Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Auto của các tác giả khác

- - - - -

• Please log in to reply
127 replies to this topic

Fabroni

Fabroni

Thành viên mới

• Member
  • 16 Bài Viết:
Ai có thể cho mình add của select npc (add của nó gần với add của select full target) và offset của quest KBC (Xác định KBC số mấy) không?

Cám ơn trước nhé

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Fabroni: 18 June 2009 - 10:57 PM

bhduong

bhduong

Right here waiting for you

• Mod Giải Trí
  • 432 Bài Viết:

bac bduong oi sao ko thay bac update auto vay em xai dc moi cai auto cua bac thoi cho` lau qua, hixxxxxxxxxxxxxx

:(( Mình đã update rồi, bạn đọc topic ở dưới nhé :hehe

Long Thien Vuong

Long Thien Vuong

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 85 Bài Viết:
aim hem ai up thêm ah .

njkj

njkj

Thành viên mới

• Newbies
  • 4 Bài Viết:
jolly sao không up autotghm và AIM bản 82 đi. Xài autotghm68 nghiền rồi giờ xài cái # hổng thích tý nào. Xem cái thay vũ khí luca thay được lúc ko thì phải.

NhinThoiGianTroi

NhinThoiGianTroi

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
hix cái auto của bác leo sài hem được rồi ... cắm được gần 1 tiếng của mà s/d cửa sổ game khác lát quay lại là thấy nó đung81 im như phõng ... hix ... hix ...
sài mấy loại rồi bản 82 chưa thấy cái nào ổn hít ... có ai giới thiệu mình 1 cái hem ...

Yêu Ai -+- Ai Yêu

Yêu Ai -+- Ai Yêu

Thành viên mới

• Newbies
  • 6 Bài Viết:

hix cái auto của bác leo sài hem được rồi ... cắm được gần 1 tiếng của mà s/d cửa sổ game khác lát quay lại là thấy nó đung81 im như phõng ... hix ... hix ...
sài mấy loại rồi bản 82 chưa thấy cái nào ổn hít ... có ai giới thiệu mình 1 cái hem ...

bản autu của anh leo ngon mà..mình autu cả ngay ko có bbij tình trạng như của bạn :jeje: :dede :)
chắc bạn lại ko nhấn nút lưu tọa độ tâm để đánh quái hoặc chọn lv mobs sai thì đương nhiên là nó đứng im rồi..chưa kể dis mạng hay mắc kẹt nữa :bong :dede
mình thấy bản AiM của Gphoenix là sài ngon nhất nhưng chưa có ai update nhỉ :) :(

Bài viết này được chỉnh sửa bởi pe-thu-trang: 30 September 2009 - 09:25 AM
Đây, sắp up AIM rồi!

sv Kim Bảo + Huyền Vũ
G ThiênHạ + KimBảo + HoàngGia + ThầnLong...

bchung

bchung

Thành viên mới

• Member
  • 11 Bài Viết:
anh leo ui mình xài quen bản auto của anh rồi...xài cái khác thấy nó không tiện sao ah...mình là tit có thể xin anh ở bản cập nhật sau thêm vào phần buff skill Alt+2 Alt+3... cho pet có được không?cám ơn anh trước

tuanhcm2003

tuanhcm2003

Thành viên mới

• Member
  • 35 Bài Viết:

anh leo ui mình xài quen bản auto của anh rồi...xài cái khác thấy nó không tiện sao ah...mình là tit có thể xin anh ở bản cập nhật sau thêm vào phần buff skill Alt+2 Alt+3... cho pet có được không?cám ơn anh trước

hiện nay TGHM đã cho chỉnh sửa 1 số phím tắt, trong đó có cả Alt+1, 2, 3 v.v... Vì thế nếu bạn thay đổi phím tắt như phím số bình thưởng thì nó vẫn sử đunguowjcj tốt. :((

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]