Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Topic giải đáp những thắc mắc của bạn về Vl free phien bản Thất đại thành thị

* * * * * 2 Bình chọn

• Please log in to reply
293 replies to this topic

nhoc_hung_ak

nhoc_hung_ak

Thành viên mới

• Newbies
  • 16 Bài Viết:

Xin bác Khôi hướng dẫn em chi tiết cách dùng Minimem 1.3, có hình ảnh càng tốt
Hỏi lần 3

Bạn vô download tool nhé lat nữa mình sẽ add ảnh lên

Bác Khôi có thể cho em cái AutologinF có thể đăng nhập trực tiếp từ Game_y được không, em đang rất cần nó chứ login = Auto trên Site không đc do em đang sài file "zib" cũ . Thanks bác trước nhé :dede

Đăng nhập trực tiếp thì bạn xài ké cái autologin cua TLG : autotlg.com

sài của TLG thì không thể típ chạy auto vulan đc pác có cách nào khác giúp chạy đc trực tiếp Game_y bang vulanloginF ko bác :bong

cauberongbay

cauberongbay

Căn bản tin học tốt

• Advance Member
  • 83 Bài Viết:
anh ơi em muốn luyện kill ở đào hoa nguyên, thiết lập auto thế nào cho nó tự mua máu, tdp, rồi tự chạy ra đánh.EM dùng vlautopro
đêm cô đơn ko còn ai online quán net nhỏ thật buồn có mình tôi chơi game nhớ thương về 1 người ...

tuyetloan

tuyetloan

Thành viên mới

• Newbies
  • 19 Bài Viết:
cho hỏi cái vô song hổ phù có tác dụng j:D

Dr Khoi

Dr Khoi

Trung cấp CSTH

• Trial Moderator
  • 528 Bài Viết:

Xin bác Khôi hướng dẫn em chi tiết cách dùng Minimem 1.3, có hình ảnh càng tốt
Hỏi lần 3

Bạn vô download tool nhé lat nữa mình sẽ add ảnh lên

Bác Khôi có thể cho em cái AutologinF có thể đăng nhập trực tiếp từ Game_y được không, em đang rất cần nó chứ login = Auto trên Site không đc do em đang sài file "zib" cũ . Thanks bác trước nhé :-?

Đăng nhập trực tiếp thì bạn xài ké cái autologin cua TLG : autotlg.com

sài của TLG thì không thể típ chạy auto vulan đc pác có cách nào khác giúp chạy đc trực tiếp Game_y bang vulanloginF ko bác :d

Hiện nay mình chưa bít cách nào chạy dc hết , mình vẫn chạy = login TLG và click tay

anh ơi em muốn luyện kill ở đào hoa nguyên, thiết lập auto thế nào cho nó tự mua máu, tdp, rồi tự chạy ra đánh.EM dùng vlautopro

Vlauto :bash chưa bao giờ xài nên ko bít ,đào hoa nguyên hình như chỉ có autosmart xài dc .

cho hỏi cái vô song hổ phù có tác dụng j:D

VNG chưa công bố tính năng :yes :oa:
DN-TPHCM BÁN CODE PhongVanLB (vl1) MÌNH CÓ SL NHIỀU NHA
GIÁ : 100K 1 CODE KO BOT 1 XU
BIÊN HÒA GD TẬN NƠI CỦA BẠN
TPHCM GD QUA ATM - THẺ DT VIETTEL
ĐẶC BIỆT MUA 5 TẶNG 1
0983984490 YAHOO longquangvanl

tuyetloan

tuyetloan

Thành viên mới

• Newbies
  • 19 Bài Viết:
hồi sáng thử cái vô song hổ phù bỏ cái mặt nạ vương tá vào cả bang ra bk biến thành vương tá hết:)

phamquocviet

phamquocviet

Căn bản tin học tốt

• Newbies
  • 40 Bài Viết:
http://shxt.volam.zi...hi/banghoi.html
kéo xuống dưới có hướng dẫn vô song hổ phù đấy bác

noobgacon

noobgacon

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

Hiện nay mình chưa bít cách nào chạy dc hết , mình vẫn chạy = login TLG và click tay

Down autologin vulan phien bản củ về VulanLoginF67 ,rùi down auto login phiên bản mới của Vulan về . Copy file VulanLoginF.dll của phiên bản mới chép đè vào phiên bản củ là cóa thể đăng nhập trực tiếp gamefree_y

!!!Sao lại thêm phần xác nhận khi trả lời nhỉ .Chữ loằng nhoằng khó thấy wá,nhập sai hoài, chẳng mún viết tý nào

Sẳn tiện cho hỏi lun. Có bạn nào biết cách đăng nhập trực tiếp bằng JxQuest ko(JxQuest hay bị miss khi đăng nhập wá)

Bài viết này được chỉnh sửa bởi noobgacon: 05 September 2010 - 01:57 PM

nhoc_hung_ak

nhoc_hung_ak

Thành viên mới

• Newbies
  • 16 Bài Viết:

Down autologin vulan phien bản củ về VulanLoginF67 ,rùi down auto login phiên bản mới của Vulan về . Copy file VulanLoginF.dll của phiên bản mới chép đè vào phiên bản củ là cóa thể đăng nhập trực tiếp gamefree_y

!!!Sao lại thêm phần xác nhận khi trả lời nhỉ .Chữ loằng nhoằng khó thấy wá,nhập sai hoài, chẳng mún viết tý nào

Sẳn tiện cho hỏi lun. Có bạn nào biết cách đăng nhập trực tiếp bằng JxQuest ko(JxQuest hay bị miss khi đăng nhập wá)

cái mình cũng biết rồi bạn àk nhưng khổ nỗi không tìm ra đc bản VulanLoginF67 hay VulanLoginF68 .Nếu bạn có thì Send cho mình đc không

File đấy thì mình có , nhưng hiệu quả thì ko bít - Dr Khôi

Tệp Đính Kèm

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Dr Khôi: 05 September 2010 - 06:14 PM

swordman12

swordman12

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 584 Bài Viết:
Giang hồ dạo này hỗn loạn quá nhỉ

Anh khôi ơi có kèo nào mấy thằng nhận giải THDNB hay VNG thưởng gì đó đó.

Bọn nó có thằng nào bán lại zingxu ko PM em phát @@

=======================================================
||
Thu Mua Tiền Vạn ALL SERVER VLTK Miễn Phí. Update 18/9 Giá 5.5k/1kv
||
Cung Cấp Tiền Vạn ALL SERVER VLTK Miễn Phí. Update 18/9 Giá 7k/1kv
||
Hợp tác cùng Farmer VLTK - Thu mua đều và ổn định
||
Address : 88 đường Bình Giã F.13 Q.Tân Bình Tp. HCM
||
Phone : 090 7177 551 gặp Đạt
||
STK Vietcombanks 0441003920161 Đinh Công Đạt
||
Uy tín - An toàn - Nhanh Gọn - Chuyên nghiệp

Dr Khoi

Dr Khoi

Trung cấp CSTH

• Trial Moderator
  • 528 Bài Viết:

Giang hồ dạo này hỗn loạn quá nhỉ

Anh khôi ơi có kèo nào mấy thằng nhận giải THDNB hay VNG thưởng gì đó đó.

Bọn nó có thằng nào bán lại zingxu ko PM em phát @@

Ko có quen ai hết em ah :yes mà nếu mún mua thì anh bán cho giá 90 tức 10% chiết khấu = giá của VNG .
Mua lẻ thi có zing xu trên người . Mua 10kzingxu thì có zingxu chuyển dc. Tìm hiểu ở Xu.zing.vn .
A đang là đại lý

ĐẶC BIỆT MUA 5 TẶNG 1

nhoc_hung_ak

nhoc_hung_ak

Thành viên mới

• Newbies
  • 16 Bài Viết:

cái mình cũng biết rồi bạn àk nhưng khổ nỗi không tìm ra đc bản VulanLoginF67 hay VulanLoginF68 .Nếu bạn có thì Send cho mình đc không

không thành công bác Khôi có cả thư mục VulanLoginF68 không up hết lên em thử phát đc không nào

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Dr Khôi: 05 September 2010 - 06:14 PM
Up rồi đấy

freevie07

freevie07

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:
Minh` CBR , khi mang vk TL tốc 101 vao sao thấy đánh ko nhanh bằng khi mình mang bao tay DC tốc 37 nhỉ.
Theo mình biết thì tdd la 101 cho tới 125 = nhau. 126 mới qua mốc tdd mới. Ai biết trả lời dùm mình nha.
Minh có cộng Tiêu Diêu Công max.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi freevie07: 05 September 2010 - 06:07 PM

Dr Khoi

Dr Khoi

Trung cấp CSTH

• Trial Moderator
  • 528 Bài Viết:

Minh` CBR , khi mang vk TL tốc 101 vao sao thấy đánh ko nhanh bằng khi mình mang bao tay DC tốc 37 nhỉ.
Theo mình biết thì tdd la 101 cho tới 125 = nhau. 126 mới qua mốc tdd mới. Ai biết trả lời dùm mình nha.
Minh có cộng Tiêu Diêu Công max.

Phiên bản này phi tốc có tác dụng với các phái nội công, Nhưng phi tốc là thưộc tính âm nên khi mang đồng cừu sẽ thêm dc tốc độ đánh , lệnh bài cũng vậy . Mang thương lang thì ko dc cộng thêm ,
Xài thương lang tiết kiệm dc 20 điểm kỹ năng vì ko cần phải tăng tiêu diêu công

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Dr Khôi: 05 September 2010 - 06:12 PM

ĐẶC BIỆT MUA 5 TẶNG 1

freevie07

freevie07

Thành viên mới

• Newbies
  • 8 Bài Viết:
Cám ơn bạn Khôi. mình đã hiểu rồi. ah sẵn đây cho mình hỏi luôn cb mình cấp 134, nếu nói như ban ko cần cộng vao TDC, vậy 20 đ dư cho vào đâu hợp lí nhỉ.

acmilan2608

acmilan2608

Thành viên mới

• Newbies
  • 12 Bài Viết:
A. Khôi ơi. Bây h có cách cày tiền nào chỉ cho em với.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Dr Khôi: 05 September 2010 - 06:58 PM
Ko post 2 câu hỏi liên tiếp

asunday

asunday

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 141 Bài Viết:

A Khôi giảm cấu hình kiểu gì mà màn hình đen xì hay vậy :jeje: :bong :bong , chỉ e với

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Dr Khôi: 05 September 2010 - 10:00 PM
Xóa file maps.pak đi lun

TRÙM CÀY TIỀN VÕ LÂM FREE, VÔ ĐỐI SEVER THIÊN ĐỊA VÔ CỰC
Mỗi tội ....... hay nói dóc

noobgacon

noobgacon

Thành viên mới

• Newbies
  • 7 Bài Viết:

không thành công bác Khôi có cả thư mục VulanLoginF68 không up hết lên em thử phát đc không nào

Vulan login F67 download tai day: mediafire.com/?74khfpzbvoy53vo (nói tr'c phiên bản này quét có virus, đó là do tác giả nên tin thì down,còn ko thì down cái của Dr.Khôi đính kèm kìa sau đó lên trang chủ down phiên bản login mới về xong chỉ copy file VulanLoginF.dll của phiên bản mới chép đè vào phiên bản củ),bản trên mình đã chép đè file VulanLoginF.dll vào rùi đó . Còn đây là file zlib.dll phiên bản củ mediafire.com/?2sjirxums618s3i (giúp vào trực tiếp game ko mở auto update) copy chép đè vào thư mục volam.Sau khi làm xong thì test thử ,nếu ko đ.c nữa thì pótay,tui đang xài bình thường mà

Bài viết này được chỉnh sửa bởi Dr Khôi: 05 September 2010 - 09:59 PM
Đọc cái này mà hoa cả mắt

nhoc_hung_ak

nhoc_hung_ak

Thành viên mới

• Newbies
  • 16 Bài Viết:

Vulan login F67 download tai day: mediafire.com/?74khfpzbvoy53vo (nói tr'c phiên bản này quét có virus, đó là do tác giả nên tin thì down,còn ko thì down cái của Dr.Khôi đính kèm kìa sau đó lên trang chủ down phiên bản login mới về xong chỉ copy file VulanLoginF.dll của phiên bản mới chép đè vào phiên bản củ),bản trên mình đã chép đè file VulanLoginF.dll vào rùi đó . Còn đây là file zlib.dll phiên bản củ mediafire.com/?2sjirxums618s3i (giúp vào trực tiếp game ko mở auto update) copy chép đè vào thư mục volam.Sau khi làm xong thì test thử ,nếu ko đ.c nữa thì pótay,tui đang xài bình thường mà

Cảm ơn bác em test trên Win 7 không đc cũng bị lỗi log 1 lúc 1 đống Game_y như mấy cái em đã làm. Còn trên XP thì em chưa có thời gian test.
Ngày trước em cũng làm như vậy chạy trên XP ngon lành do cài thằng KIS vào quên chuyển vùng an toàn nó xơi mất

GiangCtd 

GiangCtd 

Cậu Bé Chăn Ngựa

• Advance Member
  • 303 Bài Viết:
Mod ơi.
Tự nhiên game võ lâm của em bị lỗi hay sao ý.
Kich vào auto update xong. kích vào game miến phí thì nó ko hiện ra cửa sổ game đăng nhập nữa.
kich vào gamey free thì ko thấy hiện ra của sổ auto update như mọi lần,
chán quá
Mod hay ai biết lỗi chỉ giúp em với.

Giây phút được ngồi bên Em.
Cùng Em ngắm những vì sao trên bầu trời.

Mây xanh không lối, lấy trí cả làm bờ.
Biển học mênh mông, lấy chuyên cần làm bến.

Dr Khoi

Dr Khoi

Trung cấp CSTH

• Trial Moderator
  • 528 Bài Viết:

Mod ơi.
Tự nhiên game võ lâm của em bị lỗi hay sao ý.
Kich vào auto update xong. kích vào game miến phí thì nó ko hiện ra cửa sổ game đăng nhập nữa.
kich vào gamey free thì ko thấy hiện ra của sổ auto update như mọi lần,
chán quá
Mod hay ai biết lỗi chỉ giúp em với.

Bạn copy bản võ lâm từ máy khác xem sao? có thể CT diệt virus nó ăn mất file
ĐẶC BIỆT MUA 5 TẶNG 1

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game