Jump to content

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
MU Moi ra - MU SS2

MU Moi ra - MU 3

MU Moi ra - MU Online

MU Moi ra - MU Hai Phong

Hình ảnh

Xin huong dẫn cách chế phù

- - - - -

• Please log in to reply
43 replies to this topic

gheishia

gheishia

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 389 Bài Viết:
Kỹ năng chế phù của mình đã 41 rùi nhưng sao ko chết được phù của các thành khác ngoài thành BK TC TD và chế giám định phù. Học cách chế phù như trên forum của volam nhưng học ko được,
Ngoài ra cho mình hỏi sao mấy bữa nay vo trang cuáotinhoc máy chãy rất nặng nề, chiếm ram >90

bạn có 48h để chỉnh lại avatar, Thân !

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Nguyễn Nam: 10 January 2008 - 06:10 AM

Máu đẫm chinh y giáp nhuốm hồng!
Đương Dương ai dám chọi uy phong?
Ngàn xưa cứu chúa tài xung trận:
Đệ nhất" Thường Sơn Triệu Tử Long "

Mr.J

Mr.J

Uy Trấn Giang Hồ

• Advance Member
  • 1463 Bài Viết:
Hix, ghê thật, chế phù 41 skill
Bạn kiểm tra có đủ nguyên liệu chưa, ở cạnh chữ "Chế tạo" ghi số 0 hay 1
Hình như VNG chưa cho chế mấy loại to, từ trước đến giờ mình không thấy cái phù môn phái nào.
Còn skill chế thuốc mình học đến 46 rồi vẫn dùng thoải mái 8->

Mình dùng FF duyệt web, ram vẫn thế chả có gi thay dổi

Đi chăn gái

Đi chăn gái

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 353 Bài Viết:
Chế phù của tui được 51, tập linh cũng được 51. Đại khái thế này, cú mỗi cấp 10, 20, 30, 40 ... bạn lại Biện Kinh gặp cái thằng dạy kỹ năng chế phù đó, chọn học kỹ năng mới, thì nó sẽ add thêm vào. Kỹ năng của bạn đạt 41 mà chỉ toàn chế phù Bk, ... thì bạn cũng thuộc loại rất rất trâu bò.
Mỗi 1 loại phù môn phái hay thành thị thì chỉ cần thạch của nơi đó + giấy. Còn giám định phù thì sẽ yêu cầu thêm nhiều loại nguyên liệu đòi hỏi kỹ năng thu thập tập linh cao.
Mệt mỏi lắm.
Cửu Long Tranh Bá

Lục Tuyết Mẫn

Lục Tuyết Mẫn

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 60 Bài Viết:
hay quá em kĩ năng chế phù cũng 31 rồi nhưng cũng chỉ chế được 4 loài hồi thành phù cơ bản. Thanks anh nhìu

gheishia

gheishia

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 389 Bài Viết:
Mình đã đến đó học kỹ năng mới nhưng sao trong bản kỹ năng sống chế phù chỉ có 3 loại TD TC BK, làm nhiều lần vẫn thế, ko mở thêm được cái nào khác. Bạn chỉ cụ thể dùm mình
Còn nguyên liệu chế GDP mình kiếm dủ : HHLH, BHS, DGT, LCP nhưng làm sao mở chúc năng đó

vunhat

vunhat

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Tiện thể mấy bạn cho mình hỏi chút . Mình mới tập làm tập linh di thu nhập đủ phù thạch rồi làm cách nào chế tạo ra được phù vậy bạn ??? Minh thấy nó cần linh phù chỉ mình cũng mua mà ko bít cách nào để chế tạo cả ??? Giúp giùm mình

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:

Mình đã đến đó học kỹ năng mới nhưng sao trong bản kỹ năng sống chế phù chỉ có 3 loại TD TC BK, làm nhiều lần vẫn thế, ko mở thêm được cái nào khác. Bạn chỉ cụ thể dùm mình
Còn nguyên liệu chế GDP mình kiếm dủ : HHLH, BHS, DGT, LCP nhưng làm sao mở chúc năng đó

Hiện tại chế phù của tui đã lên 60 skill, chế được phù cấp 6 .
Bạn muốn chế thì phải chạy ra Biên Kinh gặp đạo nhân xin "học kỹ năng phối chế mới" và cuối tuần nhớ chạy ra học kỹ năng " phối chế cuối tuần " nhé ! :jeje:

Tạm thời qui ẩn vì sau khi lấy vợ "nạn" nhiều quá !!!!

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:

Tiện thể mấy bạn cho mình hỏi chút . Mình mới tập làm tập linh di thu nhập đủ phù thạch rồi làm cách nào chế tạo ra được phù vậy bạn ??? Minh thấy nó cần linh phù chỉ mình cũng mua mà ko bít cách nào để chế tạo cả ??? Giúp giùm mình

Ặc, thì bạn mở f5 ra, chọn chế phù ( phại học kỹ năng chế phù ở Mạc đạo Nhân Biên Kinh) rùi cứ thế mang đá ra mà chế nha :jeje:

Đi chăn gái

Đi chăn gái

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 353 Bài Viết:
Nếuu học không được, thì chọn sửa kỹ năng thì nó sẽ nhận lại các kỹ năng.
Cửu Long Tranh Bá

shizenlovex

shizenlovex

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:
cho mình hỏi kiếm phù thạch ở đâu vậy???đừng nói là phải sử dụng tnd nhé........

gheishia

gheishia

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 389 Bài Viết:
Nếu ko dùng TND thi chạy vòng vòng mấy chỗ luyện công kiếm rương mộc, rương nát, hay linh phù ... thu thập sẽ có phù thạch các thành, phái, chu sa, linh huyết .....

bebim13

bebim13

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

Bạn muốn chế thì phải chạy ra Biên Kinh gặp đạo nhân xin "học kỹ năng phối chế mới" và cuối tuần nhớ chạy ra học kỹ năng " phối chế cuối tuần " nhé ! :d

Bạn cho mình hỏi là làm thế nào học được kĩ năng chế giám định phù cấp 5 6 7
lv nhân vật hiện tại là 13
chế phù cấp 60

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:

Bạn muốn chế thì phải chạy ra Biên Kinh gặp đạo nhân xin "học kỹ năng phối chế mới" và cuối tuần nhớ chạy ra học kỹ năng " phối chế cuối tuần " nhé ! :d

Bạn cho mình hỏi là làm thế nào học được kĩ năng chế giám định phù cấp 5 6 7
lv nhân vật hiện tại là 13
chế phù cấp 60

Muốn chế phù cấp 6 bạn dĩ nhiên là học kỹ năng chế phù rùi chứ :d" .Sau đó bạn đi mua Linh sĩ phù, lấy linh sĩ phù chế ra tu linh phù, 4 cái tụ linh phù +2 bíc huyết, 2 thanh ô l,2 độn giáp thư
là có 1 cái cấp 6.
Lời khuyên của phú hộ : níu bạn mún bán nhà thì mới ép cấp 6, như công thức trên đã nêu , ép vậy bán lỗ lắm, bạn ép cấp 5 rùi nó tặng cho cấp 6 đem ra mà bán :d
Thân

Blade & Sword

Blade & Sword

Thành viên mới

• Advance Member
  • 27 Bài Viết:
Những cái hướng dẫn này đều có ở cẩm nang hướng dẫn bên VLTK II của diễn đàn volam.zing.vn mà các bạn cứ để ý là có ngay.Bạn có thể tìm nó ở Tụ Hiền Trang ở dưới chữ ký của LyThamHoa hoặc những topic ghi là Cẩm Nang tặng....gì đó mình h0k nhớ lắm :bye: B) B) B)
Cho hỏi Nood thì ký cái gì

Jim™pk™

Jim™pk™

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
tui cbb cấp 5x òy mà hem bik học cách chế phù ở đâu hết :H....ai làm ơn cho hỏi học chế phù ở đâu...cần nguyên liệu gì...thanks >"<

mymytran

mymytran

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 62 Bài Viết:
Cho mình hỏi là : trước kia mình chỉ học kỷ năng hái thuốc và chế tạo thuốc, giờ muốn học thêm kỷ năng tập linh nhưng không học được kỷ năng chế phù vậy, bạn nào biết chỉ mình với.
Thanks.

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:

Cho mình hỏi là : trước kia mình chỉ học kỷ năng hái thuốc và chế tạo thuốc, giờ muốn học thêm kỷ năng tập linh nhưng không học được kỷ năng chế phù vậy, bạn nào biết chỉ mình với.
Thanks.

Bạn ui, bạn đã học kỹ năng sống là chế thuốc rồi thì bạn ko đuợc học thêm kỹ năgn chế phù nữa trừ phi bạn hủy bỏ kỹ năng chế thuốc đi. Mỗi 1 nguời chỉ đuợc học 1 kỹ năng sống thui :) :d

mymytran

mymytran

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 62 Bài Viết:
Hix hix, thank you ban Nguyễn Nam.

Chan Doi Qua

Chan Doi Qua

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Làm sao để chế được ngọc bội vậy anh em chi mình voi 8->

nguoicoitien

nguoicoitien

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
tôi xin nói rõ hơn về các nguyên liệu chế Giám Định Phù cap 6 và7 ( Kỹ Năng chế phu cua tui da cap 65)
cấp 6 (cần mỗi thứ 4 cái) : Tụ Linh Chỉ Phù, Thanh Ô Linh Huyết, Bích Sa Huyết, Độn Giáp Thư
cấp 7 (cần mỗi thứ 8 cái) : Tụ Linh Chỉ Phù, Huyền Hạc Linh Huyết, Bích Sa Huyết, Độn Giáp Thư

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn