Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
MU Moi ra - MU SS2

MU Moi ra - MU Co Xua

Hình ảnh

VLTK 2: Bí ẩn Mật tịch và Yếu quyết

- - - - -

• Please log in to reply
41 replies to this topic

pamita

pamita

Thành viên mới

• Newbies
  • 22 Bài Viết:

Bạn là NDTH hay NDCS thi khuyên bạn nên dùng cuốn ngũ quỷ mật tịch. Theo ý kiến của mình la nhw thế còn bạn thích sao thi tùy bạn

8-> Con lạy cha, ko biết gì thì im dùm, dùng ngũ quỷ để đi làm cửu vạn ahf

hattieu8479

hattieu8479

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 71 Bài Viết:
Mọi người ai đã ép yếu quyết (bất kể yếu quyết nào vào bí kíp gì) thì công bố cho mọi người biết để rút kinh nghiệm.
Ví dụ tôi mới ép 2 cái. 1 cái yếu quyết Kỳ môn độn quyết vào quyển Bổ kim mật tịch, mới luyện được 76 cấp mà " Khi cầm thuẫn có tỷ lệ 47% tránh bị choáng, hỗn..) . 1 cái YQ Nhân đà la lôi phá vào Khí liệu thuật được "Khiến đối phương giảm 5% phòng thủ nội công trong..)
Ai ép được cái gì hay thì cho moi ngưới biết nhé
Tình yêu của Anh không hề mất đi
Nó chỉ chuyển từ người này sang người khác mà thôi

luciphe

luciphe

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 53 Bài Viết:
tôi chơi ngami kiếm luyen max tụ nguyện ép cái lưu thủy vô được dòng hỗ trợ phòng ngự tăng 46% + lưu thủy, buf lên thấy ko tăng thời gian giữa chiêu buff gì hết, có ai biết tại sao ko, xót cái yếu quyết quá hic hic

langtubuon263

langtubuon263

Thành viên mới

• Newbies
  • 13 Bài Viết:
Có bà kon nào là chuyên gia về mật tịch thì xin share cho aznh em kinh nghiệm cái.Ví dụy như cuốn tu la mật tịch thì thành thứ nhất cần bao nhiu độ luyện,thành thứ 2 thì cần bao nhiu độ luyện.Thiên Ha Mật tịch thì bao nhiu độ luyện.

Tui có mua cuốn Tu La mật tịch còn trong trắng trinh nguyên chưa luyện cái gì hết. Độ luyện của tui lúc đó là 5147.Tui bat đầu luyện bí kíp nhưng mới luyện đến cấp 9, mức luyện là 0/200 thì nó ko cho luyện nữa,nó bảo phẩm hạnh đặt vào ko đủ :oa: vậy là sao vậy hả mọi người?? :d Có ai rành làm ơn chỉ giúp tuii với :d

monkey3k

monkey3k

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 124 Bài Viết:
Ví dụ từ tầng 1-8 can 80 độ luyện thì độ luyện của bạn phải >80 mới luyện được riêng cấp 9 hoặc 19-29 thì yêu cầu độ luyện cao hơn nên bạn để ý mình đủ độ luyện thì hãy luyện còn không dễ bị miss lắm

langtubuon263

langtubuon263

Thành viên mới

• Newbies
  • 13 Bài Viết:
Lv 50 độ luyện của nó 5K là hết rồi, mình hơn 5K độ luyện tự nhiên qua ngày hôm sau nó chỉ con 5000.hok lẽ Tu La Mật Tịch thành thứ nhất cấp 9 cần hơn 5000 độ luyện sao?? :d Vậy thì cuốn bí kíp đó nên để cho 60 học đi sao lại để 35 :oa: bực mình quá :d :d

kite

kite

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 143 Bài Viết:
Với chiêm y phổ(mới cấp 87):
-Lưỡng nghi kiếm pháp(ép nhầm):hỗ trợ công kick 320
-La hán quyền:Khiến đối phương PT nội công giảm 15% trong 3s :d
-Thất bảo chiếu pháp:tụ khí tối đa tăng 1 ô(nghe nói tăng 4 ô mà sao mình luyện 87 cấp mới đc có 1 ô :oa: :d

Với tụ nguyện công phổ 99 cấp:
-Ca diệp thối:tỉ lệ 41% sau khi thi triển sẽ hồi phục 1 ô nộ khí(very good cho luyện công&rất đáng tiền đầu tư)
-Vi đà quyền:kéo dài thời gian trong 8s(không hiểu lắm :d )

Với huyền thạch công phổ:
-Vô thường côn:tỉ lệ 41% khi xuât chiêu TDDC tăng 40%(cho đến khi mình dừng lại-khá cool!)
-Thiếu lâm côn:Phong ma côn pháp phòng thủ nội-ngoại công tăng 5%(không hiểu :d )

