Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Topic giải đáp thắc mắc cho các gamer mới.

- - - - -

• Please log in to reply
110 replies to this topic

kocogi1202

kocogi1202

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 41 Bài Viết:
Mình thấy vũ khí, nhẫn.... dòng nội ngoại công ép lên dc ưu tú, trác việt. Cho mình hỏi muốn ép mình cần phải mua cái gì và ép ở đâu?
Game: Tây du kí
Sever: Nữ Nhi Quốc
Nhân vật: oOoTieuBachoOo
Môn phái: Quãng Hàn

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

Mình thấy vũ khí, nhẫn.... dòng nội ngoại công ép lên dc ưu tú, trác việt. Cho mình hỏi muốn ép mình cần phải mua cái gì và ép ở đâu?

trước khi ép lên đc các dòng đó bạn phải Giám Định các item trước rồi bạn vào trong Thương Điểm - Giám Định mua Thiểm Kim Thạch giá 20b/1c ( bạc không cố định ) bạn sẽ có xác suất nhận đc các dòng như Ưu Tú - Tinh Chế - Trác Việt. Trác Việt là cao nhất , nhưng hơi tốn kém đó bạn :jeje: .

k0ol_s

k0ol_s

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 125 Bài Viết:
Bạn ơi cho mình hỏi các khu vực này ở đâu với:

_ Nam Thiên Môn
_Thỉnh Thần Đài
_Đông Hải

Chỉ giúp mình với trả biết ở đâu để sau này còn đánh boss .
k0ol_s

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

Bạn ơi cho mình hỏi các khu vực này ở đâu với:

_ Nam Thiên Môn
_Thỉnh Thần Đài
_Đông Hải

Chỉ giúp mình với trả biết ở đâu để sau này còn đánh boss .

Đó là bản đồ mới chuẩn bị có trong OB - Phiên Bản Hồng Phúc Tề Thiên - Map Tề Thiên Tiên Cảnh . Xem chi tiết tại đây bạn nhé

Đời Còn Khổ

Đời Còn Khổ

Thành viên mới

• Newbies
  • 19 Bài Viết:
bạn cho mình hỏi chút là:
1 : mình chơi SV Nữ Nhi Quốc, CÀn khôn. mình là QH , bạn mình là LY, mình hon LV bạn mình 2 LV, cùng đánh tại hắc phong động mà mình chỉ nhận dc 23-24 điểm KN, bạn mình dc tới 119 điễm là sao?
2 : đôi khi mình treo mày thì auto nó đanh = kill cơ bản có cái vòng sáng tra91ng xòe ra, lúc lại ko có. acc LY cũng tình trạng như vậy?
3 : bạn có thể mở 1 topic hướng dẫn anh em làm NV môn fái dc ko? trò này khó hiểu quá.

và ai chơi ở Nữ Nhi Quốc < can khôn > thì Pm LanhNguyetCoNuong làm quen với mình nha. mình cực kì gà mong các bạn giúp đỡ.

thanks

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

bạn cho mình hỏi chút là:
1 : mình chơi SV Nữ Nhi Quốc, CÀn khôn. mình là QH , bạn mình là LY, mình hon LV bạn mình 2 LV, cùng đánh tại hắc phong động mà mình chỉ nhận dc 23-24 điểm KN, bạn mình dc tới 119 điễm là sao?
2 : đôi khi mình treo mày thì auto nó đanh = kill cơ bản có cái vòng sáng tra91ng xòe ra, lúc lại ko có. acc LY cũng tình trạng như vậy?
3 : bạn có thể mở 1 topic hướng dẫn anh em làm NV môn fái dc ko? trò này khó hiểu quá.

và ai chơi ở Nữ Nhi Quốc < can khôn > thì Pm LanhNguyetCoNuong làm quen với mình nha. mình cực kì gà mong các bạn giúp đỡ.

thanks

bạn phải cho mình biết cấp độ của bạn là bao nhiêu chứ :d . Vòng sáng đó là Nội Đan đó bạn :d , tăng exp liên tục khi train trong vòng 15' đó bạn giống lửa trại bên KT .

Đời Còn Khổ

Đời Còn Khổ

Thành viên mới

• Newbies
  • 19 Bài Viết:
Mình LV 38 rùi. Vòng sáng của nội đan mình biết, nhưng cái vòng sáng của mình màu trắng và mối lần xuất chiêu thì nó lại hiện xung quanh NV tựa như 1 quả cầu nhỏ tỏa ra những tia sáng quanh người đó bạn

Bạch Tố Trân

Bạch Tố Trân

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 281 Bài Viết:
bạn ơi cho mình hỏi ,vàng không cố định chỉ có nạp thẽ mới có à bạn?
Cung cấp Auto cho VLTK1

** Vautopk không giới hạn 8 nhân vật

** Auto kéo xe tìm acc chính,đánh thất thành và các động

** Tất cả đều độc quyền cho server.
** YH! : colebanquen

** Tool Goldmember - X2 Liên Minh Huyền Thoại - Vip Fifa3

** Không hỗ trợ máy cá nhân - Chỉ hỗ trợ chủ quán net

** Website : http://caibang.myvnc.com

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

Mình LV 38 rùi. Vòng sáng của nội đan mình biết, nhưng cái vòng sáng của mình màu trắng và mối lần xuất chiêu thì nó lại hiện xung quanh NV tựa như 1 quả cầu nhỏ tỏa ra những tia sáng quanh người đó bạn

bạn chụp ảnh post lên cho mình biết nhé . Bạn mô tả giống Nội Đan nhưng không phải là Nội Đan thì bạn post ảnh lên mình mới biết là cái gì nhé :d.

