Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Hình ảnh

Cơ hội nghề nghiệp qua Industrial Tour của công ty KMS

jobs IT nghề nghiệp sinh viên định hướng sinh vien nghe nghiep KMS công nghệ thông tin cntt

• Please log in to reply
5 replies to this topic

iBau

iBau

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

Chào các bạn,

Mình vừa biết được 1 event khá bổ ích do công ty KMS tổ chức (nằm trong top 30 doanh nghiệp CNTT hàng đầu VN do VINASA công bố vừa qua) cho các bạn sinh viên năm 3,4 ngành IT, muốn chia sẻ với các bạn:

"Vào ngày 12/11/2014, KMS Technology mời các bạn sinh viên năm cuối khoa công nghệ thông tin, các bạn chuẩn bị tốt nghiệp, vừa ra trường hoặc đang tìm việc làm tham gia vào chương trình Industrial Tour.

Các bạn sẽ có cơ hội được làm quen với môi trường làm việc cũng như văn hóa làm việc ngành IT trong tương lai, được gặp gỡ và nghe các anh chị trong KMS chia sẻ những thông tin về lịch sử hình thành KMS, văn hóa công ty tại KMS, các công nghệ mới nhất được sử dụng trong KMS Technology, định hướng nghề nghiệp cũng như cơ hội việc làm cho các bạn tại KMS.

Thời gian: 9:00 sáng, 12/11/2014

Địa điểm: 123 Cộng Hòa, phường 12, Quận Tân Bình, TP.HCM

Quyền lợi cho sinh viên:

-           Làm quen với môi trường làm việc ngành IT.

-           Hiểu rõ hơn về văn hóa làm việc ngành IT.

-           Định hướng nghề nghiệp IT.

-           Cơ hội làm việc hấp dẫn tại công ty KMS.

-           Tham quan và tìm hiểu công ty KMS.

Bạn nào muốn học hỏi kinh nghiệm từ các chuyên gia KMS, cũng như được test chuyên môn có cơ hội làm việc tại đây thì vào đây đăng ký tham gia nhé!"

Link đăng ký tại: VÉ KMS INDUSTRIAL TOUR | TicketBox.vn

Website công ty KMS Technology: KMS Technology, Inc | Offshore Product Development OPD | Vietnam Software Outsourcing | Independent Software Testing - Home

Vì chương trình này hoàn toàn miễn phí nên mình đã đăng ký đi rồi, có bạn nào đăng ký đi chung với mình cho vui không?  :biggrin:  :thanks: 

Thanhtana

Thanhtana

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:

hấp dẫn quá  :banana:  :banana:  :banana:

• iBau likes this

iBau

iBau

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

hấp dẫn quá  :banana:  :banana:  :banana:

Thanks bạn, vậy đừng chần chừ gì nữa, đăng kí tham gia đi nha bạn :D Chỉ còn 8 ngày nữa thôi, đừng bỏ lỡ cơ hội quý giá này nhé ;)

Thanhtana

Thanhtana

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:

mình sẽ đăng ký tham gia, tks bạn đã chi sẻ chương trình này :)

• iBau likes this

iBau

iBau

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

mình sẽ đăng ký tham gia, tks bạn đã chi sẻ chương trình này :)

Cám ơn bạn nhiều lắm, hẹn gặp bạn vào ngày 12/11 nhé :D

iBau

iBau

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

Số lượng đăng kí đã gần đầy rồi :D Nhanh chân lên nha mấy bạn

Also tagged with one or more of these keywords: jobs, IT, nghề nghiệp, sinh viên, định hướng, sinh vien, nghe nghiep, KMS, công nghệ thông tin, cntt

special thanks to our all time users for being with us

Calvin Music

Close [X]