gạo còn đệ tử
Hết cơm hết gạo hết ông tôi
Xưa nay ai lấy đều ưa người chân thật
Ai lấy đều khinh kể đãi bôi...

thangbomdeth

thangbomdeth

Thành viên mới

• Newbies
  • 10 Bài Viết:
ATDng oi,
vuot ải HSPN có vấn đề rồi,
mình chạy 5 acc, no nhãy rào ok, chạy thẳng qua Rừng Lá Phong luon, rồi chạy dâm đầu vào khu Khón Mõ mà không giết Thủ Lĩnh Lâu La, nen đâu có vào Khu Khoán Mõ được, thế là cả 5cc chay nhu đâm đầu vào đá , đến hết giờ thì thôi,
potay.com

kenny_bao

kenny_bao

Trình độ A CSTH

• Member
  • 106 Bài Viết:

ATDng oi,
vuot ải HSPN có vấn đề rồi,
mình chạy 5 acc, no nhãy rào ok, chạy thẳng qua Rừng Lá Phong luon, rồi chạy dâm đầu vào khu Khón Mõ mà không giết Thủ Lĩnh Lâu La, nen đâu có vào Khu Khoán Mõ được, thế là cả 5cc chay nhu đâm đầu vào đá , đến hết giờ thì thôi,
potay.com

tình trạng này là ko có đâu bạn à, mình đã chạy bảng mới của ATDng không gặp vấn đề bạn nói. Bạn thử xóa hết những gì liên quan đến plugin và file use update lại game copy plugin bỏ lại xem thế nào nhé.

huuhung

huuhung

Thành viên mới

• Newbies
  • 17 Bài Viết:
Bug:
[HLVM] Sau khi đánh Hoàng Nhan Lượng,xuất hiện hầm,đợi 1 lúc không vào,tự động chạy ra ngoài.
[HLVM] Quang Ảnh Thạch: hiện giờ khi 2 acc cùng tìm thấy QAT thì 1 acc sẽ nhường cho acc khác nhưng nếu ở thời điểm đó đã có 2 acc khác cũng tìm thấy QAT thì nó vẫn xem như đã tìm thấy 4 QAT và bắt đầu bấm số 3 liên tục.
Hiện giờ không tự nhận thưởng online nữa.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi huuhung: 23 July 2011 - 12:55 AM

thang_suju

thang_suju

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 67 Bài Viết:
tình hình là từ bản 5.5 đến giờ sao mình không thấy vào qd nó tự nhận như hổi 20.3 @[email protected] nhận bằng tay thì :wallbash: mong bác ATD xem phần này cho anh em :biggrin: :thanks:

canhbun

canhbun

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
ban có thể fix đốt lửa trai được không bạn, nhiều khi thời gian trong tu luyện châu nhiều quá hoặc cắm chuột luyện mật tịch lại không đốt được lửa trại. nen tôi phải tách copy riêng một bản không có plusgin để sd. hix, cám ơn nhiều

thangbomdeth

thangbomdeth

Thành viên mới

• Newbies
  • 10 Bài Viết:
Lỗi này đã xảy ra, mình co cài lai game, up date 3.0.4 ok,
nhugn vẩn bị,
vì nó đã làm HSQD lan roi, muốn làm thêm lấn thứ 2 nũa để nhận bac thường nên cứ bi như vậy,
làm mình phải làm = tay, tự đi đánh Thủ LLLa, để mở Khoán Mỏ,
Rồi khi qua Thuyền lại không đánh Thợ Đđá và Boss cuối, mà tự di ra Quan Doanh luon,

hvaonline.net

hvaonline.net

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 57 Bài Viết:
Ai cho mình hỏi chỉnh chế độ chết không tự về thành ở đâu?

Calvin Music

Close [X]