Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Nhận Định Về Các Bài Viết Kiếm Tiền Online Trên VnExpress

- - - - -

• Please log in to reply
51 replies to this topic

shaolinsi1

shaolinsi1

Thành viên mới

• Newbies
  • 13 Bài Viết:
Không Có Việc Gì Khó Chỉ Sợ Không Có Đầu :P

Huỳnh Văn Thâm

Huỳnh Văn Thâm

Thạc sĩ CSTH

• VIP
  • 2364 Bài Viết:

Không Có Việc Gì Khó Chỉ Sợ Không Có Đầu :d

Mái có cái đầu mới làm ra tiền, Tiền là ý tưởng mà. MMO muốn kiếm 1 tháng 120tr thì phải thật giỏi, người có kiến thức yếu thì làm không được. MMO chỉ là thời vụ, khi có thời cơ kiếm 1 vố rồi lặng thôi.

n2p1982

n2p1982

Thành viên mới

• Member
  • 17 Bài Viết:
[/quote]
Cày tiền thì trâu bò là cày được thôi việc quái gì phải kinh với chả nghiệm :jeje: , lời khuyên là hãy đi làm những công việc cần chất xám cao hơn là ngồi chơi game cả ngày làm thui chột đầu óc :jeje:
[/quote]
Hiện h em đang cày tiền rồi bác ạ 8->, thời gian dành cho game cũng ko quá nhiều . Em muốn hỏi là nếu kinh doanh trên mạng thì bước đầu nên làm thế nào, rất mong đc chỉ giáo :jeje:

Huỳnh Văn Thâm

Huỳnh Văn Thâm

Thạc sĩ CSTH

• VIP
  • 2364 Bài Viết:

Hiện h em đang cày tiền rồi bác ạ 8->, thời gian dành cho game cũng ko quá nhiều . Em muốn hỏi là nếu kinh doanh trên mạng thì bước đầu nên làm thế nào, rất mong đc chỉ giáo :jeje:

Bước đầu là có tiền.

sát thủ 2006

sát thủ 2006

Trời ơi....

• Advance Member
  • 846 Bài Viết:

Hiện h em đang cày tiền rồi bác ạ :)), thời gian dành cho game cũng ko quá nhiều . Em muốn hỏi là nếu kinh doanh trên mạng thì bước đầu nên làm thế nào, rất mong đc chỉ giáo :jeje:

Bước đầu là có tiền.

bước 2 là fai có 1 bộ óc biết tính toán và thủ đoạn :dede

Chiêu Hồn Tử

Chiêu Hồn Tử

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1988 Bài Viết:

.....................

Chuyên gia MMO nè cha nội, kiếm 120tr/tháng bài báo đó thằng viết báo ngu bà cố, thằng viết bài đó mục đích scam để ăn ref nó thả quả bom để những người tham tiền nhãy vào rồi nó ngồi ăn ref vậy mà có khối bác tin.

Kiếm 120tr/tháng chỉ có hacker và chuyên gia làm auto cheat các site thì mới có thể làm được. Một con nhỏ thất nghiệp ở nhà thì kiếm 120 ngàn/ tháng để phụ tiền nắm muối :d

MMO tháng kiếm được 20tr nè. Viết auto xịt khói luôn vậy mà nó ban acc ngồi khóc hoài. Tháng này MMO kiếm mới được có 10tr. Đang tính kiếm thêm cho đủ 50tr/tháng :d

MMO hiện đang làm: PTC, PTU, PTS và 1 ít offer mới nghiên cứu tối đố + thêm 1 số trò chơi cờ bạc :d (cờ bạc đánh = auto :no: )

Cùng quan điểm với bạn hiền. Bài viết 1 bà mẹ thất nghiệp kiếm được 120tr/tháng chỉ là thông tin 1 chiều và người viết bài đó chả có kiến thức gì về MMO cả, nó chỉ có tác dụng câu view và ăn ref thôi. Mới đọc sơ đã thấy vô lý vì với 1 người trình độ tin học không cao (có nghĩa là chả biết tí gì về cheat), trình độ ngoại ngữ cũng bình thường => không thể nào làm nhưng bài nhận xét và đánh giá chuẩn được vì khi bạn làm việc này là bạn phải phải viết mà văn viết hoàn toàn khác xa với văn nói, viết mà sai chính tả (sai văn phạm) là vứt. Còn hình ảnh của proof thì vnexpress ngon chụp cái hình rõ ràng xem tớ sợ khi nói đến từ này ông phóng viên viết bài đó biết là gì không nữa
Tuy nhiên mình vẫn tin là ở VN có thể có người kiếm được 120tr trong 1 tháng,nhưng chỉ là 1 hoặc vài tháng thôi nhé chứ còn liên tục tháng nào cũng 120tr thì quên đi, vì ở đây có thể có nhiều bác chưa hề bước chân vào thế giới MMO nên chưa hiểu nó khó khăn như thế nào. Tuy nhiên để đi đến thành công với con đường này ngoài việc có kiến thức về tin học thì không thể thiếu 2 điều kiện rất quan trọng là sự kiên nhẫn và phải có đầu óc, em nói như thế đúng không bác Thâm.
Không dám nói là dân chuyên nghiệp vì chỉ chơi vài site 5 site PTC uy tín trung bình mỗi site kiếm được 5 $/tháng, còn lại chủ yếu là PTOC (paid to other click) nghĩa là kết hợp giữa việc upload post link cho người khác click để được tính tiền như linkbuck được 20$ tháng và tinypaste hơn 30$ trong 2 tháng. Tổng thu nhập từ MMO tháng cũng hơn 50$ đủ tiền thanh toán tiền điện và net thôi. hic mà giờ thằng tinypaste đã thông báo là sẽ không tính điểm clcick để thanh toán nữa rồi làm mất đi 1 khoản thu nhập nho nhỏ.

Huỳnh Văn Thâm

Huỳnh Văn Thâm

Thạc sĩ CSTH

• VIP
  • 2364 Bài Viết:

Cùng quan điểm với bạn hiền. Bài viết 1 bà mẹ thất nghiệp kiếm được 120tr/tháng chỉ là thông tin 1 chiều và người viết bài đó chả có kiến thức gì về MMO cả, nó chỉ có tác dụng câu view và ăn ref thôi. Mới đọc sơ đã thấy vô lý vì với 1 người trình độ tin học không cao (có nghĩa là chả biết tí gì về cheat), trình độ ngoại ngữ cũng bình thường => không thể nào làm nhưng bài nhận xét và đánh giá chuẩn được vì khi bạn làm việc này là bạn phải phải viết mà văn viết hoàn toàn khác xa với văn nói, viết mà sai chính tả (sai văn phạm) là vứt. Còn hình ảnh của proof thì vnexpress ngon chụp cái hình rõ ràng xem tớ sợ khi nói đến từ này ông phóng viên viết bài đó biết là gì không nữa
Tuy nhiên mình vẫn tin là ở VN có thể có người kiếm được 120tr trong 1 tháng,nhưng chỉ là 1 hoặc vài tháng thôi nhé chứ còn liên tục tháng nào cũng 120tr thì quên đi, vì ở đây có thể có nhiều bác chưa hề bước chân vào thế giới MMO nên chưa hiểu nó khó khăn như thế nào. Tuy nhiên để đi đến thành công với con đường này ngoài việc có kiến thức về tin học thì không thể thiếu 2 điều kiện rất quan trọng là sự kiên nhẫn và phải có đầu óc, em nói như thế đúng không bác Thâm.
Không dám nói là dân chuyên nghiệp vì chỉ chơi vài site 5 site PTC uy tín trung bình mỗi site kiếm được 5 $/tháng, còn lại chủ yếu là PTOC (paid to other click) nghĩa là kết hợp giữa việc upload post link cho người khác click để được tính tiền như linkbuck được 20$ tháng và tinypaste hơn 30$ trong 2 tháng. Tổng thu nhập từ MMO tháng cũng hơn 50$ đủ tiền thanh toán tiền điện và net thôi. hic mà giờ thằng tinypaste đã thông báo là sẽ không tính điểm clcick để thanh toán nữa rồi làm mất đi 1 khoản thu nhập nho nhỏ.

Đúng là dân MMO thứ thiệt, trong MMO lời nói không có giá trị thiết thực mà thiết thực nằm ở proof =)) . Có proof rồi thì mới nói đến chuyện có hay không có $. MMO thật sự phải là người kiên trì lắm và phải có đầu ốc thì hy vọng mới có $. Nếu muốn có 120tr/tháng thì phải hội tụ tối thiểu các khả năng sau:

1. Phải là người có tính kiên trì thất bại không nản. Gặp khó khăn không chùn bước (bị scam để ngày một "khôn" hơn)
2. Phải biết ngoại ngữ (tối thiểu đọc hiểu, viết mail được - nếu nói được thì càng tốt )
3. Phải khá về tin học nhất là mạng và lập trình
4. Phải có cái đầu ma lanh tí
5. Phải chịu khó làm việc =))

Lúc trước có viết bài này anh em đọc sẻ biết thêm đôi điều
Ai tham gia MMO mà không muốn kiếm thật nhiều tiền thậm chí có thể mua xe, mua nhà. Nhưng câu hỏi đặt ra là làm sao MMO giúp bạn mua được xe, mua được nhà thậm chí mua được những gì mình muốn. Nhưng để làm được điều đó bạn phải là một người có tâm địa gian lận, trộm cắp thì may ra mới kiếm được thật nhiều tiền. Nếu bạn tham gia click những site PTC giới thiệu những link cho mọi người download để 1 ngày kiếm được vài cents giỏi lắm vài $ thì làm sao mà kiếm được nhiều tiền khi đó đừng nghĩ đến chuyện làm giàu từ MMO. Tôi đã tham gia MMO chưa đầy 2 tháng và kiếm cũng khá nhiều tiền từ MMO (so với mức lương chung của xã hôi), nhưng để làm điều đó tôi phải thây đổi và trở thành 1 con người khác, trở nên gian lận, trở nên một con người ăn trộm tinh vi, ma lanh khó có thể bị công an bắt vì luật pháp không có cơ sở để bắt tôi. Nhưng lương tâm của tôi lại nói lên điều đó.

- Khi tham gia MMO đầu tiên bạn tham gia đó là PTC, ngồi click các links quảng cáo để ngày 1 site PTC kiếm được cao nhất là 4 cents (0,04$). Ôi 1 số tiền rất là ít không đủ để tôi trả tiền điện, vậy là tôi phải nghĩ ra cách kiếm nhiều tiền hơn từ con số 4 cents đó. Thế là tôi phải tìm hiểu xem có cách nào vượt qua con số 4 cents đó không, thế là những kiến thức về Proxy, VPS,.. lại đến với tôi, để kiếm nhiều tiền từ PTC tôi phải tìm nhiều Socks Proxy hay VPS để tạo nhiều tài khoản trên 1 site PTC và dùng nó để click các link quảng cáo và cứ ngồi tính 1 phép tính như sau: 1 proxy hay vps được 4 cent (0.04$) vậy nếu muốn có nhiều tiền thì tôi phải có N proxy hay VPS. Vậy tiền của tôi kiếm được từ PTC lệ thuộc vào Proxy hay VPS. Còn 1 con đường nữa là tìm người giới thiệu cho họ biết về PTC mình đang chơi và họ làm những ref thông qua account của mình để mình kiếm thêm tiền từ những ref này theo tôi thấy cách này khó thành công (nếu có thành công cũng kiếm rất ít và đợi lâu). Sau khi có Proxy và VPS rồi ngồi thây Proxy và VPS để login từng account ôi thôi một công việc lập đi lập lại chán quá tốn nhiều thời gian khũng khiếp thế là tôi phải viếc những chương trình tự động thây proxy tự động login tự động click các links quảng cáo. Thế là ngồi không chơi cho auto nó chạy ngày này qua ngày nọ, khi nào đủ điều kiện cashout thì vào rút tiền về.
- Tương tự cho các site PTU, PTD khi bạn upload 1 file nào đó lên nếu có người download về thì bạn sẽ có tiền, dựa vào điều này tôi đã tạo ra các acc để upload những tập tin nhiều người cần lên và giới thiệu links đó cho mọi người download. Ôi ngồi chờ người ta download sao mà nó mòn mỏi quá, thế là tôi tự download luôn cho rồi, tôi phải viết các auto thây đổi Proxy để tự động download các Links của mình và tiếp tục các Proxy và VPS lại mang tiền về cho tôi như vậy làm MMO thì Proxy và VPS không thể thiếu. Dùng mạng Việt Nam để Upload và Download ôi thôi chỉ tốn tiền điện ngày không có bao nhiêu tiền, thế là tôi phải mua luôn 1 cái VPS nào ngon ngon rồi liện auto lên đó cho nó download và đi làm chuyện khác.

Các bạn thấy đấy để kiếm tiền từ MMO các bạn phải là một người gian lận, trộm cắp (trộm cắp tôi sẽ đề cập sau) thì mới làm được. Người ta tạo ra 1 PTC hay PTU để họ làm ăn còn mình thì tìm cách kiếm tiền từ họ và dẫn đến họ phải Scam vì không đủ tiền để trả cho bạn. Bạn đã làm cho tuổi thọ của PTC và PTU ngày càng giảm đi.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Huỳnh Văn Thâm: 13 August 2010 - 09:38 AM

Chiêu Hồn Tử

Chiêu Hồn Tử

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1988 Bài Viết:
Thật đấy các bạn, bài viết của bác Thâm tuy chỉ hơn chục dòng nhưng nó đã thể hiện được đầy đủ sự khó khăn của MMO và những mánh khóe gian lận trong MMO, thật sự việc kiếm tiền trong MMO không như là thiên đường.
Đọc bài trên mình khoái nhất câu nói của bác Thâm là "bị scam để ngày một "khôn" hơn" và điều này lại là 1 sự thật 100% vì ngay những MMOers chuyên nghiệp chưa ai dám nói là không bị scam và phải bị scam thì mới có kinh nghiệm cộng với sự kiên nhẫn cùng đầu óc để đi đến bước thành công. Mình cũng đọc rất nhiều bài viết tâm sự và chia sẽ những thành công của MMOer chuyên nghiệp và khi tâm sự tất cả bọn họ ngoài việc chia sẽ thành công của mình không ai không kể những khó khăn của việc bị scam. Nhưng bà mẹ thất nghiệp của chúng ta lại quá pro thất nghiệp bước chân ngay vào thế giới MMO và thành công ngay chả thấy bị scam gì hết, đúng là quá pro.

l3t4nph4t

l3t4nph4t

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 253 Bài Viết:

Theo mình được biết một số ứng dụng tương đối nhãm trên IPhone vẫn bán ào ào kiếm vài ngàn $ / tháng là chuyện thường. Vd: chụp X-Quang qua Iphone, Camera nhìn xuyên áo quần... Đều đó cho thấy kỹ thuật lập trình không phải là yếu tố quyết định, điều tiên quyết là ý tưởng của bạn có độc đáo hay không, bạn có phương pháp marketing online tốt hay không?

Nhận xét chung, kiếm trăm triệu online không phải dễ, tuy nhiên không phải là không kiếm được, một cá nhân nếu nắm được kiến thức và thị trường online tốt, chịu khó theo đuổi và thực hiện lý tưởng của mình thì hoàn toàn có thể kiếm trăm triệu trên internet. Và nên nhớ rằng thế giới không chỉ mình ta, lập nhóm lập nghiệp là chuyện bình thường, một mình bạn không thể làm được thì vài người bạn có thể cùng bạn làm!

2 ý trên chính là điều kiện cần và đủ để thành công

Còn việc so sánh lương giữa bà mẹ thất nghiệp và giám độc ngân hàng là hơi khập khiễng
Vì nó có thể đúng trong 1 thời điểm nhất định .
Còn về dài hơi thì có lẽ là không

nguyenlong17

nguyenlong17

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 228 Bài Viết:
- mình thấy kiếm tiền trên mạng cũng có phần đúng phần sai.
- lừa đảo nhiều quá nên cũng ít người tin
- ngay cả ban đầu mình cũng có tin đâu
- nhưng khổ lỗi là sinh viên nghèo có trong tay một cái máy tính cùi thì cứ làm liều thôi. nó trả thì trả kô trả thì đành ngậm ngùi
- thú thật mình cũng rất hi vọng là sự thật. khi lần đầu tiên mình làm cho trang danhmay.net thì hơi tá hỏa. vừa mệt lại vừa mỏi. đánh máy cả ngày. cả tuần mới được có 100 8-> nhưng cũng chỉ kiếm thêm thôi. đến ngày lĩnh lương thì phải nhắn tin điện thoại cho nó. 2 hôm sau mới nhận được tiền. thế là cũng hì hục kiếm thêm tiền tiêu. mỗi tháng cũng bỏ ra được 500 ( kô phải mình giới thiệu đâu nhé ). giới thiệu thì phải có hướng dẫn cụ thể mà ). Đấy là mình chia sẻ kinh nghiệm cho sinh viên nghèo biết chịu khó giúp gia đình thôi. nhưng giờ mình tốt nghiệp rồi đi làm ổn định rồi nên ko làm nữa.
- Giờ mình đang chuyển sang kiếm tiền = tickerbar vừa nhàn lại vừa hay. Các bạn tải phần mềm ticker của nó về cài vào máy và bật lên như trang web thì cứ mỗi giờ nó lại trả bạn 0.01 $. Cũng giống như bạn mở 1 trang web ra thôi. Coi như có người chịu thêm chi phí tiền điện + mạng cho mình mỗi khi vào máy tính :-$
+ Còn mình làm chủ yếu bên tickerbar là đi giới thiệu cho các bạn khác đăng kí thôi. mỗi bạn đăng kí mình cũng được 0.1$ :-$ . Gọi là làm thêm nhưng chả mất tí thời gian nào. thỉnh thoảng lên giao vặt giao thôi. mới làm có từ tháng 8 đến giờ đã có 47 người ( 40 người = 4$ ) đăng kí rồi. :-$ kiếm dần thôi
+ Với lại nếu có 100 người đăng kí thì mỗi tháng cũng được tặng thêm 10$ cũng tạm tạm
+ khi nào rảnh mình lại đăng kí lung tung cho được nhiều. cũng kiếm thêm chút đỉnh :jeje:
- Ai thích làm tickerbar thì kích vào chữ kí của mình tham khảo nhé

Bài viết này được chỉnh sửa bởi nguyenlong17: 14 August 2010 - 10:59 AM

n2p1982

n2p1982

Thành viên mới

• Member
  • 17 Bài Viết:
Các bác ai hiểu biết về tickerbar có thể chia sẻ 1 chút kinh nghiệm ko, nghe bác nguyenlong17 nói cũng hay quá :d

phamcong-pct

phamcong-pct

Mõi Người Một Giấc Mơ

• Trial Moderator
  • 806 Bài Viết:

Mình có một vài ý kiến như thế này:
1- Mạng Internet là một nơi kiếm tiền tương đối dể dàng cho những người có đầu óc và chiệu nghiên cứu tìm hiểu. Tóm lại nó là một thị trường tiềm năng cho những người có tài năng.
2- Kiếm tiền trên mạng có nhiều hình thức (Đọc quảng cáo, đăng quảng cáo, làm các bài khảo sát, viết bài, viết blog, quản trị web, forum, làm game online, hack ......). Tóm lại là có rất nhiều cách khác nhau để kiếm tiền, từ dể tới khó, từ kiếm được tiền ít cho tới kiếm được rất nhiều tiền, từ rất nhanh kiếm được cho tới đợi chờ mòn mỏi, từ lụm bạc cắc cho tới lụm cả núi tiền....

Nhận định về "người kiếm được 120 tr/tháng nhờ làm các bài khảo sát":
1- Điều này khó có khả năng sảy ra nếu như muốn nói là không thể ở Việt Nam.
2- Có thể ngươi viết bài này phóng đại vấn đề, hoặc muốn thu hút người đọc để nhầm một mục đích khác.
3- Một người có khả năng kiếm 120tr/tháng thì không thể nào gọi là thất nghiệp ở Việt Nam.
* Tóm lại là: nhờ làm các bài khảo sát mà kiếm được 120tr/tháng ở Việt Nam trong thời điểm này là không tưởng.

Anh có thể cho em biết 1 vài thông tin về cách sử dụng ấy không . em tìm mãi mà ko có nguồn chính xác .

nếu muốn kiếm tiền nhanh và nhiều kèm theo ruổi ro cao thì vào BOBet mà chơi , bắt thấp rồi thả cao. quăng qua quăng lại lấy lai , hoặc solo 50 - 50..... ,

Còn bài viết 120t/ tháng thì có mà ăn muối , họa may thì do may mắn và chỉ được 1 tháng đầu những tháng sau không biết được 15t không nữa ,

HoangPhox

HoangPhox

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 243 Bài Viết:
survey =120tr VND/tháng một điều không thể. Kinh doanh trên internet thì có thể.
Đek tin con nào thật lòng...!!!
:.♥.: :.♥.: Nữ - Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.:

Người đàn ông không thiếu những giọt nước mắt, chỉ có điều nước mắt của họ biết chọn chỗ để rơi

Cố quên một người nhưng không thể quên được, nước mắt rơi trò chơi kết thúc, lau nước mắt trò chơi tiếp tục, không có em như game over ..!!!

nguyenlong17

nguyenlong17

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 228 Bài Viết:

Các bác ai hiểu biết về tickerbar có thể chia sẻ 1 chút kinh nghiệm ko, nghe bác nguyenlong17 nói cũng hay quá :bong

nếu bạn muốn hiều rõ về tickerbar = tiếng việt thì bạn load phần mềm google chrome Rồi cài vào máy bạn nhé. Cài xong bạn truy cập vào trang Tickerbar. info. Sau đó phần mềm này sẽ yêu cầu bạn có dịch trang web này sang tiếng việt kông thì bạn nhấn vào nút dịch thì nó sẽ hiển thị ra tiếng việt hết lúc đó bạn có thể tìm hiểu kĩ và tin mình nói :d

Huỳnh Văn Thâm

Huỳnh Văn Thâm

Thạc sĩ CSTH

• VIP
  • 2364 Bài Viết:
Anh em ở CSTH cũng chịu khó cày tiền ghê. Toàn cao thủ ẩn dật không hà :)

afc89

afc89

Vô Danh Tiểu Tốt

• Advance Member
  • 959 Bài Viết:
1- Biết tìm tòi và học hỏi . Thức đêm làm việc tốt hơn
2-Sống khác hẳn với con người ngoài đời thực

Tháng kiếm 5-10tr với 1 Hacker với vào nghề là quá bình thường

Bài viết này được chỉnh sửa bởi afc89: 19 August 2010 - 08:28 PM

TrungLexzz

TrungLexzz

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 133 Bài Viết:
Không hiểu sao mình vẫn cố gắng đọc đến tận trang 2, mặc dù chẳng muốn tí nào, chắc tại có mùi tiền :bong :lay

Sầng dâu đốc cáy hừ du tổn..

Nghèn chín chan tưa một mớ bòng!

nta139

nta139

Cụ Tổ Loài Gà

• Advance Member
  • 2323 Bài Viết:
mặc dù những lời của tnonline có lúc hơi thẳng, hơi quá (1 xíu xiu thôi)... nhưng mình hoàn toàn đồng ý;
mọi người bàn chuyện kiếm 120tr/tháng cứ như là lụm lá mít vậy, buồn cười thật... nếu vậy nước ta số 1 thế giới rồi, dân ta là vô đối (tự sướng quá trớn)
các pác nên bỏ chút thời gian rời khỏi cái máy, rời khỏi đường line ảo tưởng mà dòm vào cái thực tế của xã hội, đôi khi kiếm 15000 VND/ngày là cả 1 vấn đề.

p/s: 2pic này mà không được stick lên mình mới vào đọc và post bài... chứ cái bài 120tr này lúc đăng ở vnexpress, nhìn cái title là mình bỏ qua luôn...

thien manh vn

thien manh vn

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 78 Bài Viết:
Mấy tháng nay toàn ở nhà cày game mà bây h chán game rồi. Mới truy cập vào CuaSoTinHoc thì thấy cái tiêu đề kiếm tiền 120tr/1 tháng. nhìn thấy cái là click vào ngay

Tôi không biết bà mẹ kia là thật hay giả, nhưng tôi cứ vào thử xem ra sao

Ai đã từng kiếm tiền qua mạng thành công thì chia sẻ cho tôi và mọi người với, đang ko có việc gì làm đây. Có cái trang web nào kiếm đc thì chia sẻ nha. Chỉ cần kiếm khoảng 1->3 tr/ 1 tháng cũng đc rùi, không cần nhiều tới hàng trục hàng trăm triệu đâu

Thnak

Bài viết này được chỉnh sửa bởi thien manh vn: 02 September 2010 - 06:49 PM

Dep Zai (^_^)

Dep Zai (^_^)

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:
Thấy các bác comment mà em hoa cả mắt,hoa mắt không vì đọc chữ mà do quá nhiều luồng thông tin trái ngược nhau.
Em là SV mới ra trường,đang thất nghiệp,nếu có những cách kiếm tiền như vậy chỉ cần 3tr đện tr em cũng làm,đang cần bám trụ lại thủ đô để theo học tiếp mà,bác nào thuê em 5tr 1 thang để em kiếm cho bác ấy 120tr không hiii

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]