Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

codeigniter php framework

• Please log in to reply
5 replies to this topic

thachnguyen

thachnguyen

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
Xin chào tất cả các bác, em mới lập được 1 trang web dựa trên codeigniter php framework, link tham khảo:
http://boybobo.byethost17.com (host miễn phí nhé, hjhj)
trong đó mình sử dụng những class xây dựng sẵn để tạo ra 2 module chính là
1. hiển thị tin tức và phân trang tin tức khi load toàn bộ tin từ database lên kèm theo 5 tin cùng danh mục mới nhất trong mỗi layout của chi tiết từng tin
2. hiển thị sản phẩm (dtdd), chi tiết sản phẩm và giỏ hàng dựa theo các website thương mại điện tử có tích hợp giỏ hàng hiện nay
Một mục nhỏ là mình cho phép thêm tin mới kèm theo mục upload hình ảnh minh họa cho tin
Tuy nhiên trong mục chi tiết giỏ hàng của mình hiện chưa xử lý được button "Update Cart"
Rất mong các cao thủ php và đặc biệt các bạn đang sử dụng codeigniter cho em được giao lưu và học hỏi để nâng cao tay nghề coder
(À mình còn một vấn đề nhỏ là không hiểu sao khi mình load database lên trong host free awardspace.com thì nó không load data hiển thị lên được, chỉ ra một trang trắng và không có nội dung gì hết?)
Rất mong được giao lưu và làm quen với các php coder

Apple 

Apple 

November rain

• Advance Member
  • 2076 Bài Viết:
mình cũng rất thích Codeigniter framework , chủ yếu dùng theo mô hình mvc.
rất mong dc giao lưu với bạn.
Bạn add skype mình nhé.
vinatel.dangkhoa

Hạnh phúc là những gì hiện đang có và nắm giữ.không phải những thứ không có được hoặc đã mất đi

nguyen vu son

nguyen vu son

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:

Xin chào tất cả các bác, em mới lập được 1 trang web dựa trên codeigniter php framework, link tham khảo:
http://boybobo.byethost17.com (host miễn phí nhé, hjhj)
trong đó mình sử dụng những class xây dựng sẵn để tạo ra 2 module chính là
1. hiển thị tin tức và phân trang tin tức khi load toàn bộ tin từ database lên kèm theo 5 tin cùng danh mục mới nhất trong mỗi layout của chi tiết từng tin
2. hiển thị sản phẩm (dtdd), chi tiết sản phẩm và giỏ hàng dựa theo các website thương mại điện tử có tích hợp giỏ hàng hiện nay
Một mục nhỏ là mình cho phép thêm tin mới kèm theo mục upload hình ảnh minh họa cho tin
Tuy nhiên trong mục chi tiết giỏ hàng của mình hiện chưa xử lý được button "Update Cart"
Rất mong các cao thủ php và đặc biệt các bạn đang sử dụng codeigniter cho em được giao lưu và học hỏi để nâng cao tay nghề coder
(À mình còn một vấn đề nhỏ là không hiểu sao khi mình load database lên trong host free awardspace.com thì nó không load data hiển thị lên được, chỉ ra một trang trắng và không có nội dung gì hết?)
Rất mong được giao lưu và làm quen với các php coder

Cậu ơi cho mình hỏi chút, làm sao cậu xóa index.php mặc định của codeigniter được vậy. Mình sử dụng file .htaccess chạy trên localhost thì được nhưng upload lên byethost thì không chạy được hix

dougseo

dougseo

Trình độ A CSTH

• Member
  • 153 Bài Viết:
các cậu ơi, chi phí hosting giờ cũng ko đắt lắm đâu, đã là dân chơi web thì ... ráng sắm cho mình một cái "di sản" để khoe với bạn bè nha.

vào google search: khuyen mai host

dat binh duong | dat my phuoc | my phuoc | tp moi binh duong | thanh pho moi binh duong | dat nen my phuoc | dat nen binh duong | dat nen so do | dat nen gia re | dat gia re | my phuoc binh duong | can ho | can ho chung cu | can ho phu my | can ho quan 7 | can ho quan tan phu | can ho gia re

mephimphatkhung

mephimphatkhung

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
xin download giúp mình phần mềm từ web: "http://www.ketcau.co...m/tinh_san.php"
Lý do: để xài offline khi không online được
Cảm ơn các pro nhiều!

mephimphatkhung

mephimphatkhung

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
sorry vì đã lấn sân cầu cứu các pro, các bác có cách nào ko vậy? Thanks!

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]