Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
MU Moi ra - MU SS2

MU Moi ra - MU SS2

Hình ảnh

Hỏi về cách kiểm tra 1 chuỗi xem có đối xứng hay không

• Please log in to reply
2 replies to this topic

PhươngĐiệp2410

PhươngĐiệp2410

Thạc sĩ CSTH

• VIP
  • 1917 Bài Viết:
Hôm nay mình nhiều bài tập ở trường quá mà sao cũng có mấy newbies pm hỏi về mấy bài toàn cũng tương đối khó :P ... Mình còn 1 bài nữa các bạn giúp mình nhé :P

Viết hàm Is doixung (strings) as boolean kiểm tra chuỗi s có phải là chuỗi đối xứng hay không? Không được phép sử dụng nhiều hơn 1 vòng lặp (VD: chuỗi đối xứng: :abc4563654cba") giả sử các phần tử của chuỗi là S[0], S[1],....S[1en(s)-1].

--- Rất cảm ơn các bạn đã giúp đỡ ---
Thân ! :P
http://winsocks.net/

Are You looking for a good socks 5 service? But you don't know where to buy?
Welcome to WinSocks.Net - Crazy Socks Service
Here we provide Fresh Socks 5 with fast speed , less blacklist, especially price is cheaper than others service.
More over, if you want to test our socks 5 before buying, don't be hesitate to contact our supporter through yahoo to receive Free Socks 5

Huỳnh Văn Thâm

Huỳnh Văn Thâm

Thạc sĩ CSTH

• VIP
  • 2364 Bài Viết:

Hôm nay mình nhiều bài tập ở trường quá mà sao cũng có mấy newbies pm hỏi về mấy bài toàn cũng tương đối khó :yes ... Mình còn 1 bài nữa các bạn giúp mình nhé :yes

Viết hàm Is doixung (strings) as boolean kiểm tra chuỗi s có phải là chuỗi đối xứng hay không? Không được phép sử dụng nhiều hơn 1 vòng lặp (VD: chuỗi đối xứng: :abc4563654cba") giả sử các phần tử của chuỗi là S[0], S[1],....S[1en(s)-1].

--- Rất cảm ơn các bạn đã giúp đỡ ---
Thân ! :yes

viết bằng C#

private bool Check(string s)
{
int n = s.Length / 2;
bool result = true;
for (int i = 0; i < n; i++)
{
if (s[i] != s[s.Length - 1 - i])
{
result = false;
}
}
return result;
}

PhươngĐiệp2410

PhươngĐiệp2410

Thạc sĩ CSTH

• VIP
  • 1917 Bài Viết:

viết bằng C#

Hì cảm ơn bạn mình cứ tưởng không ai chỉ nên vừa chỉ bạn ấy viết = C ... Hic do đang sốt nên hổng nghĩ gì được nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn ... :bong
http://winsocks.net/

Are You looking for a good socks 5 service? But you don't know where to buy?
Welcome to WinSocks.Net - Crazy Socks Service
Here we provide Fresh Socks 5 with fast speed , less blacklist, especially price is cheaper than others service.
More over, if you want to test our socks 5 before buying, don't be hesitate to contact our supporter through yahoo to receive Free Socks 5

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến