Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Auto TGHM Windy

* * * - - 3 Bình chọn

• Please log in to reply
313 replies to this topic

jollyjoker

jollyjoker

Aishiteru P mochiron

• Advance Member
  • 1287 Bài Viết:
Các bạn vào đây thảo luận về auto của Windy nhé

Windy đã thu phí bản auto, những bạn đăng ký sẽ được send thẳng auto vào mail.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi jollyjoker: 21 July 2009 - 02:39 AM

• sevenlove2 likes this
Love will grow and nothing come in the way
It's true that love is here to stay
All we have to do to face tomorrow

vanel83

vanel83

Thành viên mới

• Member
  • 12 Bài Viết:
mình dùng vista utlimate sao ko thể nào sử dụng được bản auto của windy lẫn meokhung.các bạn giúp mình với.mình cứ chơi bằng tay miết thui quá đuối lun à. bạn nào bít chỉ mình cách khắc phục nha. thanks nhìu nhìu

jolly: Viết tiếng việt có dấu nhé bạn, và post vào đúng chỗ nữa. lần sau jolly ko sửa cho bạn đâu mà del lun đó =V=

Bài viết này được chỉnh sửa bởi jollyjoker: 13 January 2009 - 01:28 AM
sửa tiếng việt

NIPPON

cuongvnn

cuongvnn

Thành viên mới

• Newbies
  • 13 Bài Viết:
Windy ơi mình thấy bản 4.1 nhìu bug dù đã sửa nhưng vẫn còn khó sử dụng cho máy cấu hình thấp. Rất mong bạn có thể sớm ra bản mới dùng được cho cả các máy cấu hình thấp nha.
Và cả cái vụ phím ATL khi chơi Tit nữa.Mình chờ bản mới của bạn đó từ trước tới giờ mình chỉ dùng của Windy thui mà.
Hi vọng bản mới có cả auto làm một minh diệt ma lun thì tốt quá

gongon

gongon

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 186 Bài Viết:

Windy ơi mình thấy bản 4.1 nhìu bug dù đã sửa nhưng vẫn còn khó sử dụng cho máy cấu hình thấp. Rất mong bạn có thể sớm ra bản mới dùng được cho cả các máy cấu hình thấp nha.
Và cả cái vụ phím ATL khi chơi Tit nữa.Mình chờ bản mới của bạn đó từ trước tới giờ mình chỉ dùng của Windy thui mà.
Hi vọng bản mới có cả auto làm một minh diệt ma lun thì tốt quá

:jeje: chỉ dùng la sao đây... Hay thì dùng :ac" Mong mọi người phát triển ngày 1 hoan thiện và tiết kiệm tài nguyên... (nên dùng mỗi tool 1 ti để góp ý cho hoàn thiện chứ sao chỉ dùng độc nhất 1 cai thía bạn, nói thế ko sợ bị :dede sao trời ) :eee .
Có 1 y kiến cho windy : thời gian check mod nhanh đồng nghĩa với việc nhặt đồ không hết ----> đứng giữa đống đồ và mod ---->die :jeje: sự chọn lựa hoàn hảo là ko nhặt ji trong thời điểm hiện tại: thiết nghĩ nên để chế độ low chậm hơn tý nữa để đủ time nhặt đc 2 lần. :-??
Đừng làm những công việc mà mình không thạo, hãy để chuyên gia giúp.

nguyenmanhlong86

nguyenmanhlong86

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:
các bạn có thể chỉ cho mình cách dùng auto tit của Windy được không,mình dùng để buff pet mà chẳng thấy buff pet gì cả,hix,pet chết hoài,lúc pet đầy máu nó vẫn buff còn khi pet gần hết máu thì con tit lại đứng yên

realboy01

realboy01

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 125 Bài Viết:
trước giờ mình chưa sử dụng auto của Windy bao giờ, có ai cho mình bản hướng dẫn hoàn chỉnh bản của win không??? :dots:

nghiemhoai

nghiemhoai

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:

Đây là phiên bản mới nhất của Windy, có lẽ mọi người sẽ phải dùng bản này một thời gian nữa trong khi windy nhà ta chỉnh sửa giải thuật để cho ra mắt một phiên bản hoàn toàn mới

Gửi jollyjoker
Chào bạn. Mình tham gia, đọc và sử dụng các Tool auto trong diên đàn từ lâu tuy nhiên mình thấy có một điều đó là tất cả các bản auto đều hướng dẫn cài đặt rất sơ sài hoặc các game thủ tự mày mò tìm cách cài đặt. có bản auto của meokhung có hướng dẫn cài đặt tuy nhiên lại không được update theo phiên bản vì vậy nhiều khi các tính năng của các bản auto không phát huy hết được tác dụngvà nhiều khi cài đặt không đúng còn làm cho acc chết liên tục. Vậy bạn hãy lập ra một chủ để để hướng dẫn mọi người cách set, cài đặt các bản auto sao cho có thẻ sử dụng hết các tính năng nhe.
Thanks nhiều

langdu_13

langdu_13

Thành viên mới

• Member
  • 6 Bài Viết:
Mình down về ko hiểu sao toàn ra file http
Ai hướng dẫn mình auto chỉ cho pet đánh còn mình bay trên cao buf máu pet đc ko ?
Thank trước nha.

Long Thien Vuong

Long Thien Vuong

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 85 Bài Viết:

Đây là phiên bản mới nhất của Windy, có lẽ mọi người sẽ phải dùng bản này một thời gian nữa trong khi windy nhà ta chỉnh sửa giải thuật để cho ra mắt một phiên bản hoàn toàn mới

Gửi jollyjoker
Chào bạn. Mình tham gia, đọc và sử dụng các Tool auto trong diên đàn từ lâu tuy nhiên mình thấy có một điều đó là tất cả các bản auto đều hướng dẫn cài đặt rất sơ sài hoặc các game thủ tự mày mò tìm cách cài đặt. có bản auto của meokhung có hướng dẫn cài đặt tuy nhiên lại không được update theo phiên bản vì vậy nhiều khi các tính năng của các bản auto không phát huy hết được tác dụngvà nhiều khi cài đặt không đúng còn làm cho acc chết liên tục. Vậy bạn hãy lập ra một chủ để để hướng dẫn mọi người cách set, cài đặt các bản auto sao cho có thẻ sử dụng hết các tính năng nhe.
Thanks nhiều

chuẩn không cần chỉnh $-) nếu như có hướng dẫn toàn tập chắc chắn những gì tác giả gửi gắm trong bản auto sẽ không bị người chơi bỏ phí

jollyjoker

jollyjoker

Aishiteru P mochiron

• Advance Member
  • 1287 Bài Viết:
@nghiemhoai hầu hết các auto đều có hướng dẫn đó, chỉ là không được tập trung thôi. thường thì tác giả mỗi khi update đều hướng dẫn những phần thay đôi,các bạn phải theo dõi thường xuyên mới được jolly sẽ cố gắng tập hợp lại vào post lên cho các bạn.

@langdu_13 Bạn tốt nhất là không dùng chương trình download như IDM hay flashget, down = IDM hay Flashget từ CSTH hơi phức tạp.
còn về yêu cầu của bạn thì đơn giản thôi, bạn để target, điều khiển và buff pet, không để skill là được mà, bạn dùng bản của Windy hay mèo đều được

thonglinhsg

thonglinhsg

Chàng Ngốc Si Tình

• Advance Member
  • 572 Bài Viết:
Sáng chạy bản auto 4.0 không được nữa
nó chi target mà chẳng chịu đánh
down bản 4.1_2 về chạy ok
nhưng chiều về thì nó báo lỗi

AutoIt Error

Line -1:

Error:Variable used without being declared.

Lỗi này là lỗi gì vậy, chỉ mình cách khác phục nhanh dùm nha

Xuân đến kỷ niệm thật đáng yêu
Hạ sang chia ly nhớ thật nhiều
Thu qua mừng Tâm thêm tuổi mới
Đông về tặng Tâm tấm thiệp iu

jollyjoker

jollyjoker

Aishiteru P mochiron

• Advance Member
  • 1287 Bài Viết:
thonglinh thử down lại chưa, đây là file autoit bị hỏng, rất có thể là bị virus rồi.

heroceasar7384

heroceasar7384

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 359 Bài Viết:

AutoIt Error

Line -1:

Error:Variable used without being declared.

Lỗi này là lỗi gì vậy, chỉ mình cách khác phục nhanh dùm nha

Lỗi này là do biến sử dụng chưa được khai báo ( lỗi ở dòng đầu tiên )
Chắc do cái khai báo LOCAL của anh P gây ra cái lỗi đó

jollyjoker

jollyjoker

Aishiteru P mochiron

• Advance Member
  • 1287 Bài Viết:
Line -1 ma hero. đây là file autoit bị virus ăn rồi nên lỗi.Line 1 mới là dòng đầu tiên

thonglinhsg

thonglinhsg

Chàng Ngốc Si Tình

• Advance Member
  • 572 Bài Viết:

Line -1 ma hero. đây là file autoit bị virus ăn rồi nên lỗi.Line 1 mới là dòng đầu tiên

Mình không hiểu
chẳng lẽ mình bị virus à
nó chỉ báo lỗi khi máu qua ngưỡng buff TTC
nhưng chỉ bom máu thường thì hông bị

Bài viết này được chỉnh sửa bởi thonglinhsg: 17 January 2009 - 05:43 AM

ptd2000cz

ptd2000cz

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 167 Bài Viết:
Bác nào sử dụng lâu chương trình này viết dùm bọn em cái help cơ bản với, em mới chơi mà đọc cái topic kia thấy hoa cả mắt luôn. Tiện đây cho em hỏi nhờ mấy cái ô cuối bảng auto là skill - target - alarm là có tác dụng gì ạ

nguyễn hữu hưng quang

nguyễn hữu hưng quang

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 410 Bài Viết:
bạn phải chọn 2 cái ô skill + target thì chương trình mới sử dụng skill và tự tìm quái còn nút alarm thì chả cần sử dụng đâu (tác dụng là thông báo khi bị die hay gì gì đó)

gongon

gongon

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 186 Bài Viết:
Mình cũng ko giám nói dùng lâu hay chưa lâu vì mới chơi lại và tìm hiểu 1 vài tool và thấy bản của bạn windy sử dụng thấy đáp ứng nhu cầu của mình...
Mình chia xẻ 1 vài điều mình biết gồm những phần sau:
- Với Phần khống chế phạm vi phục vụ chỉ khi việc target ở ngoại phạm vị khoanh vùng thì việc quay lại vi trí xác định ban đầu mới được thực thi. Luôn nhớ phần Distan luôn lớn hơn Range để đảm bao ko bị lure ^^
- Skill đặt thì tuy cái đấy do quan sát . Phân Cast là duy trì thời gian sử dụng skill đó ... Việc sử dụng skill còn bị phụ thuộc vào các nút đi kèm ví dụ nếu bạn là tit thì dùng skill đã đặt xong thì ngồi chơi xơi nc đúng s sẽ thực hiện lại nhưng nếu giữa khoảng time đó mà có skill bù pet đc thực hiện thì việc skill ban đầu đc tiếp theo đó mong cac bạn chú ý .
+Với phần B la skill buf chỉ sử dụng khi ko target đc mod
+-----------N----------đánh xa.
Đại khái là thế...
H đến từng class nhé:
VM thì skill bắn thương khai báo cast 0 delay 0 là bắn đến hỏng đồ rùi kekeke.
Tit thì muốn hiện Hp pet thì trong phần ID pet ban đánh 1 chữ bất kỳ khi đó nó sẽ nhận biết HP của pet lúc đó skill buf pet mới hoạt động.
TT và KK thì jong VM rùi.
PS thì cứ để nguyên 500 - 500 ^^ chả vấn đề ji vì mình thấy dame của PS to uỳnh đánh 2 skill là die mod rùi .
Tý wuen phần VL ... Riêng VL thì bạn có thể áp dụng những cách trên. Còn 1 điều mà tool này đã giả quyết khá tốt, buf tổ đội hihi cái này nội trội so với các tool khác.
Viẹc khai báo bù tổ đội các ban chỉ thực hiện đc khi các char kia đang hoạt động hoặc đổi tên cửa sổ : Khi bật cái chức năng trên bạn nhớ bỏ việc khoanh vùng ở phần point xác định điểm bắt đầu nhé và kèm theo ko kich hoạt target và skill ...
Mình chỉ biết có thế qua vài tuần sử dụng đã auto 1 pt 3 tit 1 TT 1 VL đánh mệt nghỉ và luôn đầy túi tiền hihi . Chúc các bạn vui vẻ với những ngày xuân sắp tới. Tết đến rùi nghỉ cắm auto ăn tết cho ngon kekeke.
Đừng làm những công việc mà mình không thạo, hãy để chuyên gia giúp.

ptd2000cz

ptd2000cz

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 167 Bài Viết:
mình sử dụng bản 4.1 cũng bị cái lỗi giống như thonglinhsg, sau đó chuyển qua dùng bản 4.0 thì ok, kiểm tra thì không thấy có virus

thonglinhsg

thonglinhsg

Chàng Ngốc Si Tình

• Advance Member
  • 572 Bài Viết:

mình sử dụng bản 4.1 cũng bị cái lỗi giống như thonglinhsg, sau đó chuyển qua dùng bản 4.0 thì ok, kiểm tra thì không thấy có virus

Đúng là hông thể kết hợp vừa buff TTC vừa bom máu được
hôm nay mình lại thử lại, cũng lại bị nữa
đành phải chọn 1 trong 2 thôi,
nên đành chọn TTC vì bom máu thường chết cái chắc

bản 4.0 thì hong hỉu sao ko được nữa
thiết lập 2 cái như nhau nhưng 4.1 thì đánh ngon lành
nhưng 4.0 chỉ target quái mà không chịu đánh

Perfumista - Thong tin nuoc hoa