Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

ChipTH -Thảo luận ,báo lỗi ...!!!

* * * * * 1 Bình chọn

• Please log in to reply
582 replies to this topic

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:
Bản ChipTH đã ra đời, tiếp tục công cuộc cày cuốc, mọi người vào đây thảo luận, báo lỗi ,đề nghị thêm gì thì post ở đây nghen.......Hy vọng topic này ko sôi động vì nó mà sôi động thì.... :dede 8-}
Chúc cả nhà vui vẻ !!! :d

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Nguyễn Nam: 22 August 2009 - 12:19 AM

Tạm thời qui ẩn vì sau khi lấy vợ "nạn" nhiều quá !!!!

cua4cang

cua4cang

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 131 Bài Viết:
Ta mở hang nè
VNG nó sửa cái tên thằng chân tư đơn roai nv này chắc phải bỏ rồi

Còn đây nữa chạy đến động đánh quái mà chả chịu đánh gì cả hem biet có ai như mình không nhỉ :ninja :d

Bài viết này được chỉnh sửa bởi cua4cang: 22 June 2009 - 10:19 PM

Empirexs

Empirexs

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 328 Bài Viết:
Đến Bạch Thủy Động đứng yên luyên ko thấy đánh quái gì cả :S

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:
Lỗi đánh quái mấy pác xem lại file PATHS và User của mình nhé !
Còn lỗi Chân Tử Đơn thì thứ 6, 7,chủ nó có xuất hiện mà, còn lại bị thay bằng Liêu Phuơng Tướng Quân gì đó, tốt nhất nên hủy hen, duyệt :ninja !
P/S :có ai chạy thấy hơi nặng nặng hem, hay tại cái máy của mình "ít tuổi nhưng đã già" :d

Empirexs

Empirexs

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 328 Bài Viết:
Xem lại file patch và user như thế nào > Cop nguyên 2 cái này từ ChipTH cũ hay để bản gốc mới down về đều ko đánh quái đc hết > Mong bác Ce fix lỗi này

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:

Xem lại file patch và user như thế nào > Cop nguyên 2 cái này từ ChipTH cũ hay để bản gốc mới down về đều ko đánh quái đc hết > Mong bác Ce fix lỗi này

Giải nén cái CHIPTH 3.0.1 ra, rùi copy cái folder cũ User ,Paths, và cái file liscence đè qua bản chip mới giản nén :-??
Nam ! :-??

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Nguyễn Nam: 22 June 2009 - 10:59 PM

nguyenhaongphi

nguyenhaongphi

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 89 Bài Viết:

P/S :có ai chạy thấy hơi nặng nặng hem, hay tại cái máy của mình "ít tuổi nhưng đã già" :dede

ừa hình như thấy chạy nó năng đóa Nam

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:

P/S :có ai chạy thấy hơi nặng nặng hem, hay tại cái máy của mình "ít tuổi nhưng đã già" 8->

ừa hình như thấy chạy nó năng đóa Nam

Mấy đại gia đâu rùi, test dùm em xem có nặng hem vậy 8-> :dede

nguyenhaongphi

nguyenhaongphi

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 89 Bài Viết:
bản ChipTH 3.0.1 nó chiếm CPU nhiều hơn lúc trước thì phải đóa..

botaymatroi

botaymatroi

Thành viên mới

• Member
  • 27 Bài Viết:
ai cho mình hỏi với,làm sao để mua full hòm đồ tay vực nhỉ :dede cái này mới quá,mình chả thấy chỗ nào để mua full đồ tây vực cả

nguyenhaongphi

nguyenhaongphi

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 89 Bài Viết:

ai cho mình hỏi với,làm sao để mua full hòm đồ tay vực nhỉ :dede cái này mới quá,mình chả thấy chỗ nào để mua full đồ tây vực cả

Tab Nhiệm vụ mua mỗi loại 4 cái

Bài viết này được chỉnh sửa bởi nguyenhaongphi: 22 June 2009 - 11:29 PM

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:
Vấn đề phiên bản mới : sau khi làm hết 40 NV , bước sang NV 41 thì sẽ không nhận được vàng nữa mà nhận được 4DV !
Vậy mình kiến nghị với pác Ce như sau : sau khi làm hết 40 NV, Auto sẽ thoát ra giống như mình làm hết 60 NV rồi Auto Login sẽ ko đăng nhập Char đó nữa !
Mọi người có ý kiến thêm gì thì post thêm nghe !
Nam :d

thiennamhnvn

thiennamhnvn

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 50 Bài Viết:
copy USER và paths vào chip 3.0.1 rồi nhưng nó vẫn ko chạy. Đi phù, máu và mana thì ngon nhưng cứ chuyển đến map làm nv là nó đứng tụ khí xong đứng luôn đó ko chạy tiếp nữa. Nó nhìn thấy quái thì nó nhấp chuột thành vòng tròn dưới chân quái ko chịu nhả ra nữa.
Chuyên cài đặt sửa chữa macbook
Chuyên bán soft - bán game macbook
Yahoo: thiennamhnvn Hotline: 0947.098.606
ĐC: 20A Lương Khánh Thiện – Ngô Quyền Hải Phòng

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:

copy USER và paths vào chip 3.0.1 rồi nhưng nó vẫn ko chạy. Đi phù, máu và mana thì ngon nhưng cứ chuyển đến map làm nv là nó đứng tụ khí xong đứng luôn đó ko chạy tiếp nữa. Nó nhìn thấy quái thì nó nhấp chuột thành vòng tròn dưới chân quái ko chịu nhả ra nữa.

Hình như pác Ce chỉ mới test ở phái VDB thôi, VDB mình chạy ok, để mình lấy acc TLQ test thử xem sao ! :d

thiennamhnvn

thiennamhnvn

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 50 Bài Viết:
ah thêm phần nữa nè. Mình tạo nick TH có mấy con VDB thì làm ngon lành, nhưng mấy chú TLQ thì cứ ỳ ra ko chịu oánh. Cấp bằng nhau, bản đồ nv cùng nhau nhưng TLQ ko chạy còn VDB vẫn bình thường. Bác Ce xem lại dùm với
Chuyên cài đặt sửa chữa macbook
Chuyên bán soft - bán game macbook
Yahoo: thiennamhnvn Hotline: 0947.098.606
ĐC: 20A Lương Khánh Thiện – Ngô Quyền Hải Phòng

Empirexs

Empirexs

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 328 Bài Viết:
Chính xác là vậy > TLQ toàn đứng ỳ ra ko chịu đánh

cua4cang

cua4cang

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 131 Bài Viết:
Đúng vậy với VDB thì làm ngon lành nhưng với TLQ thì toàn đứng nhìn quái thôi, mong bác Ce sửa lại dùm em cái vì đa phần auto của ta toàn TLQ

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:
Hix, TLQ bản mới đã bị giảm ô nay chạy TH cũng ko yên, lúc trước nghe có bạn nào đó nói pác Ce và VNG tựa tựa nhau, ai dè giờ linh thiệt :(
Hix, mọi người ai cung chạy ok , vậy là cái máy của tớ "có tuổi nên đã già" chạy giựt quá :(
Mọi người cho thêm ý kiến vấn đề này với :(

Vấn đề phiên bản mới : sau khi làm hết 40 NV , bước sang NV 41 thì sẽ không nhận được vàng nữa mà nhận được 4DV !
Vậy mình kiến nghị với pác Ce như sau : sau khi làm hết 40 NV, Auto sẽ thoát ra giống như mình làm hết 60 NV rồi Auto Login sẽ ko đăng nhập Char đó nữa !
Nam 25b.gif

botaymatroi

botaymatroi

Thành viên mới

• Member
  • 27 Bài Viết:
mình thấy nv đánh người lùn phù lên map rồi đứng im thì phải,ko biết có ai bị giống mình ko nhỉ

phongvanhuy

phongvanhuy

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 289 Bài Viết:

Hix, TLQ bản mới đã bị giảm ô nay chạy TH cũng ko yên, lúc trước nghe có bạn nào đó nói pác Ce và VNG tựa tựa nhau, ai dè giờ linh thiệt =))
Hix, mọi người ai cung chạy ok , vậy là cái máy của tớ "có tuổi nên đã già" chạy giựt quá :(
Mọi người cho thêm ý kiến vấn đề này với :)

Nam 25b.gif

Ko Chạy OK đâu :- .Mình phải rút bớt 1 số acc mới chạy ngon đc.Ko biết do Chip hay Phiên bản mới đây.Nặng quá :-

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]