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

bạn ơi cho mình hỏi ,vàng không cố định chỉ có nạp thẽ mới có à bạn?

Của bạn đây . http://forum.cuasoti...howtopic=423470 . Cách kiếm vàng KCĐ.

Bạch Tố Trân

Bạch Tố Trân

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 281 Bài Viết:
thanks bạn! :)
Cung cấp Auto cho VLTK1

** Vautopk không giới hạn 8 nhân vật

** Auto kéo xe tìm acc chính,đánh thất thành và các động

** Tất cả đều độc quyền cho server.
** YH! : colebanquen

** Tool Goldmember - X2 Liên Minh Huyền Thoại - Vip Fifa3

** Không hỗ trợ máy cá nhân - Chỉ hỗ trợ chủ quán net

** Website : http://caibang.myvnc.com

huuminh

huuminh

Thành viên mới

• Member
  • 25 Bài Viết:
Bạn nào chơi Tây Du Ký rồi cho mình hỏi Tây Du Ký có thể kiếm tiền VND bằng cách mua bán, cày cuốc giống như nhóm MM bên game võ lâm không? Như vậy chơi khỏe hơn, chứ chơi mà tốn tiền kiểu như KiémThế là pó tay luôn

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

Bạn nào chơi Tây Du Ký rồi cho mình hỏi Tây Du Ký có thể kiếm tiền VND bằng cách mua bán, cày cuốc giống như nhóm MM bên game võ lâm không? Như vậy chơi khỏe hơn, chứ chơi mà tốn tiền kiểu như KiémThế là pó tay luôn

Tuy game TDK free nhưng việc cày tiền vàng KCĐ để trao đổi item , PB , KNB rất khó vì vậy game này có thể nói việc cày tiền không phải dễ cho dân MM . Nhưng ở đâu cũng có người tài mà :jeje: .

vhqvhqvhq

vhqvhqvhq

Thành viên mới

• Newbies
  • 25 Bài Viết:
Các bạn ơi, cho mình hỏi: mua Như Ý Đan ở đâu zây? Mình tìm hoài mà không ra. Hix, đi lang thang trên Trường An, tìm tùm lum hết mà ko thấy ai bán hết. Bạn nào giúp mình với :busy

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

Các bạn ơi, cho mình hỏi: mua Như Ý Đan ở đâu zây? Mình tìm hoài mà không ra. Hix, đi lang thang trên Trường An, tìm tùm lum hết mà ko thấy ai bán hết. Bạn nào giúp mình với :dede

Như Ý Đan bạn có thể mua bằng KNB cố định - tham gia Alpha test hoặc KNB KCĐ - nạp thẻ . Hoặc bạn có thể trao đổi với các người chơi khác = vàng .

k0ol_s

k0ol_s

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 125 Bài Viết:
One ơi! cho mình hỏi : làm sao để có vòng sáng quanh người .Không phải là cái sao bay bay đâu .
k0ol_s

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

One ơi! cho mình hỏi : làm sao để có vòng sáng quanh người .Không phải là cái sao bay bay đâu .

Tiện đây mình xin giải thích các vòng sáng như sau :
1/Vòng sáng quanh người lấp lánh là bạn đập 1 set đồ +5 là nó tự phát sáng quanh người
2/Vòng sánh trên đầu trong chữ ký của mình là khi đc làm quan bạn sẽ nhận đc chữ trên đầu như vậy , nếu làm từ Nhất Phẩm trở lên thì vòng sáng sẽ có nhiều màu như tím , vàng , xanh : Quốc Vương có màu vàng :).

Vô Tình Khuyết

Vô Tình Khuyết

Trùm Cá độ CSTH

• Advance Member
  • 1698 Bài Viết:
-nhờ bạn có thể chỉ cho k cái tọa độ nv : Thái Dương Tinh Quân ...làm nv thu thập linh thạch ở đâu đc ko :bong cảm ơn bạn tr'.vs lại đi đâu để qua ...hoa quả sơn làm nv vậy bạn..

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Vô Tình Khuyết: 02 April 2010 - 09:10 PM

-
-------------------------------=-Trong cuộc sống phải có lần li biệt -=----------------------------------------
-====================-*-Đã gần nhau ắt phải xa nhau-*-==========================-
--------------------------------"-Chuyện tất nhiên không trước cũng sau-"- ----------------------------------
-====================-:-Cũng như trăng tròn rồi lại khuyết -:-=======================-

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:

-nhờ bạn có thể chỉ cho k cái tọa độ nv : Thái Dương Tinh Quân ...làm nv thu thập linh thạch ở đâu đc ko :busy cảm ơn bạn tr'.vs lại đi đâu để qua ...hoa quả sơn làm nv vậy bạn..

NPC Thái Dương Tinh Quân (206,251) Tề Thiên Tiên Cảnh . Để tham gia chiến đấu chiến trường Hoa Quả Sơn bạn đến 262.308 tại Trường An - Mã Tam Báo để đăng ký ghi danh đơn lẻ hoặc tổ đội , bạn đợi đến khi có người đăng ký tham chiến thì bạn sẽ đc vào HQS.

robot_1983

robot_1983

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 60 Bài Viết:
minh cấp 30 rùi...mà vẩn ko kiếm dc pháp bảo...bạn có thể chỉ mình chi tiết đc ko...cảm ơn bạn nhiều

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]