Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Store trên Windows 8 có thể giúp mình kiếm được tiền đấy

• Please log in to reply
70 replies to this topic

laxanh

laxanh

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 74 Bài Viết:

không đc rồi bác Tài nhé ,cái này là MS bỏ luôn rồi chỉ trở lại giao diện classic bt thôi ko thể có trong suốt được vì nó làm ảnh hưởng đến hiệu này của máy đó

vì Aero không còn phù hợp trên win 8 nữa,MS nhắm giao diện win 8 theo yếu tố con người là chính ,không phải là các tập tin hay folder nữa

rena

rena

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 78 Bài Viết:
bản thử nghiệm thì mình thấy vẫn còn aero nhưng khi lên bản chính thức RTM trở đi không còn nữa ,có thể MS muốn làm cho nó mượt mà mà và tốc độ khởi động nhanh hơn

akb48

akb48

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 67 Bài Viết:
bình thường thì nó khởi động nhanh rồi dù có cài mới thêm bao nhiêu app đi nữa thì tốc độ khỏi động của windows 8 vẫn không bị ảnh hưởng nhé ,đã test thực tế by me luôn

nagisa

nagisa

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 51 Bài Viết:
có dùng thực tế thì mới biết tốc độ win 8 nó nhanh thế nào ,chỉ cần mở 1 ứng dụng trên win 7 vs win8 thì sẽ thấy rõ ràng sự khác biệt khi chung 1 cấu hình máy đấy

quin

quin

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 67 Bài Viết:
Có ai mua đĩa win 8 pro giống mình không ,đĩa mình thì đc người thân mua tặng cho giống hệt anh chàng trong clip này

miruki

miruki

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 84 Bài Viết:
mình dùng key thôi bác ơi tiền mua đĩa thì mắc quá luôn mua key thì rất rẻ nhất là các key bán lại trên mạng ấy vì MS cũng tặng nhiều key cho hs sv viêt nam lắm

taiyeucongnghe

taiyeucongnghe

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 84 Bài Viết:
cho mình 1 dealer xem bác đang tìm mua key cho thằng em mình nữa nè ,nó màu win 8 quá mà toàn mượn lap mình không à

pspcoo

pspcoo

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 85 Bài Viết:
trên 5 giay đó bác search key win 8 là ra cả đống luôn nhưng phải cho người uy tín nhé ko thì mua về xài vài tháng MS bắt ban quyền vì key mua bằng thẻ tin dụng giả thì mệt luôn ấy

nagisa

nagisa

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 51 Bài Viết:
mình chưa dùng win lậu kể từ khi mua em lap cái win 7 đó các bác cũng ko phải tôn trọng bản quyền gì nhưng vì nó cài sẵn nên mình xài khi win 8 ra thì có ưu đãi mua key nếu dùng lap cài win 7 bản quyền nên mình mua thêm có 300k thôi

quin

quin

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 67 Bài Viết:
ngon rồi đó bác ,giờ thì không còn thấy ai mua dvd đĩa đắt lòi luôn dùng key thì tiết kiệm đc 1 khoảng rất nhiều ,ai muốn mua thì nhờ thằng bạn nào đó dùng lap win 7 mang ra mua là đc giả ưu đãi rùi

miruki

miruki

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 84 Bài Viết:
vậy các bác có ai tìm ra thêm được tính năng nào mới của win 8 chưa mình vọc hết mấy cái thủ thuật trên rồi mà tay vẫn chưa mỏi nữa muốn vọc tiếp Posted Image

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]