Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
MU Moi ra - MU SS2

MU Moi ra - MU SS2

Hình ảnh

XIN CHỈ DÙM CÁCH XEM IP CỦA MODEM WIFI ĐANG DÙNG

• Please log in to reply
1 reply to this topic

zzhieuns

zzhieuns

Thành viên mới

• Member
  • 1 Bài Viết:
Làm thế nào để xem được địa chỉ ip của wifi mình đang dùng vậy các bác?? Modem wifi của mình cắm và lấy tín hiệu mạng từ con modem tl-r460 mình có gõ lệnh ipconfig/all để xem ip. Thấy cái ip default gaterway: Là 172.16.8.5. Mình gõ lên trên thanh trình duyệt và nhập tài khoản admin vào nhưng cái này chỉ là ip của cái modem tl-r460. Mình muốn xem ip của con wifi cắm vào modem đó là j thì phải làm thế nào hả các bác pro chỉ dùm với. Xin cảm ơn rất nhiều..:d:d:dhttp://upanh.com/view/?id=3vl43i9sfua]Posted Image

Attached Thumbnails

zZTVBZz

zZTVBZz

Đủ là bao ?????

• Mod Tin Học
  • 1200 Bài Viết:

Làm thế nào để xem được địa chỉ ip của wifi mình đang dùng vậy các bác?? Modem wifi của mình cắm và lấy tín hiệu mạng từ con modem tl-r460 mình có gõ lệnh ipconfig/all để xem ip. Thấy cái ip default gaterway: Là 172.16.8.5. Mình gõ lên trên thanh trình duyệt và nhập tài khoản admin vào nhưng cái này chỉ là ip của cái modem tl-r460. Mình muốn xem ip của con wifi cắm vào modem đó là j thì phải làm thế nào hả các bác pro chỉ dùm với. Xin cảm ơn rất nhiều..:d:d:dhttp://upanh.com/view/?id=3vl43i9sfua]Posted Image

Bạn rút dây két nối modem wifi của bạn với modem kia, rồi tắt modem wifi, kết nối wifi lại, dùng lệnh cũ sẽ thấy IP modem wifi.

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến