Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Học -Thực hành tiếng Đức tại Trường Chuyên Đức ngữ

• Please log in to reply
1 reply to this topic

Bushlip

Bushlip

Mr President

• Admin
  • 4281 Bài Viết:
Bạn đã học tiếng Đức, đang học tiếng Đức và sẽ học tiếng Đức? Chắc chắn rằng bạn sẽ không muốn quên những gì mình đã học, muốn cải thiện khả năng giao tiếp bằng tiếng Đức hiện có của mình, muốn tìm hiểu ngôn ngữ tiếng Đức khó dễ như thế nào. Nhưng

Đâu là nơi có thể giúp bạn thực hiện những mong muốn đó?
Đâu là nơi bạn gặp gỡ giao lưu với những người học tiếng Đức, biết tiếng Đức, văn hoá Đức và thậm chí với cả người Đức?
Đâu là nơi bạn có thễ mở những mối quan hệ của mình trong học tập cũng như trong công việc ?
Đâu là nơi bạn có thể cho bạn cơ hội đọc sách tiếng Đức miễn phí ?
Đâu là nơi có thể cống hiến cho bạn một sân chơi nhỏ lành mạnh vào sáng chủ nhật hàng tuần?

Đó chính là CLB tiếng Đức sinh hoạt vào mỗi Chủ nhật hàng tuần từ 8:30-11:00 tại trường Chuyên Đức ngữ- 80B Lý Chính Thắng, F.8, Q.3, TpHCM, Tel 08.8480854. Webseite: www.germancenter-st.com

Nhiều người trong CLB tiếng Đức rất hân hạnh được biết bạn, được làm quen và giao lưu với bạn. Nếu đó là một cơ hội cho bạn, thì tại sao bạn không tự cho mình một cơ hội ?

Để cập nhật những đề tài và thông tin cần thiết, các bạn có thể vào:
Webseite CLB: http://360.yahoo.com/deutschklub_vn

:(( :)

nguyenhuuphuc

nguyenhuuphuc

Cộng tác viên CSTH

• VIP
  • 2019 Bài Viết:
trường này có đảm bảo rằng ko giống như SITC ko vậy sếp ????

e mún chắc chắn về mặt này .
Đôi mắt nằm phía trước để luôn nhìn về tương lai

Mỗi con người đều có quyền sai. Sai trong giới hạn.....Vậy đâu là giới hạn ? Nó tùy thuộc vào nhận thức của mỗi con người..... Cái đầu ko phải là vật trang trí............

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]