Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Ổ cứng trực tuyến miễn phí 25GB

• Please log in to reply
33 replies to this topic

Bushlip

Bushlip

Mr President

• Admin
  • 4281 Bài Viết:
Với dịch vụ này bạn có thể lưu trữ tới 25GB cho tài khoản miễn phí, và quan trọng và bạn có thể gởi cho mọi người tập tin lên tới 25MB. Thật bất ngờ với dịch vụ lưu trữ trực tuyến mới tại http://amd.streamload.com. Một dịch vụ mới được hỗ trợ nâng cấp từ dịch vụ lưu trữ Streamload.

Sau khi vào trang web trên, bạn cần đăng ký một tài khoản miễn phí. Chỉ cần khai báo vài thông tin đơn giản là tài khoản của bạn sẽ được kích hoạt.

Bạn đăng nhập vào tài khoản của mình. Sau đó chọn Upload để đưa file lên server. Dịch vụ này cho bạn đưa dữ liệu lên lưu trữ lên tới 25GB. Hỗ trợ hết tất cả các định dạng file.

Sau khi upload thành công, bạn có thể chia sẻ cho mọi người thông qua menu Send hay tải về sử dụng trên máy tính khác với bất kỳ trình duyệt nào qua menu Download. Hơn thế nữa, bạn cũng có thể dùng dịch vụ lưu trữ trực tuyến này để làm HOST cho website cá nhân của mình. Và còn khá nhiều tiện ích cần bạn khám phá khi sử dụng

---THO---

doc*co*kiem*ma

doc*co*kiem*ma

Oshirisu no Tenkūryū

• Super Moderator
  • 3343 Bài Viết:
Anh Bu à !!!
Anh test thử tốc độ up load chưa ?? Còn tính bảo mật
>>> Em cần bít tốc độ nhìu loại dịch vụ Nét. Tiện thể up 1 lần tối đa nhiu MB

p/s: em lười test lém #-o
------------------

Tommy Lau

Tommy Lau

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:
ah cảm ơn anh nhiều!! để em test thử em có được như lời anh giới thiệu không! #-o

Bushlip

Bushlip

Mr President

• Admin
  • 4281 Bài Viết:
Như hôm qua Bush thử test thì 100Mb upload khỏang gần 2h đồng hồ,còn muốn bao nhiêu 1 lần cũng được tùy mạng Vn có dis giữa chừng hay ko thôi #-o

ShogunMegazone

ShogunMegazone

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 43 Bài Viết:
Tôi thì thấy trang này bất tiện là nó hông cho link down trực tiếp,đúng hông các bác ?
Đây là chỗ dùng để ghi chú cá nhân. Bạn có thể gõ vào đây bất cứ cái gì bạn muốn

trung231279

trung231279

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 40 Bài Viết:

Tôi thì thấy trang này bất tiện là nó hông cho link down trực tiếp,đúng hông các bác ?

Ai bảo không có link down trực tiếp???
Bác Up xong bác move vao thư mục Hosted (thư mục mặc định của Streamload), sau đó bác vào thư mục đó xem sẽ thấy link down của nó ở ngay bên cạnh

Meo Ko Dung Hang

Meo Ko Dung Hang

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 146 Bài Viết:
cái này làm host thì tuyệt nhưng mà em thử rồi, mạng việt nam củ cải quá. riêng mỗi up 2 bộ phim lên thôi mà mất đứt cả đêm :L:L. còn load xuống thì cũng khá ngon. ~0.5m 8->. cảm ơn bác Busslip nhé.
nhưng chỉ sợ nó ko bảo mật lắm lắm thôi. vì em tòan dữ liệu nhạy cảm :))
Đọc và cảm nhận.....
http://www5.dantri.com.vn/tinhyeu-gioitinh/2007/6/184322.vip
Cho anh Tấm lòng, cho anh nước mắt, cho anh giấc mơ......

giờ thì........

Mọi thứ đã xa rồi........

Ghost_Ship

Ghost_Ship

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 276 Bài Viết:
ai bít cách đăng kí vẽ em vói
BIẾT YÊU RỒI
(¯`·.»--» (¯`·.°» .*. (¯`v´¯) _ GHOST_SHIP _ (¯`v´¯) .*. «°.·´¯) «--«.·´¯)

Bushlip

Bushlip

Mr President

• Admin
  • 4281 Bài Viết:
Thêm một website hay để chia sẻ dữ liệu trực tuyến

Hiện nay, có rất nhiều website giúp bạn lưu trữ dữ liệu trực tuyến miễn phí trên mạng Internet. Kỳ này, xin giới thiệu thêm với bạn một website nữa tại địa chỉ: http://fileho.com. Ở website này, bạn sẽ thật dễ dàng upload cũng như chia sẻ đường link cho bạn bè để họ tải về.

Đến với website http://fileho.com, bạn không cần phải đăng ký nhưng vẫn có thể upload ngay các file lên mạng mà không bị giới hạn về dung lượng. Không những vậy, website này còn không giới hạn thời gian lưu trữ các file mà bạn đã upload, tốc độ upload và download tương đối nhanh.

Ngoài ra, bạn cũng có thể sử dụng các chương trình hỗ trợ download (chẳng hạn như: Orbit Downloader, Flashget, Internet Download Manager...) để có thể nhanh chóng download các file đã upload lên website http://fileho.com.

Cách upload file lên website http://fileho.com rất đơn giản. Sau khi truy cập vào website này, bạn bấm vào nút "Browse" rồi chọn file cần upload. Tiếp theo, bạn bấm chọn vào mục "Terms and Conditions". Sau cùng, bạn bấm vào nút "Upload" là xong. Sau thời gian upload, bạn sẽ nhận được link để download file mà bạn vừa upload.

---THO---
  • son2003 likes this

Jackalz

Jackalz

-=ZERO=-

• Advance Member
  • 726 Bài Viết:
liệu có good như box.net ko anh
No Signature

iForce System

iForce System

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
Mỗi dịch vụ có một điểm mạnh khác nhau. Như Streamload thì hỗ trợ được dung lượng lớn như Up và Download khá lâu và hơi bất tiện. Còn về Box.net thì tuy dung lượng nhỏ nhưng hỗ trợ việc Upload dữ liệu rất nhanh, hỗ trợ cả directlink nữa. Tiếc là hiện tại Box.net không cho phép đăng kí tài khoản miễn phí trên home page của họ nữa, muốn đăng kí thì phải qua một site trung gian khác ( nhưng cũng đăng kí đơn giản ko mất thời gian )

Hoang Tan

Hoang Tan

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 95 Bài Viết:
Nhưng mà vấn đề quan trọng là mình cố vào tất cả các trang mà các bạn đưa ra đều không thể nào mà vào được nữa. Vậy là tại sao nhỉ? Mình vẫn vừa chơi vl vừa vào mạng nè.
Anh yêu em nào em có hay!

dragonsfighter

dragonsfighter

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 78 Bài Viết:
Tớ dùng thằng streamload (còn gọi là Mediamax) cũng được 6 tháng rồi, nhưng ko phải ở VN nên đang rất băn khoăn về tốc độ đường truyền ở nhà. Thằng streamload này có rất nhiều tiện dụng, các bạn load thêm phần mềm multi-file upload (http://upload.mediam...oad/Upload.aspx) để dùng cho tiện.
Ngoài ra phần mềm này còn cho phép bạn recover các file đã xóa. Nên độ an toàn về dữ liệu rất cao.

se7envn

se7envn

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 41 Bài Viết:

Với dịch vụ này bạn có thể lưu trữ tới 25GB cho tài khoản miễn phí, và quan trọng và bạn có thể gởi cho mọi người tập tin lên tới 25MB. Thật bất ngờ với dịch vụ lưu trữ trực tuyến mới tại http://amd.streamload.com. Một dịch vụ mới được hỗ trợ nâng cấp từ dịch vụ lưu trữ Streamload.

Sau khi vào trang web trên, bạn cần đăng ký một tài khoản miễn phí. Chỉ cần khai báo vài thông tin đơn giản là tài khoản của bạn sẽ được kích hoạt.

Bạn đăng nhập vào tài khoản của mình. Sau đó chọn Upload để đưa file lên server. Dịch vụ này cho bạn đưa dữ liệu lên lưu trữ lên tới 25GB. Hỗ trợ hết tất cả các định dạng file.

Sau khi upload thành công, bạn có thể chia sẻ cho mọi người thông qua menu Send hay tải về sử dụng trên máy tính khác với bất kỳ trình duyệt nào qua menu Download. Hơn thế nữa, bạn cũng có thể dùng dịch vụ lưu trữ trực tuyến này để làm HOST cho website cá nhân của mình. Và còn khá nhiều tiện ích cần bạn khám phá khi sử dụng

---THO---

...............
Thế mấy trang này luu giữ file của mình bao lâu???Tốc độ tải xuống so với 1 số trang luu trữ khác ntn???thanks.

vuhsa

vuhsa

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
PLAN: FREE
Price: $0
Online storage: 25 GB
Downloads per month: 1 GB
Send file size: up to 10 MB Any size Any size Any size
Host file size: Any size
vừa up lên cho mội người Down đúng 1 ngày thì hết Bandwith .Bị xóa Acc luôn mất công upload

truongdachoan

truongdachoan

Thành viên mới

• Newbies
  • 15 Bài Viết:
Dùng uploadingit.com hơn U ạ. Khả năng upload lên đến 300MB cơ. nhưng dung lượng free hơi ít 15GB à.
Cực dễ sử dụ[email protected]
Hey! Wake up, Lazy!

nasa

nasa

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:
Mình thì hiểu biết không nhiều lắm về lĩnh vực này,nhưng mình tin rằng sau này mình sẽ có một lượng kiến thức căn bản sâu rộng để có thể sử lý mọi tính huống vì mình đang là sinh viên của nghành công nghệ thông tin mà ( mình cũng theo chuyên nghành mạng nữa ) mình cũng từng tham khảo các trang wes khác nhau, có nhiều trang đọc rất hay và có chất lượng nữa nhưng mình chỉ sợ một điều là có thể bị dính virút bất cứ lúc nào. Còn về phần dow load thì phần lớn bây giờ các trang wes kể cả các trò chơi đều sử dụng các cách dow riêng phù hợp với phần mềm đó. Mình rất muốn được học hỏi và trao đổi thêm, mong rằng các bạn giúp đỡ mình. Thanks

Da0lAmVu

Da0lAmVu

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

---THO---

thank nhiều nha
Đi khắp thế gian không ai tốt bằng mẹ.

Gánh nặng cuộc đời không ai khổ bằng cha.

Nước biển mênh mông không đong đầy tình mẹ.

Mây trời lồng lộng không phủ kín công cha.

Tần tảo sớm hôm mẹ nuôi con khôn lớn.

Mang cả tấm thân gầy cha che chở đời con.

Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc,

Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe không.

duongvanlam

duongvanlam

Thành viên mới

• Newbies
  • 13 Bài Viết:
Sặc, 25Gb chắc là chất lượng thấp rùi. Thể nào Account, File bị xóa lúc nào cũng không biết.

M150

M150

Thành viên mới

• Advance Member
  • 37 Bài Viết:
Chỉ xài mấy thằng nào cho hỗ trợ IDM Download, còn lại thì vứt hết :bong

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang