Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
MU Moi ra - MU SS2

MU Moi ra - MU Co Xua

Hình ảnh

Vô tư lướt web để tiền vào túi nào !!!

• Please log in to reply
No replies to this topic

45chip

45chip

Thành viên mới

• Newbies
  • 39 Bài Viết:
Site này mình biết cũng lâu, nhiều admin các trang PTC giới thiệu qua Message Center. Cũng dễ chơi nên mình giới thiệu các bạn cùng chiến!

Lưu ý: các bạn ko cheat nha, nếu bạn nào cheat mà bị ban account thì mình sẽ ko BN+RB gì nha!

Các bạn nên chuyển hẳn sang FireFox nha, vì lướt web hay làm gì online đều có $$$ cả

Các bạn UPdate FireFox bản 7.0 mới nhất nha, Add ra nhiều và rất đều, ít bị lỗi!!!

Các bạn lưu ý là sau khi cài chưong trình(có 434,2 KB) này duyệt web bình thường mỗi ngày cũng có tiền, nếu click them add thì them tiền, add hiên ra ko phải là POPUP nha, vào google cũng có add mà click

Lưu ý là site này có nhiều bạn trên forum đã viết tool auto click nó nhưng $ ko lên, nếu lên thì khi Min Pay chưa chắc site đã pay cho các bạn cheat,( Trang này Fix code liên tục nên các bạn ko nên cheat) mình click bình thường $$$ cứ lên đều

Chú ý là khi các bạn đọc báo, hay mở bất kỳ trang web nào thì các bạn đừng tắt liền nha, vì quảng cáo có thể hiện ra liền hoặc trong khoản 30s(cứ lướt web nhìu trang rùi way lại sẽ có nhìu quảng cáo để click
Min Pay là 20$, sẽ nhanh thôi vì khi các bạn duyệt web và login và trang mỗi ngày là đã có Min 0.5$, các bạn vào phần Proof của trang để kiểm tra sẽ thấy trang đang pay rất đều. Nếu Online thường và click nhìu add thì sẽ >1$/ ngày(ko Cheat)

Mình giới thiệu một cách đơn giản cho các bạn ĐK và chiến nó cùng mình nha:

ĐĂNG KÝ : TẠI ĐÂY

Làm theo hướng dẫn:

Sau đó Đăng Nhập vào tài khoản: điền EMAIL và PASS vừa mới ĐK

Sau đó Download và cài đặt chương trình chỉ 10s tại đây: http://www.mybrowser....rcashsetup.exe

Lưu ý : đăng nhập IE và Firefox để dowload, Chrome không chấp nhận
Sau khi chạy file mybrowsercash.exe song,nó hiện lên trình duyệt IE hoặc
Firefox yêu cầu ghi Email và password các bạn điền email + pass vừa đăng
kí vào và nhấn Submit

Sau đó ra 1 trang mới
thì nhấn vào: Log back into the MyBrowserCash Members Area để vào tài khoản
Click Account Settings và làm theo hình dể có nhìu add hơn.

Click Account Settings thấy như vầy là xong-->>bắt đầu chiến
Vậy là xong rồi đó, bước tiếp theo là click quảng cáo!
Khi các bạn vào 1 trang web nào đó ở trình duyệt Firefox hay IE nó sẽ hiện
lên 1 quảng cáo nhỏ ở bên trên góc phải của trình duyệt ta nhấn vào là
được tính,mỗi quảng cáo đó =0,005$- 0.02$ .
Kiếm tiền bằn cách đặt quảng cáo trên máy tính đăng ký tại đây:
http://en.20dollars2...com/?ref=163401

Mu Mới ra - Mu Phục Sinh

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến