Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Web auto có chứa keylog và các hình thức lừa đảo

• Chủ Đề Đã Khóa Chủ đề này đã được khóa
96 replies to this topic

blackphoenix

blackphoenix

Thành viên mới

• Newbies
  • 20 Bài Viết:
Có trang web này các bạn đừng vô nhé, phần mềm Auto nào down về cũng báo virus một đống www.haohuukiem.com thì phải, nó rinh gần như nguyên vẹn trang web của Võ Lâm wa luôn.

HanPhiHo

HanPhiHo

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 140 Bài Viết:

Kể cả mail yahoo thì cũng có nguy cơ kẻ kia lấy lại pass bằng câu hỏi bí mật.

đổi cái zipcode là ok.

máy mình mới bị con key lock troijan 1.2 ( hổng nhớ lắm) nó chụp 1 đống hình xóa không tài nào hết được, mình đã đi cài lại máy rồi.
hiện tại mình đang sài CT Security task manager Ct này chỉ quýet mà không diệt
mình hỏi các bạn có Ct nào chặn đươc hoặc Ct nào khi có vi rút xâm nhập hoặc có gì từ máy mình send ra ngoài mà nó báo yes hoặc no . ai biết tư vấn dùm mình ct free thì càng tốt cảm ơn nhiều

sunflower

sunflower

Tiếu Ngạo Giang Hồ

• Mod Tin Học
  • 1635 Bài Viết:
-http://vlauto.kiss.to-
Trang này ăn cắp y nguyên code của pác ngọc

Ân oán giang hồ nuôi tôi lớn
Cuộc đời khốn nạn dạy tôi khôn
Không đâm không chém đời không nể
Không tiền không bạc gái không theo

jollyjoker

jollyjoker

Aishiteru P mochiron

• Advance Member
  • 1287 Bài Viết:
Thêm 1 trang web vào sổ đen nhé các ban
www.roboconauto.com
-> cùng 1 bọn với Vulanauto.com và TLG .info
Love will grow and nothing come in the way
It's true that love is here to stay
All we have to do to face tomorrow

hieuhvtc

hieuhvtc

Thành viên mới

• Advance Member
  • 11 Bài Viết:
mấy trang web đó em chưa vào bao giờ :d
lần trước lúc đang luyện có 1 thằng rao mua acc cấp 80 trở xuống
em vào hỏi nó thì câu đầu tiên nó nói với em là con của em đã có pass rương chưa?
em bảo chưa có thì nó mới bảo em là cho nó pass 1 đẻ nó vào xem
em cho nó pass 1 cho nó vào thấy TK đang sử dụng nó mới bảo em gõ cái lệnh " exit(ngudoc..)" đấy là lệnh gì zậy các anh?

richmanac

richmanac

Thành viên mới

• Advance Member
  • 38 Bài Viết:
các bạn cho mình hỏi tí nha
tại sao mình cài đặt xong vltk rùi auto update xong
khi bấm đăng nhập để vô,thi lúc đó mành hình đen thui ah
k bấm j dc hết,cũng k hiện lên cai j hết,chỉ màu đen thôi
ai bít thì chỉ dùm mình nha.thanks

Tien Cuong

Tien Cuong

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:
Mình đã biết là trang haohuu.com có keylog nhưng trang haohuu.auto.to có keylog không vậy các bạn. #-o .cảm ơn nhiều.Nhân tiện mìn hỏi auto smart down trang nào là an tòan nhất vậy 8-> .

Thằng_ngốc1712

Thằng_ngốc1712

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 478 Bài Viết:

Mình đã biết là trang haohuu.com có keylog nhưng trang haohuu.auto.to có keylog không vậy các bạn. =)) .cảm ơn nhiều.Nhân tiện mìn hỏi auto smart down trang nào là an tòan nhất vậy :gun: .

Các bac mở topic này hay thiệt đó.Nhưng em góp ý kiên thôi xem sao.Các bac nên mở topic về có chương trình quét virus và diệt virus luôn.Đã chống bệnh thì cần phải cần có những cái đó chứ.Rồi các bác chỉ cho cách dùng về mấy bản đó luôn.Vì cõ những người không biết dùng cái nào cho an toàn.Tôi cũng chẳng biết gì nên tôi mới nêu ý kiên thôi. ;;) =))
Buồn làm gì cho lòng thêm đau
Khóc làm gì cho lệ thêm sầu.../

Ngọn lửa tình của anh đang bừng cháy
Đốt lòng em sao vẫn lạnh như băng./.

anhthattinh

anhthattinh

Tiến sĩ CSTH

• VIP
  • 4047 Bài Viết:
Đã có một topic tập trung các trang web anti rồi mà bạn, nó đây nè:

http://cuasotinhoc.c...?showtopic=6858

:gun:
I'm Come Back!!!

jquangj

jquangj

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
http://giangho.cc.to/
trang nayf co @hắc ko timf ho. tui voi'

umihira

umihira

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:
Xem dùm trang này nha http://gackiem.go.to/
Nó tự động làm home page của IE 7 luôn mà không cho sửa lai dc :). Nhưng khi quét thử auto robocon down ở web trên thì ko thấy gì.

Trinh Vinh Hien

Trinh Vinh Hien

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:
em củng xin góp ý kiến 1 ít ! chuyện này em cung ko hiểu lắm xin các pác chỉ giáo thêm.

Số là nhà em làm DV Internet em có chơi 1 con TVB. Ban đêmem treo máy đi ngủ sáng ra em kiểm tra thấy acc đã bị out, lúc em vào lại thì thấy cả bộ đồ trên người mất tiêu( luôn cả mấy bộ đồ trong rương ), nhưng lạ 1 chổ là cây thương hút sl 6 của em lại không bị @hắc và trong rương lại có them 1 ttl + 100v. Em hok hiểu thằng nào @hắc mà sao lại không lấy đồ xịn( chiện thật 100% ). Nay post len cho các pác góp ý kiến dùm. :dot:
Rút đao chém nước nước càng chảy mạnh
Nâng chén tiêu sầu sầu càng sầu thêm.

Thằng_ngốc1712

Thằng_ngốc1712

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 478 Bài Viết:

em củng xin góp ý kiến 1 ít ! chuyện này em cung ko hiểu lắm xin các pác chỉ giáo thêm.

Số là nhà em làm DV Internet em có chơi 1 con TVB. Ban đêmem treo máy đi ngủ sáng ra em kiểm tra thấy acc đã bị out, lúc em vào lại thì thấy cả bộ đồ trên người mất tiêu( luôn cả mấy bộ đồ trong rương ), nhưng lạ 1 chổ là cây thương hút sl 6 của em lại không bị @hắc và trong rương lại có them 1 ttl + 100v. Em hok hiểu thằng nào @hắc mà sao lại không lấy đồ xịn( chiện thật 100% ). Nay post len cho các pác góp ý kiến dùm. :)

Kiểm tra máy mình có ai dùng không.Coi trong lúc bạn ngủ có ai trong nhà dùng đến không.Lúc treo có nhữgn ai bên cạnh nữa.Nhiều lúc bạn đi ngủ có người nào đó chơi đêm nhưng lạ mặt nên bạn không để ý.Mà cái này là chiện thật 100% chứ không phải chuyện thật 100% mà.Bạn nên kiểm tra máy bạn dùng nếu thấy bất ổn thì nên làm lại máy của bạn.Tránh mất thêm đồ không thì khổ cho ông bạn.
Buồn làm gì cho lòng thêm đau
Khóc làm gì cho lệ thêm sầu.../

Ngọn lửa tình của anh đang bừng cháy
Đốt lòng em sao vẫn lạnh như băng./.

pixinh20

pixinh20

Thành viên mới

• Advance Member
  • 25 Bài Viết:
*Em bị chụp hình ở (C:\WINDOWS\system32\dt ) khi mở cửa sổ VLTK lên nó mới bắt đầu chụp . Em bị @hắc vài lần hôm nay mới phát hiện ra:((
*Em vào safemode xóa thư mục đó rùi nhưng khi vào lại normal vẫn có nữa va nó vẫn còn chụp hình.
Mong mọi người giúp đỡ :yes

anywhere

anywhere

Thành viên mới

• Advance Member
  • 36 Bài Viết:
trang huuhaokiem.com co @hắc ko vay may bac ? trên đó thấy có dịch vụ luyện skill hay wa kìa

