Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Topic giải đáp thắc mắc cho các gamer mới.

- - - - -

• Please log in to reply
110 replies to this topic

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

cho mình hỏi rương chứa đồ bên TDK ở chỗ nào vậy bạn. Mình tìm hoài ko thấy

Rương Chứa Đồ là Thương Khố đó bạn :)) . Ở Trường An , Ngạo Lai Thôn bạn bấm TAB lên sẽ thấy chữ Thương Khố .

k0ol_s

k0ol_s

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 125 Bài Viết:
Bạn ơi cho mình hỏi làm sao để có được pháp bảo mới vậy trả lời giúp mình nha . cảm ơn bạn :d
k0ol_s

Tuấn Hoàng

Tuấn Hoàng

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 79 Bài Viết:

Bạn ơi cho mình hỏi làm sao để có được pháp bảo mới vậy trả lời giúp mình nha . cảm ơn bạn :dede

nhắn tin TDK gửi 8300 ,kích hoạt thẻ tân thủ thành công
sau đó vào game gặp Thái Bạch Kim Tinh (Trg An or Ngạo Lai thôn ) chọn hoạt động lĩnh thưởng-->nhận dc túi wa thẻ tân thủ và pháp bảo Dây trói yêu phẩm 4

Tuấn Hoàng

Tuấn Hoàng

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 79 Bài Viết:

cho mình hỏi rương chứa đồ bên TDK ở chỗ nào vậy bạn. Mình tìm hoài ko thấy

Rương Chứa Đồ là Thương Khố đó bạn :d . Ở Trường An , Ngạo Lai Thôn bạn bấm TAB lên sẽ thấy chữ Thương Khố .

góp thêm :dede các thành lớn đều có thương khố,không chỉ Ngạo Lai mới có ( Trg An,Bảo Tượng Quốc ...) cứ ấn Tab mở to bản đồ là thấy :bong

embebe

embebe

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 42 Bài Viết:
1. Mình sư đà nhưng chẳng biết học skill ở đâu. LV 35 rồi mà vẫn đánh tay bo. Bạn nào bít chỉ mình với.

2. Luyện kỹ năng sống thế nào để chế tạo định tâm đan?

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

1. Mình sư đà nhưng chẳng biết học skill ở đâu. LV 35 rồi mà vẫn đánh tay bo. Bạn nào bít chỉ mình với.

2. Luyện kỹ năng sống thế nào để chế tạo định tâm đan?

1/Bạn về phái kick vào Trưởng Môn phái Sư Đà học skill và bấm Nâng Cấp thế là xong :)) . Có 3 đường để bạn chọn tùy theo sở thích của bạn.
2/ Kỹ năng Luyện Đan chế đc Định Tâm Hoàn , nhưng hơi lâu độ thuần thục khoảng 530 thì chế đc.

Tuấn Hoàng

Tuấn Hoàng

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 79 Bài Viết:

one love này, TDk có auto ngoài không.

Theo như tình hình hiện giờ mà mình biết thì chưa có auto ngoài ( ko đáng tin cậy lắm ) mà auto trong game có sẵn xài dc rồi,auto nhiều quá như vl thì chán,toàn nó chơi,mình ko chơi,đỡ mệt thật,nhưng mất vui( cái này là ý kiến của ri6ng mình )

Tuấn Hoàng

Tuấn Hoàng

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 79 Bài Viết:

xác nhập server auto login vulan nó log sai server ai biết cách sữa chỉ tui với :((

gì vậy pa ? 2pic Tây Du Ký mà post thắc mắc auto võ lâm ?? 8-> :bong

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

cái này là sao

Bạn bấm V lên để tăng kỹ năng cho pháp bảo mới dùng đc nhé bạn 8-> .

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

one love này, TDk có auto ngoài không.

Mình thấy auto của TDK rồi dựa trên mã nguồn của CODE cuasotinhoc nhưng mình không chắc có virus hay không ? Với lại auto của TDK dùng cũng okie rồi nhưng có điều nó tốn Hoạt Lực ( tốn tiền không cố định ) . Cái đó thì nhờ bác Tru giải quyết 8-> :busy

thanhlegas

thanhlegas

Nhà Thông Thái CSTH

• Advance Member
  • 922 Bài Viết:
Cấp 38 thì train ở đâu vậy bạn? (Phổ Đề)
NTL TL Bang Bách Khoa - Hoàng Hải

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

one Love này, bữa trước mình có DS 1 người.
bây giờ khong chuyển qua luyện công được , toàn mạc định DS .
có cách khắc phục không

cái đó khoảng 24h sau nó mới cho Luyện Công lại thì phải , lúc Alpha test cũng bị tình trạng này nhưng NPH chưa thấy lên tiếng.

k0ol_s

k0ol_s

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 125 Bài Viết:
TDK có boss Hoàng Kim không? Và nếu có thì nó ở đâu ? Lv bao nhiêu có thể đánh được? Mong các bạn trả lời giúp thanks.
k0ol_s

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

TDK có boss Hoàng Kim không? Và nếu có thì nó ở đâu ? Lv bao nhiêu có thể đánh được? Mong các bạn trả lời giúp thanks.

có đó bạn , đó là các BOSS ở cuối các động như BCM , Hỏa Vân Động nhưng chưa ai dám rờ tới :busy.

k0ol_s

k0ol_s

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 125 Bài Viết:
Cho mình hỏi Ngọc Hoàng lệnh bài kiếm ở đâu vậy? và tác dụng của nó để làm gì? Thấy nhiều người rao mua quá đi . thanks
k0ol_s

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

Cho mình hỏi Ngọc Hoàng lệnh bài kiếm ở đâu vậy? và tác dụng của nó để làm gì? Thấy nhiều người rao mua quá đi . thanks

Ngọc Hoàng Lệnh là vật phẩm để đổi đồ Hoàng Kim môn phái .

Ví dụ : đổi dây chuyền , đai lưng hoàng kim thì Lệnh Bài Long Cung và Bàn Đào mỗi thứ 50 cái . Nhưng đổi vũ khí hoặc áo hoàng kim ,.... thì phải có Ngọc Hoàng lệnh bài .

kocogi1202

kocogi1202

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 41 Bài Viết:
làm cách nào để tìm dc Ngọc Hoàng Lệnh bài vậy bạn
Game: Tây du kí
Sever: Nữ Nhi Quốc
Nhân vật: oOoTieuBachoOo
Môn phái: Quãng Hàn

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

làm cách nào để tìm dc Ngọc Hoàng Lệnh bài vậy bạn

Ngọc Hoàng LB là vật phẩm khoảng 1% rơi khi đi các phụ bản . Hên xui bạn à :bong . 1 cái khoảng 100k-300k VNĐ đó bạn .

kocogi1202

kocogi1202

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 41 Bài Viết:
Cho mình hỏi câu nữa. Tại sao lên tới cấp 50 phần Hộ chủ thuộc tính của pháp bảo nó trở về số 0 hết vậy. Còn giám định lại pháp bảo để làm gì? mình giám định thử 1 lần ( mua cục gì đó 2v ) mà chẳng thấy nó thay đổi cái gì?
Game: Tây du kí
Sever: Nữ Nhi Quốc
Nhân vật: oOoTieuBachoOo
Môn phái: Quãng Hàn

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

Cho mình hỏi câu nữa. Tại sao lên tới cấp 50 phần Hộ chủ thuộc tính của pháp bảo nó trở về số 0 hết vậy. Còn giám định lại pháp bảo để làm gì? mình giám định thử 1 lần ( mua cục gì đó 2v ) mà chẳng thấy nó thay đổi cái gì?

bán đến NPC Trương Tiểu Tiện tại 100 408 Trường An bỏ 30b ra mua Vải Gấm - Klick chuột phải là Hộ Chủ Thuộc Tính lại tăng lên . Giám định lại pháp bảo để nâng cấp Linh Tính , Cường Độ Tu Luyện của pháp bảo lên Tinh Chế hoặc Ưu Tú - không lên đc Trác Việt ( lúc Re CB bỏ hơn 100v đập mà không lên ).

Bài viết này được chỉnh sửa bởi One Love : 19 March 2010 - 02:54 PM
Tốn tiền nâng cấp PB làm gì :D.

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]