Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Bạn thân lên giường với vợ

- - - - -

• Please log in to reply
11 replies to this topic

Niệm Phật

Niệm Phật

Tiền trảm hậu tấu

• Advance Member
  • 2605 Bài Viết:
Lâm may mắn vào làm việc trong một công ty liên doanh nước ngoài. Nam lận đận đến nửa năm cũng được vào một công ty xuất nhập khẩu. Hai người vẫn luôn sát cánh và giúp đỡ nhau trong cuộc sống.

Rồi Nam đưa một cô gái về giới thiệu rằng “em họ” dưới quê. Cô ấy đẹp, vẻ đẹp lãng mạn và đa tình. Thủy, tên cô ấy, thường về phòng trọ của hai người để giúp đỡ dọn dẹp với sự chân thành và hòa đồng. Lâm thấy mến Thủy hơn nhưng tính anh nhút nhát nên mọi điều chỉ dừng lại ở đó.

Bằng cách nào đó, Nam tán đổ được cô phó phòng nhân sự, cháu bà phó giám đốc sau một thời gian ra sức đưa đón và lấy lòng. Khi Nam lấy vợ và chuyển về nhà vợ ở thì Lâm ở một mình. Nhờ sự vun vén của vợ chồng Nam, Thủy và Lâm thành một cặp. Khi Thủy và Lâm lấy nhau, họ cũng có một căn nhà riêng.

Con của Nam ra đời bị tim bẩm sinh, chạy chữa khắp nơi chưa khỏi. Vợ chồng Nam quyết định đưa con ra nước ngoài phẫu thuật. Lâm bảo Thủy nghỉ phép đi cùng. Thủy nói tiếng Anh rất tốt, có thể sẽ giúp đỡ được nhiều...

Ca phẫu thuật thành công, đứa trẻ dần khỏe hơn. Cả 3 người về nước nhưng Thủy và Nam cứ quấn lấy nhau. Ở bất cứ đâu hay bất cứ chỗ nào có cơ hội, hai kẻ khát tình cũng sẵn sàng trao nhau những ánh mắt đắm đuối. Trong buổi liên hoan mừng em bé khỏe mạnh, Nam đã bóng gió nói Thủy ngày càng đẹp, Lâm cẩn thận kẻo có ngày mất vợ. Tất cả đều cười vui vẻ, chỉ có Nam và Thủy hiểu họ đang chơi một trò chơi mạo hiểm.

Hôm ấy, Lâm để quên USB ở nhà phải quay về lấy. Thấy xe của vợ, anh nghĩ vợ mệt nên về sớm nghỉ. Lên đến cửa phòng thấy một đôi giày nam, đầu óc anh đã choáng váng. Mở cửa bước vào, mắt Lâm hoa lên khi thấy Thủy và Nam đang làm cái chuyện đó, trong chính phòng ngủ của mình. Cả hai ú ớ. Thủy kéo vội cái áo mặc vào còn Nam chưa kịp nói một câu đã hứng một cú đấm như trời giáng.

Mở cửa bước vào, mắt Lâm hoa lên khi thấy Thủy và Nam đang làm cái chuyện đó, trong chính phòng ngủ của mình... (Ảnh minh hoạ)

“Cậu đã đánh đổi tất cả để làm trò mạt hạng này sao? Tôi đã làm gì để các người đối xử với tôi như vậy?”.

Người đàn ông trong Lâm gào thét đau đớn. Nhớ lại những ngày hai thằng bạn chia nhau một ổ bánh mì. Khi kẻ đốn mạt kia khó khăn nhất đều có anh giúp đỡ. Ngay cả tiền chữa bệnh cho con hắn, cũng có sự hùn góp từ vốn tiết kiệm của anh.

“Chính cậu là người vun vén cho tôi, cậu nói em cậu ngoan, hiền, và tốt nết… Giờ cậu nhìn xem. Đó chỉ là một con điếm rẻ tiền. Mất vợ, tôi vẫn lấy được vợ khác. Nhưng cậu đã mất tất cả, mất cái lớn nhất trong cuộc đời là không bao giờ cậu có được một người bạn nào tốt bằng tôi!”.

Cái ham muốn của con người luôn được đặt trong những ranh giới rất mong manh. Đôi khi người ta ngộ nhận, để ham muốn tầm thường lấn lướt, chỉ vì sự ích kỷ và sai lầm.

Trong cuộc sống, giá trị của tình yêu đích thực dựa trên nền tảng yêu thương và tôn trọng lẫn nhau chứ không phải những ham muốn. Trước khi bước đến một mối quan hệ có tính lựa chọn một mất một còn, các bạn trẻ nên cân nhắc kỹ, đừng gây đau khổ cho những người trong cuộc.

Tinh Anh

Tinh Anh

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 204 Bài Viết:
Các cụ bảo rằng "Tin bạn thì mất vợ" quả không sai trong câu truyện này.Anh Chàg Lâm thật tội nghiệp nhưng cũng may anh đã phát hiện ra sự thật này sớm.
-=Happy New Year - Happy Tiger Year=-

chinhkhachdatinh

chinhkhachdatinh

Thành viên mới

• Newbies
  • 22 Bài Viết:
Mình thấy như vậy có gì sai chứ. Anh không đem đến hạnh phúc cho người yêu anh thì hãy để cho người khác làm thay anh, cô ấy có quyền được hưởng hạnh phúc ấy mà, phải không nè. Đâu phải hàng hóa hay đồ vật mà giữ khư khư

lookall

lookall

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 150 Bài Viết:

Mình thấy như vậy có gì sai chứ. Anh không đem đến hạnh phúc cho người yêu anh thì hãy để cho người khác làm thay anh, cô ấy có quyền được hưởng hạnh phúc ấy mà, phải không nè. Đâu phải hàng hóa hay đồ vật mà giữ khư khư

Nói chuyện nhảm nhí như con nít.Thứ nhất về mặt pháp luật 2 người đó đã vi phạm luật hôn nhân gia đình cụ thể là vi phạm chế độ 1 vợ 1 chồng.Thứ 2 về mặt đạo đức Nam là kẻ cướp vợ người,Thủy là kẻ phản bội chồng.Tôi hỏi bạn nếu như họ yêu thương nhau thật lòng tại sao không đến với nhau 1 cách đường chính chính mà phải lén lút như vậy.Nếu cho họ sự lựa chọn họ có dám bỏ tất cả để đến bên nhau không?Còn nếu như bạn không hài lòng với ý kiến của tôi thì hãy để khi bạn có gia đình,vợ bạn ngoại tình coi bạn có đấm vô mặt cái thằng cướp vợ bạn không hay quỳ xuống van xin :"vợ em đây anh cứ xài thoải mái chuyện bình thường thôi mà!!!" :jeje: =P~
Đường trần ta lại rong chơi
Vui thêm bước nữa buồn thôi trở về

ĐepTraiChơiChịu

ĐepTraiChơiChịu

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 179 Bài Viết:

Nói chuyện nhảm nhí như con nít.Thứ nhất về mặt pháp luật 2 người đó đã vi phạm luật hôn nhân gia đình cụ thể là vi phạm chế độ 1 vợ 1 chồng.Thứ 2 về mặt đạo đức Nam là kẻ cướp vợ người,Thủy là kẻ phản bội chồng.Tôi hỏi bạn nếu như họ yêu thương nhau thật lòng tại sao không đến với nhau 1 cách đường chính chính mà phải lén lút như vậy.Nếu cho họ sự lựa chọn họ có dám bỏ tất cả để đến bên nhau không?Còn nếu như bạn không hài lòng với ý kiến của tôi thì hãy để khi bạn có gia đình,vợ bạn ngoại tình coi bạn có đấm vô mặt cái thằng cướp vợ bạn không hay quỳ xuống van xin :"vợ em đây anh cứ xài thoải mái chuyện bình thường thôi mà!!!" :( :dede

vợ mình cũng như vợ bạn mà anh em bạn be với nhau đi đâu mà thiệt :(

baoe2004

baoe2004

Cử nhân CSTH

• VIP
  • 1051 Bài Viết:

... Vợ chồng Nam quyết định đưa con ra nước ngoài phẫu thuật. Lâm bảo Thủy nghỉ phép đi cùng. Thủy nói tiếng Anh rất tốt, có thể sẽ giúp đỡ được nhiều...

Mọi việc bắt đầu từ đây và chuyện này rất khó xảy ra vì không thể 4 người trong cuộc cùng một lúc lại nhìn vấn đề nông cạn như vậy !
Nếu thấy bài viết có ích cho Bạn, xin đừng bấm Thank, mà hãy giúp đỡ người khác nhé.