Bài viết này được chỉnh sửa bởi kite: 12 January 2008 - 12:27 AM

...Đáng khâm phục lớn nhất của đời người là vươn lên sau khi ngã...

zZHuyetLongZz

zZHuyetLongZz

Thành viên mới

• Newbies
  • 11 Bài Viết:
cho mình hỏi cái muốn đổi mấy cái yếu quyết đó ở đâu vậy các bạn mới nhảy từ vl1 qua vl2 nên ko rành lắm, ai chỉ giúp mình cái nha thanks nhìu :((

Jirachi Shaymin

Jirachi Shaymin

[Sky Blue]

• Advance Member
  • 722 Bài Viết:
1.Đánh quá
2.Đổi tại thương nhân, mà thương nhân gì mình quên rồi, hình như ông đó gánh cái gì đó.
Chú ý: đổi tại thương nhân cần có lênh bài sư môn theo yêu cầu của bí kiếp
muốn có lệnh bài sư môn thì làm nv tại trưởng môn. 50 điểm sư môn = 1 lệnh bài sư môn
có thể dùng điểm sử môn để mua đồ hoàng kim môn phái tại các NPC bán đồ trong môn phái.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Công ThiênMT©: 13 January 2008 - 01:32 AM

Bạn cần liên lạc với tôi ?
hãy gửi thư về

langtubac249

langtubac249

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 269 Bài Viết:
đánh quái chứ kô phải đnáh quá anh thiên ơi ! :jeje:
ủa đánh quái cũng rơi yếu quyết ảh anh
1/làm nv sư môn (để có lệnh bài sư môn )
50 điểm sư môn đc 1 cái lệnh bài sư môn ( ấn f3 lên để coi điểm sư môn)
2/đến hành cước thương nhân để đổi lệnh bài (2lệnh bài +2 vạn = 1 cái yếu quyết)
thời gian đổi từ 18h đến 24h cùng ngày
AI Biết Xài Cái Bí Kíp Bổ Thạch mật tịch kô xin chỉ mình với (đã luyện lên cấp 3 mà hôk bít xài)

"Pằng! Cảm ơn vì đã chuyền bóng cho tớ ghi bàn".

rinkitori

rinkitori

Thành viên mới

• Advance Member
  • 29 Bài Viết:
Cách đơn giản nhất và dễ đc bk theo ý muốn là ra chợ trời mà mua ( cẩn thận bị BÓP)

o0o-=-TVT-=-o0o

o0o-=-TVT-=-o0o

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 61 Bài Viết:
Thật ra để biết yếu quyết mình đang giử thuộc phái nào cũng dể lắm vì ở mỗi yếu quyết nó đều ghi chiêu thức như của tui là Liên Hoa Quyết thì trong đó nó ghi mật tích ghi lại võ công Liên Hoa Tâm Kinh rồi nhớ tên võ công đó rôi vô trang chủ volam2 tim ở 7 phai tên các chiêu thức là ra thôi
Nhưng ở mỗi yq no để có tên nên dưa theo đó tim cũng lẹ lăm như yq của mình đó có tâm kinh mà kinh phật hay kinh gì đó thì chỉ có 2 phai có thôi là TL và NM nên cứ tim trong 2 phái đó là ra
Con của Dương Gia thi thấy 70% yq nào cũng có chư Dưong hết lúc đo bạn vô DG rồi xem no thuộc cho Thương hay cung thôi
trên đó là cách nhận bit yq của mình
Con giá trị của mỗiyq thi mỗi yq có giá khác nhau nhưng da sô là khoảng 30->50v thôi có vài cuôn chưa tơi 20v nhưng cũng có vài cuốn trên 80v mà mấy cuôn đó nêu muốn bít yq nào VIP để bán đúng giá thì vô 4rum volam2 đo ở đó họ nói rõ lăm còn ở đây ko bít có ai post chưa nữa

chankhothuychung311

chankhothuychung311

Thành viên mới

• Newbies
  • 21 Bài Viết:
mình củng có 1 vài kinh nghiêm de các bạn cùng tham khảo nha .
mình luyên con Dương môn nên chí bít về nó :-/
đa số các bí kíp chỉ co thề ép được 2 yến quyết thoi
neu các ban de ý 1 ty thì thấy nếu ta luyện BK rớt 1 thành thi bảng phu lục cung tang lên
tùy bk ma có do tang khác nhau . Theo mình text thì tháy BK dưới 50 thì tuôc 2 thành mới tang 1 phu luc
con vê phân yến quyết minh khuyen các ban nên ép nó từ đầu luc chua luyên đươc cấp nào vi the lúc ta luyền BK lên cấp thi các thục tính cua YQ cung tăng theo .
còn về phân Dương môn minh co ít y kiến nhu thế này các ban nên luyen chiến ý phô là ok nhát no tang phan dòn ne còn yến quyết thi nen chon truoc tiên la ngu mã thât nến co thê vi cai nay nếu ep tù dầu khi luye lencap 99 co thể duoc 100 dien phong thủ noi/ngoai . cái thu hai tot nhất là dương gia thương pháp no cung gióng như ngu ma thât nhung tang sat thuong len đến 100 điểm. YQ thứ 3 la Dương gia chiếu định quyết giúp giam tho thương len den 30% neu ếp vào BK luyên từ 1->99 dong thời tang nôi luc tối da tuc 100% :d
thoi chi nói vây thoi ai co y kiến gì thi cú noi

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:

Một số Yếu quyết tiềm ẩn trong giang hồ như Cái Bang Côn Pháp có tác dụng làm cho chiêu Bôn Lang thương tăng thêm khả năng gây độc sát

Cái này tui thấy đăng trên báo echip nè, đang tìm tác giả đế băm nó ra đây , tui đính CBCP vào ko thấy độc sát gì hết, bực mình quá !

Tạm thời qui ẩn vì sau khi lấy vợ "nạn" nhiều quá !!!!

rinkitori

rinkitori

Thành viên mới

• Advance Member
  • 29 Bài Viết:
Tui là CBQ khi ép yq Tiêu Dao du vào huyền thạch công phổ đc dòng xác suất 15% tăng 30% tốc độ di chyển khi pk , ép yq bá vương quyền thì đc giảm 14% phòng thủ ngoại công đối phương trong 3s , lục hợp yq thì đc hỗ trợ tấn công 442

hansock

hansock

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

mình củng có 1 vài kinh nghiêm de các bạn cùng tham khảo nha .
mình luyên con Dương môn nên chí bít về nó :-
đa số các bí kíp chỉ co thề ép được 2 yến quyết thoi
neu các ban de ý 1 ty thì thấy nếu ta luyện BK rớt 1 thành thi bảng phu lục cung tang lên
tùy bk ma có do tang khác nhau . Theo mình text thì tháy BK dưới 50 thì tuôc 2 thành mới tang 1 phu luc
con vê phân yến quyết minh khuyen các ban nên ép nó từ đầu luc chua luyên đươc cấp nào vi the lúc ta luyền BK lên cấp thi các thục tính cua YQ cung tăng theo .
còn về phân Dương môn minh co ít y kiến nhu thế này các ban nên luyen chiến ý phô là ok nhát no tang phan dòn ne còn yến quyết thi nen chon truoc tiên la ngu mã thât nến co thê vi cai nay nếu ep tù dầu khi luye lencap 99 co thể duoc 100 dien phong thủ noi/ngoai . cái thu hai tot nhất là dương gia thương pháp no cung gióng như ngu ma thât nhung tang sat thuong len đến 100 điểm. YQ thứ 3 la Dương gia chiếu định quyết giúp giam tho thương len den 30% neu ếp vào BK luyên từ 1->99 dong thời tang nôi luc tối da tuc 100% :-
thoi chi nói vây thoi ai co y kiến gì thi cú noi

Mình chơi DM hiện có 1 quyển thiên hà +phá phong thương + bôn lang thương + thiên hoành thương , :-s nghe theo bạn nói vậy tốt nhất mình nên chọn cái nào là tốt nhất :-

KhuongHB

KhuongHB

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
AI huong dan cho minh ve yeu quyet' va bi kip' cua vo dang kiem voi', acc minh 43 ah` phai tim hieu ky khong ngai choi lai lem'''

chen207

chen207

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:
bạn phải đạt vào đủ độ luyện vào để luyện vd:0/200 thi bạn đặt độ luyện vào là 200 tức là 200/200 bạn nhớ trong khi luyện ko đc bỏ ngang ,bạn phải luyện xong độ luyện mới đc di chuyển hay làm việc gì đó,ko thôi mật tịch của bạn sẽ bi hư đó

chen207

chen207

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:
mình thuộc cái bang tịnh y có cuốn thiên hà mật tịch ,mình ko biết nên ép bí kiếp gì vào để cho hiệu quả cao nhất ai chơi vl2 pro chỉ em với :( .với lại cái bang tịnh y nên luyện mật tịch nào ,nếu là tu la mật tịch đc ko và nên ép bí kiếp gì vậy

chen207

chen207

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:
bổ thạch mật tịch thì ép cái gì vậy các bạn minh chơi cái bang tịnh y

Mu Mới ra - Mu Phục Sinh

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng