Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

ChipTH -Thảo luận ,báo lỗi ...!!!

* * * * * 1 Bình chọn

• Please log in to reply
582 replies to this topic

Dlink

Dlink

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:
hiện tại em đã khắc phục đc lỗi
ko làm phiềm mọi ng nữa

sayvannhau

sayvannhau

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 60 Bài Viết:
Cái lỗi này lâu rồi nhưng chưa thấy update nên mong ai biết thì chỉ giáo mình với.
Đó là lỗi Đường Ninh, Nhiêu Lân và Thuyền Phu. Ai biết cách lấy tọa độ đưa vào map như thế nào thì chỉ mình với. Tại mình thấy tọa độ trong map khác với trong game nên không thể thêm vào được.
Cảm ơn cả nhà trước

Dlink

Dlink

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:
vẫn ko xài đc auto
ko copy lic vào aoto đc mà tên sever trong file lic bị lỗi font ko biết có làm sao ko

ai chỉ giáo em cái

Dlink

Dlink

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:
ai đó có thể hướng dẫn chi tiết cách copy lic vào auto đc ko
em ko tài nào copy vào auto đc

giúp em với

Dlink

Dlink

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:
sao mấy hôm rồi mà ko đại ca nào chỉ cho em vậy
ai đã và đang dùng auto th thì pm nick chat để em tiện hỏi thắc mắc của em đc ko
chân thành cảm ơn

nh0cs0ul

nh0cs0ul

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
Như trong hình thì, em đã ấn bắt đầu nhưng nhân vật vẫn đứng yên 1 chỗ không nhúc nhích. Em cũng đã copy COMCTL32.OCX và Comdlg32.ocx vào chung folder với auto và system32. Ai biết giúp hộ em với. Thanks

nh0cs0ul

nh0cs0ul

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
Trời ui, có ai giúp ko vậy. không còn ai auto nữa à, trang chũ chipauto.net vào cũng ko đc. Hay là tác giả bỏ rồi?

hai_su

hai_su

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
chipauto.net ko vao dc @@

Nissan17

Nissan17

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
bây giờ auto ChipTH hết đăng ký mua được rồi àh .

billy_nguyen

billy_nguyen

Thành viên mới

• Newbies
  • 15 Bài Viết:
:y10:Minh bi cai loi ky lam ko biet do may hay do j nua. cai TH minh ko mo~ len dc con cai chipf2 thi chay bt...minh da cai lai win nhug vag the...ai biet chi dum minh cai...TH ko open dc :y10:

Dlink

Dlink

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:
phiên bản mới, update hôm nay 6.0.6
baath auto lên ko thấy hiện tên nhân vật :wallbash:

McLauren

McLauren

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 153 Bài Viết:
upppppppppppppp

khatm4u

khatm4u

Thành viên mới

• Newbies
  • 18 Bài Viết:
up auto thuong hoi phien ban 6.0.6 anh oi

billy_nguyen

billy_nguyen

Thành viên mới

• Newbies
  • 15 Bài Viết:
sao chua ra bang 5.12 vay de moi ng tiep tuc cay TH di dai ca oi

Dlink

Dlink

Thành viên mới

• Newbies
  • 37 Bài Viết:
bản chipTH 6.0.6
khi làm nv đi gặp các npc hoặc lấy đồ thì nhân vật nó chạy 1 đoạn khoảng 2 ô xong nó lại đứng lại rồi lại chạy tiếp, cứ như thê mất rất nhiều thời gian ???
khi làm nv đánh quái thì lại chạy bình thường
có ai bị lỗi như em ko, em thử cả bản N lẫn M mà vẫn bị, tưởng máy ở nhà trục trặc nhưng ra net vẫn bị thế
ai biết cách fixx ko :(

khatm4u

khatm4u

Thành viên mới

• Newbies
  • 18 Bài Viết:

bản chipTH 6.0.6
khi làm nv đi gặp các npc hoặc lấy đồ thì nhân vật nó chạy 1 đoạn khoảng 2 ô xong nó lại đứng lại rồi lại chạy tiếp, cứ như thê mất rất nhiều thời gian ???
khi làm nv đánh quái thì lại chạy bình thường
có ai bị lỗi như em ko, em thử cả bản N lẫn M mà vẫn bị, tưởng máy ở nhà trục trặc nhưng ra net vẫn bị thế
ai biết cách fixx ko :(

em Cũng bị vậy a ơi. Fix lỗi cho anh ơi

billy_nguyen

billy_nguyen

Thành viên mới

• Newbies
  • 15 Bài Viết:
sao ma ko sua dum cai auto TH di chai`...hix hix

GAMESSICK

GAMESSICK

Thành viên mới

• Newbies
  • 27 Bài Viết:
Anh Nam, anh Cel ơi, sao cái lỗi bảo đao tây vực mãi không sửa được vậy các anh. Nhiều lúc bận việc cắm autoTH cả ngày về nhà vẫn thấy nhân vật đứng bên TNTV không chịu mua. Bỏ nv thì tiếc. Lại còn em Đường Ninh nữa, nv cứ đến cửa Vũ Di Sơn là dừng lại không đi tiếp nữa, chả lẽ cứ phải ngồi canh à.
Ngày xưa nv lên xuống ngựa ngon lành, bây giờ nó không chịu xuống ngựa đánh quái nữa,đi bộ thì chậm lắm, nhất là nv của em lại là 5doc vốn dĩ đánh quái đã chậm rồi, nay không dùng được ngựa chạy cả ngày mới xong 60nv, lúc đó ôi thôi đã quá 3h online... đi TH chẳng nhặt được gì nữa, hic...
Các anh xem lại dùm, phiên bản sau nếu có thể mong các anh fix dùm, em cảm ơn nhiều.

choi game deeee

choi game deeee

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
có ai biết cách đăng ký lis auto thương hội không chỉ em với, em mới chơi VL2 nên không biết. Mong các VIP chỉ đường cho em dễ chơi VL2 hơn. Em came ơn trước nha.

luong thinh ba

luong thinh ba

Thành viên mới

• Newbies
  • 31 Bài Viết:
Cho em hỏi xíu luôn, auto sư môn mua ở đâu vậy anh? Em thấy mấy acc 5 độc ngày nào cũng auto ầm ầm mà lên google search thì không thấy

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]