[ iT ] Forums: XIN CHỈ DÙM CÁCH XEM IP CỦA MODEM WIFI ĐANG DÙNG - [ iT ] Forums

Jump to content

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

MU Moi ra - MU Vinh

Chú ý:

Vui lòng viết bài bằng TV có dấu
Trang 1 / 1
  • Bạn không thể gửi chủ đề mới
  • Bạn không thể gửi trả lời cho chủ đề này

XIN CHỈ DÙM CÁCH XEM IP CỦA MODEM WIFI ĐANG DÙNG

#1 User is offline   zzhieuns 

• Nhóm: Member
  • Gia Nhập: 21-March 13
  • Thành viên mới

Gửi vào 21 March 2013 - 11:46 AM

Làm thế nào để xem được địa chỉ ip của wifi mình đang dùng vậy các bác?? Modem wifi của mình cắm và lấy tín hiệu mạng từ con modem tl-r460 mình có gõ lệnh ipconfig/all để xem ip. Thấy cái ip default gaterway: Là 172.16.8.5. Mình gõ lên trên thanh trình duyệt và nhập tài khoản admin vào nhưng cái này chỉ là ip của cái modem tl-r460. Mình muốn xem ip của con wifi cắm vào modem đó là j thì phải làm thế nào hả các bác pro chỉ dùm với. Xin cảm ơn rất nhiều..:d:d:dhttp://upanh.com/view/?id=3vl43i9sfua]Posted Image

Attached thumbnail(s)

• Attached Image: 22.png

0

#2 User is offline   zZTVBZz 

• Nhóm: Mod Tin Học
  • Gia Nhập: 22-November 08
  • Đủ là bao ?????

Gửi vào 26 March 2013 - 10:03 PM

View Postzzhieuns, on 21 March 2013 - 11:46 AM, said:

Làm thế nào để xem được địa chỉ ip của wifi mình đang dùng vậy các bác?? Modem wifi của mình cắm và lấy tín hiệu mạng từ con modem tl-r460 mình có gõ lệnh ipconfig/all để xem ip. Thấy cái ip default gaterway: Là 172.16.8.5. Mình gõ lên trên thanh trình duyệt và nhập tài khoản admin vào nhưng cái này chỉ là ip của cái modem tl-r460. Mình muốn xem ip của con wifi cắm vào modem đó là j thì phải làm thế nào hả các bác pro chỉ dùm với. Xin cảm ơn rất nhiều..:d:d:dhttp://upanh.com/view/?id=3vl43i9sfua]Posted Image

Bạn rút dây két nối modem wifi của bạn với modem kia, rồi tắt modem wifi, kết nối wifi lại, dùng lệnh cũ sẽ thấy IP modem wifi.
0

Chia sẻ chủ để

Trang 1 / 1