madaothanhquan123

madaothanhquan123

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 61 Bài Viết:
news.volam.com.vn cả trang chết tiệt này nữa. Không hiểu sao mỗi lần bật võ lâm là nó hiện lên bảo tôi save về ai giúp tôi bỏ nó ra với
Đừng Xem Thành Bại Luận Anh Hùng

phiduong

phiduong

Trình độ A CSTH

• Advance Member
    • 135 Bài Viết:
    dạo này lại có kiểu lừa đảo ngựa nữa đó . Một cách tốt nhất để ko bao giờ bị lừa đảo là hãy bị lừa 1 lần đi . Rồi sau này đừng có bao giờ tham nữa . Có ai biết cách gửi phim va ảnh của những kẻ lừa đảo cho admin thì nói tôi với vì cứ vài ngày tôi lai gặp 1 tên lừa đảo (nhưng mới chỉ bị 1 lần thôi )
    Ân oán giang hồ nuôi tôi lớn
    Cuộc đời khốn nạn dạy tôi khôn
    Không đâm không chém đời không nể
    Không tiền không bạc gái không theo

hdung345

hdung345

Thành viên mới

• Newbies
    • 4 Bài Viết:
    Admin ơi! Anh xem giúp em tý em down cái file này về ở Trang giangho.cc.to nè, em vô trang http://virusscan.jotti.org/ scan thì báo là :
    File: VLProCrk.exe
    Status: INFECTED/MALWARE (Note: this file has been scanned before. Therefore, this file's scan results will not be stored in the database)
    MD5 56b225a160d27c983e8d3eaebce6639d
    Packers detected: UPX, PE_PATCH.PECOMPACT, PECBUNDLE, PECOMPACT
    AntiVir Found nothing
    ArcaVir Found nothing
    Avast Found nothing
    AVG Antivirus Found nothing
    BitDefender Found nothing
    ClamAV Found nothing
    Dr.Web Found nothing
    F-Prot Antivirus Found nothing
    F-Secure Anti-Virus Found Trojan-Downloader.Win32.Agent.afg
    Fortinet Found W32/Agent.AFG!tr.dldr
    Kaspersky Anti-Virus Found Trojan-Downloader.Win32.Agent.afg

NOD32 Found nothing
    Norman Virus Control Found nothing
    VirusBuster Found nothing
    VBA32 Found nothing

Đây là chương trình auto VLpro đã @rắc, trong cái file .exe đó, có 1 file hwspoof.exe đễ thay đổi serial ổ cứng.
    Mong anh Admin giúp em với. Cám ơn anh nhiều.

thudumienque

thudumienque

Thành viên mới

• Newbies
    • 2 Bài Viết:
    http://kingsoftvn.auto.to/ mấy bác scan giùm em cái web đó với em thấy trong diendanlequydon tụi nó post lên hông biết có virus ko nhưng lỡ kick vô rồi

tuanvupleiku

tuanvupleiku

Thành viên mới

• Advance Member
    • 29 Bài Viết:
    Cai trang h..p://kingsoftvn.auto.to có virus chắc luôn. Down 1 cái về scan thấy tùm lum.

AntiVir Found SPR/Perflogger.163.9 riskware, TR/Spy.PerfKey.D, SPR/Perflogger.AH riskware
    ArcaVir Found Trojan.Killav.Is
    Avast Found Win32:Trojan-gen. {Other}
    AVG Antivirus Found Generic2.ESJ
    BitDefender Found nothing
    ClamAV Found nothing
    Dr.Web Found Trojan.Peflog.52
    F-Prot Antivirus Found nothing
    F-Secure Anti-Virus Found not-a-virus:Monitor.Win32.Perflogger.163 (6, 2, 604), Trojan.Win32.KillAV.is, not-a-virus:Monitor.Win32.Perflogger.bt (6, 2, 604)
    Fortinet Found nothing
    Kaspersky Anti-Virus Found not-a-virus:Monitor.Win32.Perflogger.163, Trojan.Win32.KillAV.is, not-a-virus:Monitor.Win32.Perflogger.bt
    NOD32 Found Win32/Spy.PerfKey
    Norman Virus Control Found nothing
    VirusBuster Found TrojanSpy.Perfloger.T
    VBA32 Found Trojan.Peflog.52, Trojan.Win32.Spy.PerfKey, MalwareScope.Trojan-PSW.Pinch.1

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]