HuangYue

HuangYue

Trăng vàng

• Advance Member
  • 1646 Bài Viết:
Thật ra là 2 đứa nó đã có gì với nhau từ trước rồi - ko thấy giả vờ giới thiệu là em họ còn gì

NgọcLan

NgọcLan

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 233 Bài Viết:

Nói chuyện nhảm nhí như con nít.Thứ nhất về mặt pháp luật 2 người đó đã vi phạm luật hôn nhân gia đình cụ thể là vi phạm chế độ 1 vợ 1 chồng.Thứ 2 về mặt đạo đức Nam là kẻ cướp vợ người,Thủy là kẻ phản bội chồng.Tôi hỏi bạn nếu như họ yêu thương nhau thật lòng tại sao không đến với nhau 1 cách đường chính chính mà phải lén lút như vậy.Nếu cho họ sự lựa chọn họ có dám bỏ tất cả để đến bên nhau không?Còn nếu như bạn không hài lòng với ý kiến của tôi thì hãy để khi bạn có gia đình,vợ bạn ngoại tình coi bạn có đấm vô mặt cái thằng cướp vợ bạn không hay quỳ xuống van xin :"vợ em đây anh cứ xài thoải mái chuyện bình thường thôi mà!!!" :bong :mad:

vợ mình cũng như vợ bạn mà anh em bạn be với nhau đi đâu mà thiệt :bong

Nói thì ai chả nói được nhưng cứ thử để người yêu mình đi "chơi" cùng thằng khác một đêm sem có điên lên không chứ đừng nói là vợ
Đừng Tự Hào Vì Mình Nghèo Mà Giỏi
Hãy Tự Hỏi Tại Sao Giỏi Mà Vẫn Nghèo

[email protected]

[email protected]

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 49 Bài Viết:
Xem ra có khả năng anh Nam ko chịu đc sự dụ dổ của Thủy, đời nào thằng đàn ông ngoại tình lại mần chuyện đó với vợ và ngay trong nhà của thằng bạn thân ?! có khả năng anh ta là nạn nhân và sự cố chỉ là 1 sự yếu đuối nhất thời, vì suy cho cùng anh Nam đâu phải đc như là Tam Tạng đâu mà gổ đá ..Theo tôi là tại Thủy , người phụ nữ khi trong lòng thay đổi thì người ta bất chấp, gì cũng dám làm ,người ta vẫn hay bảo đàn ông là phái mạnh, điều đó chỉ đúng trong lĩnh vực cơ bắp mà thôi ...Đời là thế đâu phải ai cũng đủ bản lĩnh để dừng trước thứ cám dỗ ? dẩu biết đằng sau nó là vô vàn nguy hiểm và trả giá ....

(kỷ sở bất dục vật thi ư nhân)

hunghuan

hunghuan

Già trước tuổi...

• Advance Member
  • 136 Bài Viết:

Nói chuyện nhảm nhí như con nít.Thứ nhất về mặt pháp luật 2 người đó đã vi phạm luật hôn nhân gia đình cụ thể là vi phạm chế độ 1 vợ 1 chồng.Thứ 2 về mặt đạo đức Nam là kẻ cướp vợ người,Thủy là kẻ phản bội chồng.Tôi hỏi bạn nếu như họ yêu thương nhau thật lòng tại sao không đến với nhau 1 cách đường chính chính mà phải lén lút như vậy.Nếu cho họ sự lựa chọn họ có dám bỏ tất cả để đến bên nhau không?Còn nếu như bạn không hài lòng với ý kiến của tôi thì hãy để khi bạn có gia đình,vợ bạn ngoại tình coi bạn có đấm vô mặt cái thằng cướp vợ bạn không hay quỳ xuống van xin :"vợ em đây anh cứ xài thoải mái chuyện bình thường thôi mà!!!" dreaming.gif whistling.gif

Chuẩn quá! Từng câu, từng chữ đọc cứ mát cả ruột... 100% là tẩn thằng kia 8->
Tránh xa VNG để bảo vệ hạnh phúc gia đình bạn!...[/size]

Alessandro Pato

Alessandro Pato

Thành viên mới

• Newbies
  • 17 Bài Viết:
Ước gì mình là Nam 8->.

Mr Dark

Mr Dark

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 171 Bài Viết:
"Mất vợ, tôi vẫn lấy được vợ khác. Nhưng cậu đã mất tất cả, mất cái lớn nhất trong cuộc đời là không bao giờ cậu có được một người bạn nào tốt bằng tôi!”.

Mình thực sự kết câu này :H
Cũng may là Lâm chỉ cho Nam 1 đấm thôi. Lâm chưa bị mất lí trí trong tình huống này :H
Không thương, không nhớ - Không mơ mộng
Không chán, không buồn - Lệ không rơi
Không yêu ai cả - Lòng băng giá
Không nhớ ai cả - Hồn thảnh thơi

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến