Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Xin hướng dẫn cách update 1 chương trình autologin

- - - - -

• Please log in to reply
9 replies to this topic

Lucca

Lucca

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 163 Bài Viết:
Mỗi khi ra bản mới,trang cuasotinhoc.vn rất khó vào,mà các programmer còn bận các việc riêng nên có thể chưa update kịp thời autologin cho ae.

Vấn đề là mình và 1 số người trước đây quen dùng auto-login đến nỗi quên hết cả pass các acc,giờ muốn đăng nhập chỉ phụ thuộc vào chương trình auto-login của bác kirimaru(có file account.ini làm thông tin).

Mong ai đó hảo tâm dạy ae cách tự mình fix auto-login mỗi khi game update,cần những chương trình gì,cần làm những cái gì để autologin hoạt động tương ứng với phiên bản game mới.

<hay đơn giản hơn thì có cách nào lấy lại pass word từ file account.ini ko để ae nếu ko có soft thì tự tay đăng nhập >

Chỉ 1 lần cho tất cả,mong đc chỉ dẫn để những topic xin update auto-login sẽ ko cần mọc ra vô tội vạ mỗi khi game update,cám ơn ^^
  • Duong Huong Huyen likes this

Capella

Capella

Thành viên mới

• Newbies
  • 30 Bài Viết:
ko ai chịu hướng dẫn,ý kiến này thiết thực đó :P

star_lucky00

star_lucky00

Thành viên mới

• Newbies
  • 25 Bài Viết:
Chắc là không :) tự mầy mò thui

zeuspnt00

zeuspnt00

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 454 Bài Viết:
ai biết cách nào đọc pass từ file account.ini ra không chỉ mình với, chạy autologin toàn hiện báo lỗi ??? trên win7 chạy 5 lần thì hết 3 lần ra bản đấy rồi @@
Ngã phải đứng dậy
Bại rồi mới thành công

huynk

huynk

Thành viên mới

• Newbies
  • 3 Bài Viết:

Mỗi khi ra bản mới,trang cuasotinhoc.vn rất khó vào,mà các programmer còn bận các việc riêng nên có thể chưa update kịp thời autologin cho ae.

Vấn đề là mình và 1 số người trước đây quen dùng auto-login đến nỗi quên hết cả pass các acc,giờ muốn đăng nhập chỉ phụ thuộc vào chương trình auto-login của bác kirimaru(có file account.ini làm thông tin).

Mong ai đó hảo tâm dạy ae cách tự mình fix auto-login mỗi khi game update,cần những chương trình gì,cần làm những cái gì để autologin hoạt động tương ứng với phiên bản game mới.

<hay đơn giản hơn thì có cách nào lấy lại pass word từ file account.ini ko để ae nếu ko có soft thì tự tay đăng nhập >

Chỉ 1 lần cho tất cả,mong đc chỉ dẫn để những topic xin update auto-login sẽ ko cần mọc ra vô tội vạ mỗi khi game update,cám ơn ^^

CHÍNH XÁC LÀ THẾ. HIỆN TẠI SERVER MỚI RA CỨ PHẢI NGỒI GÕ CHẢY NƯỚC MIẾNG MÀ NHƯ MÌNH MẤT 2 NGÀY RỒI MÀ KO VÀO ĐƯỢC. NẢN HẾT BIẾT.
KIRIMARU ƠI BẠN LÀ ANH HÙNG CỦA NHỮNG THẰNG NGHIỆN GAME, RẤT MONG BẠN SỚM FIX CÁI AUTOLOGIN ĐỂ AE ĐƯỢC DÙNG VÀ ĐỠ MẤT THỜI GIAN NGỒI GÕ, GÕ NÓ VÔ ĐƯỢC THÌ 1H,2H NGỒI GÕ KO NÓI GÌ, NGÒI GÕ HOÀI KO ĐƯỢC MỚI BIẾT QUÍ CÁI AUTOLOGIN ĐẾN THẾ NÀO.
THÂY MẶT BÀ CON CHÚ BÁC 2 HỌ, HIỆN DIỆN 2 BÊN RẤT MONG BẠN GIÚP.

moctieudinh

moctieudinh

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Cái vụ auto Login không khó các bạn ạ.
Nếu các bạn sử dụng WjxSmartFocus thì có thể làm như sau:
1. Mở file \WJXSmartFocus308\GameData\servers.ini
2. Tìm đếm cái máy chủ mình cần đăng nhập acc( thường là máy chủ mới).
VD: Ở đây tôi sẽ cho AutoLogin vào sever Phong Vân Kiếm của cụm Danh Kiếm nha.
Chú ý mấy cái dòng đầu tiên dưới cái [Region] đó, nhìn cho kĩ coi server cần đăng nhập là số mấy( Danh Kiếm là 11)
OK. Bắt đầu tìm đến cái số [11]( cuối cùng) sẽ thấy :
[11]
Count=3
0T=Ỷ Thiên Kiếm
0A=120.138.65.224
1T=Huyền Thiết Kiếm
1A=120.138.65.225

đúng hông nào.
Ta thêm 2 dòng sau nữa:

2T=Phong Vân Kiếm
2A=120.138.65.229

OK. Save nó lại, chạy wjxSmartFocus và điền thông tin để đăng nhập như hướng dẫn đã có của bác kirimaru thui.
Nếu muốn thêm 1 sever nào khác thì cui lòng tìm cái IP của server đó rùi cho vào dòng thứ 2 cái ta cần thêm, Dòng đâu tiên thì ai cũng biết đó là tên server.

Kiến thức em có hạn chỉ có thể làm đến đó, các pro có cao kiến xin share cho ace đỡ khỗ
  • Duong Huong Huyen likes this

LK.DJ

LK.DJ

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
Các bạn làm như bạn moctieudinh là được đó, nhưng mình phải nói thêm là: PHẢI MỞ VÀ LƯU LẠI BẰNG NOTEPAD++ thì mới được
  • LK.DJ likes this

hcthien

hcthien

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
mình có làm thử rồi ma sao save lại cái atologin nó treo trằng nhách hà helpppp me plzzzz

LK.DJ

LK.DJ

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
phai? dung` NOtepad++ moi dc

sydo

sydo

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:
ban oi lam sao de biet cai ip cua may chu the