Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Nhận trả lời 99% các câu hỏi về Black Berry!

• Please log in to reply
37 replies to this topic

longan

longan

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 190 Bài Viết:

bạn có thể nói rõ hơn được ko? mình gà lắm, lần đầu tiên sử dụng dòng máy này + ở miền núi (hàng hiếm) nên mù tịt và ko biết hỏi ai (hỏi thợ trong tiệm thì họ mò --> đau cả ruột)
nếu có thể bạn trích sử dụng tiếng anh cũng được

P/S: bạn có thể nói rõ hơn cách nào có thể kích hoạt yahoo + Vchat ko?

Dùng google để dịch đi 8-> http://cuasotinhoc.v...age_tools?hl=vi BB nhiều lắm , phải xem và hiểu cuốn hướng dẫn thì khi đặt câu hỏi mới có thể nhận được câu trả lời và cảm nhận đã thỏa đáng hay chưa !

Cách cuối cùng là xuống Xì Phố 1 -2 tuần sẽ thấu hiểu từng chi tiết 1 :jeje:

kick vào link mà bạn cho nó ra như vậy nè :))
"Fatal error: Uncaught exception 'Exception' with message 'Problem with http://online.drweb....age_tools?hl=vi, ' in /home/cuaso/domains/cuasotinhoc.vn/public_html/antivirus/check.php:17 Stack trace: #0 /home/cuaso/domains/cuasotinhoc.vn/public_html/antivirus/check.php(28): do_get_request('http://online.d...' NULL) #1 {main} thrown in /home/cuaso/domains/cuasotinhoc.vn/public_html/antivirus/check.php on line 17"

VuaĐôcDược

VuaĐôcDược

Nhà Thông Thái CSTH

• Advance Member
  • 1523 Bài Viết:
:)) :)) :bong vào google.com.vn , sau đó chọn vào dòng Công cụ ngôn ngữ ( phía trên của nó là tùy chọn ,dưới có từ VN , bên trái là tab Xem trang đầu tiên tìm được , phải thì ko :mad: )

Thao tác còn lại là coppy hoặc gõ cóc cóc phần cần dịch vào . và check nút Dịch :ay:

Hàng dolly chắc dùng cũng ổn phải không .

Cho hỏi thêm mình có thể dùng bàn phím cuộn để gõ văn bản trong BB ko . Hay chỉ có chức năng nhận . Là khách hàng mình nên kiểm tra những phần nào của BB để khi đem về hok thiếu :P
Sống sao cho vừa lòng mọi người đây .

Ai có nhu cầu tiền vạn, NHHT , ...... Phục vụ nốt selltome.vn

Call : 090.393.2605 tại HCM Tân Bình Bàu Cát 9h đến 22h các ngày trong tuần . Cuối tuần thứ 7-cn 17h kết thúc, sau 17h Máu Chảy Về Tim .................

nguyenhuuphuc

nguyenhuuphuc

Cộng tác viên CSTH

• VIP
  • 2019 Bài Viết:

Hàng dolly chắc dùng cũng ổn phải không .

Cho hỏi thêm mình có thể dùng bàn phím cuộn để gõ văn bản trong BB ko . Hay chỉ có chức năng nhận . Là khách hàng mình nên kiểm tra những phần nào của BB để khi đem về hok thiếu :-

đảm bảo ổn :- hàng dùng ngon , TQ chỉ thay vỏ , lên đời lại thôi , chứ tính tới thời điểm hiện tại , TQ ko có làm Board cho BB ( chắc tại chưa thông dụng ) :d

là khách hàng , thường dòng 87xx , 882x , 83xx có đĩa , bóp , sạc cáp ( cốc ) , thẻ nhớ ( nếu hỗ trợ ) , ....... kiểm tra kỹ nghen , hộp nữa :d
Đôi mắt nằm phía trước để luôn nhìn về tương lai

Mỗi con người đều có quyền sai. Sai trong giới hạn.....Vậy đâu là giới hạn ? Nó tùy thuộc vào nhận thức của mỗi con người..... Cái đầu ko phải là vật trang trí............

VuaĐôcDược

VuaĐôcDược

Nhà Thông Thái CSTH

• Advance Member
  • 1523 Bài Viết:
phúc ơi BB giữa 8320 và 8820 khác nhau thế nào .
Wifi BB loại nào là ổn nhất . Có loại nào chơi được volamweb hok
Nếu phải trọn BB giá dưới 3.5tr thì Phúc sẽ trọn loại nào, tại sao . (Nhận xét cá nhân thử nhé )
Hỏi giúp :-s
Thank
Sống sao cho vừa lòng mọi người đây .

Ai có nhu cầu tiền vạn, NHHT , ...... Phục vụ nốt selltome.vn

Call : 090.393.2605 tại HCM Tân Bình Bàu Cát 9h đến 22h các ngày trong tuần . Cuối tuần thứ 7-cn 17h kết thúc, sau 17h Máu Chảy Về Tim .................

nguyenhuuphuc

nguyenhuuphuc

Cộng tác viên CSTH

• VIP
  • 2019 Bài Viết:

phúc ơi BB giữa 8320 và 8820 khác nhau thế nào .
Wifi BB loại nào là ổn nhất . Có loại nào chơi được volamweb hok
Nếu phải trọn BB giá dưới 3.5tr thì Phúc sẽ trọn loại nào, tại sao . (Nhận xét cá nhân thử nhé )
Hỏi giúp :band
Thank

nếu là e thì e xài bb 8820 , vì kiểu đó sang hơn , và pin trâu hơn , nhưng nó lại ko có camera , mà a yên tâm đi , camera của BB dòng 8xxx thì xấu wắc ah :d

e chưa chơi thử volamweb nên hok bít ^^ , có điều , xài BB thì chịu khó thông wa 1 trang web khác chuyển code mới đọc đc . ví dụ xài http://bbviet.net/ , ko thì chỉ đọc được tiếng Việt không dấu :d
Đôi mắt nằm phía trước để luôn nhìn về tương lai

Mỗi con người đều có quyền sai. Sai trong giới hạn.....Vậy đâu là giới hạn ? Nó tùy thuộc vào nhận thức của mỗi con người..... Cái đầu ko phải là vật trang trí............

thiennhancuibap

thiennhancuibap

Nhà Thông Thái CSTH

• Advance Member
  • 1264 Bài Viết:
tui nói câu này nha :
mua ở đâu thì mua chứ đừng mua của thằng TungSeu. nó bán hàng đểu lắm
Râu vàng hoặc Dâu Đen thì được
sắn đây dzới thiệu luôn :
tui xài 8700v. OS mới nhất 4.5.153

Bài viết này được chỉnh sửa bởi thiennhancuibap: 26 June 2009 - 06:47 PM

Sống là động,
nhưng lòng luôn bất động.
Tâm bất biến,
giữa dòng đời vạn biến
st

NguyenThanhBinh

NguyenThanhBinh

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 289 Bài Viết:
tôi cũng mua của tungseu nè, có sao đâu :-??

chắc số bác bị sao đó :d
“Chính trị là chiến tranh không có đổ máu, trong khi chiến tranh là chính trị có đổ máu
Súng đẻ ra chính quyền"

Mao Trạch Đông

thiennhancuibap

thiennhancuibap

Nhà Thông Thái CSTH

• Advance Member
  • 1264 Bài Viết:
đã up rom mới nhất 4.5.162
cảm nhận : pin trâu , media nhanh hơn hẳn 4.5.153
lướt web = operamini or browse đều rất nhanh :)
Sống là động,
nhưng lòng luôn bất động.
Tâm bất biến,
giữa dòng đời vạn biến
st

Boo iu

Boo iu

Đệ nhất Quyến rũ

• Validating
  • 2478 Bài Viết:
cái Blackberry Bold 9000 của mình báo lỗi: lắp sim vào mà không có sóng mà ở cột sóng có báo SOS, ai biết nó bị lỗi gì không giúp mình với? Thanks

Tran_Cuti

Tran_Cuti

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
blackberry đang hot khủng khiếp mà sao topic bb ở đây chìm cả năm thế nhỉ,ai có thắc mắc gì pót lên cùng nhau giải đáp nào

clapika123

clapika123

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 172 Bài Viết:
mình tính up rom lên bản 4.5.162 mà đến bước: wait for device intialization(bước ở dòng thứ 2) mình cho pin vào mà nó toàn báo lỗi ko tìm thấy device. bỏ pin ra thì kết nối bình thường với máy tính nhưng lắp pin vào thì nó cứ chập chờn lúc được lúc ko(cho pin vô thì nó cứ hiện cái hình đồng hồ cát xong lại mất). Ai biết mình làm sai ở đâu chỉ với:B thank nhìu

attech

attech

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:
Mình muốn tìm code để unlock con 9700 Bolt, hàng AT&T
Emei: 357360035658464
MEP:04598-005
Anh em trợ giúp mình với. Thanks anh em nhiều

KuTi'~IT

KuTi'~IT

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:
bạn ơi cho mình hỏi việc tắt IT policy trên bb 7290 ::mình đã làm đủ cách nhưng vichat vẫn k kết nối dc ..pùn

lethanhtruong

lethanhtruong

Thành viên mới

• Newbies
  • 21 Bài Viết:
cho hỏi vì sao, máy mình (8310) không phải hàng dolly nhưng không biết sao thử mọi cách vẩn không len dc 4.5 hichic thánks

MicroPhone

MicroPhone

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 96 Bài Viết:
Có facebook với ym cho 9800 mà ko cần BIS ko bác T_T
Ko có BIS YM ko chịu chạy, mà lười mua key beejive wá

conan0208

conan0208

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 302 Bài Viết:
Hi bác, em đang tính mua cái BB khoảng 6-7tr, mới 100%. Bác tư vấn cho em một con với, em chưa xài BB bao giờ, nhưng rất thích kiểu dáng của nó.
Xài iphone cũng thấy chán chán rùiT_T

changhana

changhana

Thành viên mới

• Newbies
  • 19 Bài Viết:
Mình cũng đang dùng Blck berry :) Có gì liên lạc chủ thớt :)) há

ilw

ilw

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 191 Bài Viết:
Anh em cho hoi con BB P'9982 dung ngon ko, thong csm xua gio minh ko thich dt tinh co vua ra shop MaiNguyen thay con nay dep nen dinh mua

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]