Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Auto của bhduong

* * * * - 3 Bình chọn

• Please log in to reply
386 replies to this topic

Phuong Hoang

Phuong Hoang

Thành viên mới

• Member
  • 6 Bài Viết:
Thks bạn ! Bây giờ thì mình đã hiểu. 8->

LoveRock

LoveRock

Thành viên mới

• Member
  • 2 Bài Viết:
mình thấy chức năng đầy mod ở phím 4 rồi, còn nhặt được ở phím nào ta 8->

bhduong

bhduong

Right here waiting for you

• Mod Giải Trí
  • 432 Bài Viết:

mình thấy chức năng đầy mod ở phím 4 rồi, còn nhặt được ở phím nào ta :bong

Nhặt đồ không cần set phím bạn à, chỉ cần check vào pick là được. Nếu muốn chạy lại để nhặt thì check thêm vào run to pick

TCBS82

TCBS82

Thành viên mới

• Member
  • 11 Bài Viết:
Lâu rùi hok ghé thăm, hôm nay thấy auto mới có thêm chức năng mà vui ghê :bong Thank bhduong đã lắng nghe ý kiến và đáp ứng mong muốn của nhiều người, trong đó có mình ^_^ nhưng....
:bong bhduong ơi cứu với, sao mình không down được bản mới vậy?
cứ down là chỉ được cái index.php :bong :bong chẳng thấy cái auto mới ở đâu cả :bong

bhduong

bhduong

• Mod Giải Trí
  • 432 Bài Viết:

Lâu rùi hok ghé thăm, hôm nay thấy auto mới có thêm chức năng mà vui ghê :d Thank bhduong đã lắng nghe ý kiến và đáp ứng mong muốn của nhiều người, trong đó có mình ^_^ nhưng....
^_^ bhduong ơi cứu với, sao mình không down được bản mới vậy?
cứ down là chỉ được cái index.php :d :d chẳng thấy cái auto mới ở đâu cả :d

Vẫn bình thường mà, bạn thử down lại xem :d

TCBS82

TCBS82

Thành viên mới

• Member
  • 11 Bài Viết:
:jeje: không được thật mà :dede
đã thử 2 cách down thông thường.
Hik, xem thử bài viết thì không đưa được hình đã chụp được, đành đưa link vậy
1. Click chuột phải ->Save Target As..

2. Chuột trái

@ Ai chỉ dùm mình cách Down với ^_^ :bong

Bài viết này được chỉnh sửa bởi jollyjoker: 22 July 2009 - 07:22 PM
Đổi tên cái index.php thành auto.rar là giải nén ok

bhduong

bhduong

• Mod Giải Trí
  • 432 Bài Viết:
Bạn thử down bằng tài khoản mình post lên đó xem sao

Phuong Hoang

Phuong Hoang

Thành viên mới

• Member
  • 6 Bài Viết:

Lâu rùi hok ghé thăm, hôm nay thấy auto mới có thêm chức năng mà vui ghê :yes Thank bhduong đã lắng nghe ý kiến và đáp ứng mong muốn của nhiều người, trong đó có mình ^_^ nhưng....
cứ down là chỉ được cái index.php |-) :) chẳng thấy cái auto mới ở đâu cả :)

Cái này chắc do lỗi up hay gì đó.mình cũng bị tương tự.bạn cứ down về rồi đổi tên file index.php thành auto.rar hay gì đó cũng dc.miễn là đuôi .rar là ok |-) .Thử xem.
Ah.hôm nay TGHM update ,cái auto của bạn bhduong ko hiểu sao nó auto chỉ dc 1 lúc nhưng target rất chậm rồi lại đứng im ko target nữa.chỉ khi nào mình target dùm nó thì nó lại auto dc tiếp nhưng lại ngưng :(( .Mong bhduong xem lại giùm nha. Ko biết bị gì :)

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Phuong Hoang: 23 July 2009 - 11:27 PM

bhduong

bhduong

• Mod Giải Trí
  • 432 Bài Viết:

Lâu rùi hok ghé thăm, hôm nay thấy auto mới có thêm chức năng mà vui ghê :yes Thank bhduong đã lắng nghe ý kiến và đáp ứng mong muốn của nhiều người, trong đó có mình ^_^ nhưng....
:dede bhduong ơi cứu với, sao mình không down được bản mới vậy?
cứ down là chỉ được cái index.php :dede :dede chẳng thấy cái auto mới ở đâu cả :ay:

Cái này chắc do lỗi up hay gì đó.mình cũng bị tương tự.bạn cứ down về rồi đổi tên file index.php thành auto.rar hay gì đó cũng dc.miễn là đuôi .rar là ok :busy .Thử xem.
Ah.hôm nay TGHM update ,cái auto của bạn bhduong ko hiểu sao nó auto chỉ dc 1 lúc nhưng target rất chậm rồi lại đứng im ko target nữa.chỉ khi nào mình target dùm nó thì nó lại auto dc tiếp nhưng lại ngưng :(( .Mong bhduong xem lại giùm nha. Ko biết bị gì :-??

Các bạn lưu ý khi auto nhớ để phi hành vào ô 1 nhé. Khi nào chạy ra khỏi khu vực train nó sẽ cần phi hành để bay lại bãi train đấy

platinium

platinium

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

cứ down là chỉ được cái index.php :dede :dede chẳng thấy cái auto mới ở đâu cả :dede

Cái này chắc do lỗi up hay gì đó.mình cũng bị tương tự.bạn cứ down về rồi đổi tên file index.php thành auto.rar hay gì đó cũng dc.miễn là đuôi .rar là ok :-> .Thử xem.
Ah.hôm nay TGHM update ,cái auto của bạn bhduong ko hiểu sao nó auto chỉ dc 1 lúc nhưng target rất chậm rồi lại đứng im ko target nữa.chỉ khi nào mình target dùm nó thì nó lại auto dc tiếp nhưng lại ngưng :(( .Mong bhduong xem lại giùm nha. Ko biết bị gì :bong

Các bạn lưu ý khi auto nhớ để phi hành vào ô 1 nhé. Khi nào chạy ra khỏi khu vực train nó sẽ cần phi hành để bay lại bãi train đấy

Bác Dương share em code em xem với, đang tập tành autoIT để pha trò với cái game TGHM đây.
Bây giờ ngại viết trên C++/VC++ lắm, vì ko đụng đến nó đã 2 năm rồi. Nên thà học cái mới cho nhanh
(KK HoangDiet)

Bài viết này được chỉnh sửa bởi platinium: 24 July 2009 - 03:36 PM

PéTiu

PéTiu

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Hmm ..

Em muốn hỏi vài câu thế này. Sao tự dưng target đc. 1 tí là nó ko target nữa mà toàn bấm phím 1 :jeje:. Có ai giải thích cho em với T________T

Bài viết này được chỉnh sửa bởi PéTiu: 29 July 2009 - 07:11 PM

bhduong

bhduong

• Mod Giải Trí
  • 432 Bài Viết:

Hmm ..

Em muốn hỏi vài câu thế này. Sao tự dưng target đc. 1 tí là nó ko target nữa mà toàn bấm phím 1 :jeje:. Có ai giải thích cho em với T________T

Đó là vì bạn đã ra khỏi khu vực train, nên nó bấm phím 1 để xài phi hành bay về chỗ cũ. Bạn để phi hành vào ô số 1 là ok

icetea88

icetea88

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
Chức năng rebuff cho pet, bhduong có còn để như hồi trước không, tự alt 2 3 sau 1000s

Bài viết này được chỉnh sửa bởi icetea88: 30 July 2009 - 06:11 AM

bhduong

bhduong

• Mod Giải Trí
  • 432 Bài Viết:
Ức chế quá |-)
Auto ở nhà thì nó ì ạch nhặt đồ với target làm mình cứ phải cải tiến tăng tốc độ
Thế mà ra ngoài net auto nó target với nhặt đồ ầm ầm, chưa nhặt xong đã target xong rồi |-)
Chắc phải vất con máy đồ cổ của mình vô viện bảo tàng thôi :chat:

Mr Heo

Mr Heo

Thành viên mới

• Newbies
  • 17 Bài Viết:
hic,,ai cho hỏi phần Pet ID, lam sao để biết được ID pet để thêm vào,

realboy01

realboy01

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 125 Bài Viết:
bduong ơi, hình như hum nay update xong thì auto ko đc nữa rùi :( , bấm auto thì bị lỗi và văng game :|

bhduong

bhduong

• Mod Giải Trí
  • 432 Bài Viết:
Đã update autotarget ở trang đầu. Mọi người vào down nhé. Đang nhân kinh nghiệm nên cố up cho mọi người xài tạm. Chắc là vẫn còn lỗi :yes

paktaewoo

paktaewoo

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:
pác 2Ti share cho pé cái auto VL buff dc ko, cho đỡ tốn phù máu :-$

toanda

toanda

Thành viên mới

• Newbies
  • 24 Bài Viết:
Sài auto của bhduong vẫn là cool nhất. Thank bhduong