Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

ChipHB - Auto luyện level bằng nhiệm vụ Hoàng bảng

- - - - -

• Please log in to reply
11 replies to this topic

Celeron

Celeron

Upload Team

• VIP
  • 344 Bài Viết:
Chào các bạn,

Hân hạnh được gặp lại các bạn, hôm nay mình giới thiệu với các bạn ChipHB, auto treo máy đánh quái kết hợp làm nv Hoàng bảng trong khi đánh quái luyện level, mổi ngày có team tốt có thể làm nhiệm vụ vài trăm lần, tổng cộng số lượng kinh nghiệm nhận được rất lớn, có thể lên level nhanh gấp đôi so với chỉ đánh quái.

Hướng dẫn chạy auto:
- Dẫn nhân vật lên bản đồ có Hoàng bảng hợp với level và đánh dấu chạy trong auto.
- Thú cưỡi để trong hàng nang chính tại ô cuối cùng (dòng 5 cột 6) để có thể tự động cưỡi khi di chuyển.
- Khi chết về thành auto sẽ tự động lên lại.
- Đánh quái trong ChipHB là auto bên trong game.

Hướng dẫn setup tọa độ đánh quái: mở file HoangBang.txt trong thư mục auto
- Các bạn chỉ sửa đổi các con số trong các dòng có dấu * trong file, các dòng khác là dữ liệu của auto không được sửa.
- Dòng Tọa độ đánh XTọa độ đánh Y: chọn vị trí đánh ứng với từng loại quái.
- Dòng Ưu tiên: chọn thứ tự ưu tiên chọn loại quái cần đánh khi chọn ở Hoàng bảng. Khi chọn nhiệm vụ, auto sẽ chọn các dòng có ưu tiên 1. Nếu có thể chọn được, auto sẽ chạy đi đánh quái, không tâm tâm đến các dòng có ưu tiên 2. Nếu không chọn được dòng có ưu tiên 1, auto sẽ chọn các dòng có ưu tiên 2 và khi quay về trả nhiệm vụ sẽ quay lại ưu tiên 1.

ChipHB là bản auto có thu phí với mức phí 25000đ một nhân vật. Hôm nay mình chỉ giới thiệu bản ChipHB 1x2x chạy thử vĩnh viễn dùng cho các bạn muốn tìm hiểu cách sử dụng ChipHB. Bàn này chỉ dùng cho các nhân vật 1x chạy ở Trường An và 2x chạy ở Hắc Phong Sơn. Vài ngày nữa sẽ có bản chính thức.

Hy vọng ChipHB sẽ rút ngắn thời gian lên cấp của các bạn. Cảm ơn các bạn đã theo dõi topic này.

One Love : Link download ChipHB tại đây

Không hiểu sao đã thử mọi cách down về ở đây không thể unzip được, tạm thời mình gỡ ra cho đến khi nào thử lại được, các bạn vào www.chipauto.net down về nhé. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi One Love : 21 June 2010 - 08:23 AM
Link sạch . MOD đã check.

ChipTH - ChipF2 - ChipVL2 - ChipCD

- Cách đăng ký, phí đăng ký, các đại lý: xem tại www.chipauto.net

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:
Hihi, bác Ce qua làm Auto cho TDK thì anh em TDK sướng rùi :jeje:

Tạm thời qui ẩn vì sau khi lấy vợ "nạn" nhiều quá !!!!

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:
Hiện mình bị lỗi này :-&.

kocogi1202

kocogi1202

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 41 Bài Viết:
lên 9x rồi làm sao chạy thử đây hix. Mà auto thu phí có tự động chạy lên khi bị DS về thành ko Mod, dạo này sever mình mấy thế giới khác nó qua DS cả ngày lẫn đêm làm ko train dc gì :jeje:
Game: Tây du kí
Sever: Nữ Nhi Quốc
Nhân vật: oOoTieuBachoOo
Môn phái: Quãng Hàn

kinhkha2003

kinhkha2003

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:
Bạn ơi đánh một chút là nó không bom máu và mana à

One Love

One Love

Feeling When You Love

• Group Mods
  • 1143 Bài Viết:
Hiện Auto này đang trong giai đoạn phát triển nên Free để mem có thể test và dùng thử kiểm tra lỗi gửi đến tác giả Auto . Khi nào hoàn chỉnh sẽ thu phí . Bản chính thức sẽ đc tác giả Auto update trong vài ngày nữa .

Bá Quan

Bá Quan

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 74 Bài Viết:
bác CE về VL2 fix lỗi cầm vàng quá giới hạn để cho vào kho của ChipTH đi. khi cầm quá số vàng(cất vàng khi vượt quá giới hạn) trên người lên bãi đánh quái là nó đứng im à.
bác có thể không kiểm tra số vàng trên người khi lên bãi đánh quái hoặc cho tele về thành cất vàng :comon
bác rảnh làm cái ChipF2 thêm nút click thỏ nướng đi em chịu không debug được mảng NPC của VL2 lên không làm được click vào Thỏ Nướng :busy.
các bác TDK thông cảm nha lỗi này lâu rùi chưa được fix :P

Bài viết này được chỉnh sửa bởi One Love : 24 June 2010 - 08:08 AM
Bạn được 1 quyền S.O.S .

Nguyễn Nam

Nguyễn Nam

Tiến sĩ CSTH

• Mod Giải Trí
  • 3510 Bài Viết:
Sắp ra server mới rùi, thử test cái ChipHB này xem thế nào :)
http://chipauto.net

Tạm thời qui ẩn vì sau khi lấy vợ "nạn" nhiều quá !!!!

tao la bo doi

tao la bo doi

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 208 Bài Viết:
Mình nghĩ nên có auto luyện acc lên 30 và auto đi thu thập ( kĩ năng sinh hoạt ) thì sẽ có rất có ích
http://thanlong.govtc.vn - Game Thần Long Huyết Kiếm

0 o khenh o 0

0 o khenh o 0

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 303 Bài Viết:

Mình nghĩ nên có auto luyện acc lên 30 và auto đi thu thập ( kĩ năng sinh hoạt ) thì sẽ có rất có ích

cũng có ý giống bạn này.

để auto NV HB này thì để click từ động a->z thì nó ko dùng cấp cấp được cũng mất 1 số kn lớn
Là tôi

minhphuong104303

minhphuong104303

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Mình xài thấy OK. Nhưng sau khi game update thì không xài đc mà lên web thì không thấy thông tin gì hêt .

Bài viết này được chỉnh sửa bởi One Love : 08 July 2010 - 12:17 PM
TV bạn nhé .

TheBest

TheBest

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:
Chương trình này thấy hay hay, test thử cái 1x, nếu được thì mua xài lun (:

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung