Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Mua tủ lạnh, máy giặt LG được tặng quà Tết

• Please log in to reply
22 replies to this topic

tanduc1990

tanduc1990

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 53 Bài Viết:

"Em vừa cưới vợ nên mới dọn ra ở nhà riêng các bác ạ.Mua sắm cũng gần đủ rồi, bữa đi mua nốt tủ lạnh với máy giặt thì đc giới thiệu cái chương trình này [Insert hình] của LG, thấy kèo này thơm, đồ khuyến mại toàn là những món dễ xài, thiết thực nên vc em cũng xúc 1 combo tủ lạnh 315L với máy giặt 8kg luôn rồi ^^. Chưa kể mùa Tết này thấy mấy siêu thị ngoài KM của hãng còn tự tổ chức KM, rồi giảm giá các kiểu, từ 10-15%. Bác nào mua đồ điện gia dụng dịp này là đúng bài luôn :D. Share info cho bác nào cần nhé!

mailinhhue

mailinhhue

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 62 Bài Viết:

Nhà em mới mua 1 con máy giặt LG WD – 18600, có cả sấy khô luôn. Ngày xưa phơi đồ thiếu nắng cứ bị ẩm ẩm hôi hôi, vào văn phòng đi làm cứ gọi là bách nhục. Đợt này mua đc tặng cái chảo chiên đa năng 750k, thấy cũng hay hay :D.

tanduc1990

tanduc1990

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 53 Bài Viết:

Thanks bác, cũng đang phân vân không biết nên mua đồ điện máy hãng nào…năm nay thấy có LG là KM nhiệt thôi, TV, tủ lạnh, máy giặt gì cũng có quà cả.

hoandieu

hoandieu

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 63 Bài Viết:

Gửi anh em chi tiết chương trình tặng quà KM của LG nhá:
https://www.dienmayx...loc-xuan-761919

mongtuyen88

mongtuyen88

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

Cảm ơn info nhe bác, hàng LG thì giá cả/chất lượng ổn nhất rồi. Đang nhắm 1 con máy giặt sấy, định cuối tuần đi mua luôn. Vậy là confirm quà KM hãng là cái chảo điện phải không ạ, để em còn báo cáo vợ :))

huynhmai1244

huynhmai1244

Thành viên mới

• Newbies
  • 27 Bài Viết:

. Xài không phải nơm nớp lo lắng ^^ bảo hành máy nén 10 năm lại còn rẻ tiết kiệm điện nước chỉ có LG inverter,

thangdiendai

thangdiendai

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 42 Bài Viết:

Cũng vừa mới mua 1 em tủ lạnh LG, trc dùng con tủ TSB cũ cứ để đồ ăn gì nặng nặng mùi một chút là nó lưu lại hơn cả tuần. T_T. Con GR-L333PS mới mua có tầm 10tr mà khử mùi tốt cực kì, làm lạnh nhanh nữa :D. 

huynhmai1244

huynhmai1244

Thành viên mới

• Newbies
  • 27 Bài Viết:

Muốn rẻ tiết kiệm điện nước bạn mua LG inverter, bảo hành máy nén 10 năm lận. Xài không phải nơm nớp lo lắng ^^

hoandieu

hoandieu

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 63 Bài Viết:

Mấy con máy giặt LG có chế độ giặt giũ phun và dùng động cơ dẫn động trực tiếp nên tiết kiệm điện nước rất tốt, bạn thử tham khảo đi

mailinhhue

mailinhhue

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 62 Bài Viết:

Tùy vào túi tiền của bạn thôi, nhưng theo mình thì mua 1 lần thì mua cho đáng, nên mình vote cho máy giặt LG lồng ngang, tiết kiệm nước hơn hẳn.

nani89

nani89

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

Em mới xúc con LG WD-8600, giá có 8tr mà có 6 motion DD, inverter, giặt nóng lạnh luôn. Hàng hot k xúc là có lỗi với bản thân https://www.dienmayx...giat/lg-wd-8600

mongtuyen88

mongtuyen88

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

Nói chung là khi lựa chọn mua đồ điện tử thì nên dè chừng hàng của mấy anh Tàu nhé. Với tầm tiền như bạn nói mình có thể mua được máy giặt của các hãng Hàn Quốc hay Nhật Bản đấy.

tanduc1990

tanduc1990

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 53 Bài Viết:

Cũng tùy thôi bác ơi, một số hãng Đài Loan cũng có thể chấp nhận được mà. Nhưng tôi cũng đồng ý với vế sau của bác là nên mua hàng của Hàn Quốc như hãng điện tử LG cũng được. Tiền như vầy là mua được máy ngon đấy.a

huynhmai1244

huynhmai1244

Thành viên mới

• Newbies
  • 27 Bài Viết:

Mua một máy 6motionDD ngay chị, loại này tiết kiệm điện và nước tốt lắm.

hodie1090

hodie1090

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:

6motionDD hình như là của hãng LG phải không các bác, nghe nói đây có chương trình giặt mô tả 6 chuyển động giặt như tay, có chương trình giặt cụ thể cho từng loại vải. Tăng cường chất lượng giặt, giúp áo quần đỡ nhàu…

mailinhhue

mailinhhue

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 62 Bài Viết:

Đúng ui bn. loại này cải tiến chu trình giặt làm 6 bước: Nhào trộn – Chà xát – Nén – Quay – Đập – Đảo y như giặt tay vậy, những máy giặt thông thường chỉ có 1 bước giặt nên giặt ít sạch hơn và làm quần áo dễ nhăn mau hư!

hodie1090

hodie1090

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:

Cũng hay nhỉ, trước giờ thấy ai cũng bảo giặt máy giặt xong áo nhăn nhúm ủi khó lắm, chắc sau này có đổi máy giặt em cũng phải sắm loại này.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi hodie1090: 25 January 2016 - 09:28 PM

mongtuyen88

mongtuyen88

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 59 Bài Viết:

Trước mình xài 1 con Pana nhưng mới đổi sang LG door in door được tháng nay. Con này xài Inverter nên tiết kiệm điện, kiểu dáng cũng rất đẹp, thiết kế cửa trong cửa độc lắm, giá tầm 18 củ bảo hành 10 năm nhé. Bạn cứ vào đây tham khảo http://www.lg.com/vn...nh/lg-GR-L702SDhoặc http://www.nguyenkim...-gr-l702sd.html

tanduc1990

tanduc1990

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 53 Bài Viết:

Con LG door in door này có vẻ được! Nhà em đông nên muốn cái tủ lạnh nào lớn lớn tí! Em sẽ nghiên cứu thanks mọi người nhé! :0

Bài viết này được chỉnh sửa bởi tanduc1990: 26 January 2016 - 10:28 PM

hoandieu

hoandieu

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 63 Bài Viết:

Bộ lọc kháng khuẩn (Hygiene Fresh TM), tinh chất trà xanh, Nano Ag+ là những công nghệ kháng khuẩn mà tủ lạnh LG đang sử dụng hiện nay, những công nghệ này đều có chung một ưu điểm là mang lại luồng khí trong lành và vô khuẩn.

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]