Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Tại sao chúng ta không làm 1 việc gì đó có ích cho xã hội ?

* * * * - 4 Bình chọn

• Please log in to reply
121 replies to this topic

TCTHF

TCTHF

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 615 Bài Viết:
Đã mấy event liên tục trôi qua mình chỉ ăn bằng tiền vạn. Mình cũng khuyên và 3 thèng bạn khác của mình cũng bỏ ko ăn bằng tiền đồng nữa. Dàn acc nhỏ thì chỉ nạp giờ, thỉnh thoảng kéo xe TK mới vào. Nói tóm lại dạo này mình chỉ tốn 10 ngày 20k nạp giờ, còn lại thì xài tiền vạn kiếm được qua vụ event bảo rương hehe.
Khi nào hết tiền vạn mà VNG ko khắc phục thì nghỉ game luôn.
Dạo này chuyển qua chơi webgame này cũng hay nè mấy bác, chắc sắp tới chuyển qua luôn http://hoangkim.thoidai.webgame.vn/

xXx

xXx

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 105 Bài Viết:
Mình có 5 acc, từ khi V.N.G anti auto ngoài mình off 4 còn 1 để chơi cho vui vì thực sự mình không thể nào xài được cái chương trình KAuto dở hơi, lỗi đủ thứ ấy, chơi tay thì oải và không có thời gian, Auto ngoài thì ngắc ngoải vì VNG update liên tục.
Nói chung là nản nhiều thứ không phải mỗi cái anti-auto đâu, nhưng nói mãi cũng chán, thôi thì dần dần cai bớt VLTK cho nó lành.

thapchithancai

thapchithancai

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 373 Bài Viết:
Bạn làm ơn giải thích giúp câu: "Thay đổi trang bị mới làm mất ngũ hành" được không
Vạn sự khởi đầu nan
Gian nan bắt đầu nản
Chàng hảng bắt đầu phang

Brian

Brian

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 299 Bài Viết:

mình cũng đồng ý với ý kiến của pác, vng hút máu lên đỉnh điểm rồi, trước 1td - tiền vạn, giờ lại thêm 5td... ko hiểu nỗi..

nghe lời chủ topic nghĩ hết là vừa. mình nghĩ còn ác hơn. off hết kg còn 1 acc.

Nghĩ Võ Lâm Cho Khỏe

http://www.alcatelvietnam.com

langtu_1006

langtu_1006

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 216 Bài Viết:
ủng hộ bác ngọc chẫm. 2 đợt event gần đây đã ko cúng tiền cho nó. Tiếp tục off acc nếu ko bỏ anti auto ngoài
Bán túi laptop Acer(250k), balo laptop Acer(160k), túi chống sốc(35k), Bán túi laptop Asus(95k)
Bạn nào cần phone 0906.80.1006 gặp Vũ
Nhận ship hàng lun nhé

Nguyễn Bảo Trọng

Nguyễn Bảo Trọng

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 125 Bài Viết:
Đồng ý với bác Ngọc Chẩm. Các bác không thấy số lượng người rao bán acc càng ngày càng tăng đó sao. Phải chăng sắp tới võ lâm cũng buộc phải đóng cửa nên bây giờ nó tung ra các chiêu để hút máu gamer lần cuối? Khả năng là rất cao. Sự hút máu gamer đang tăng dần dần lên tới đỉnh điểm, mà các bác biết rồi đấy, "tức nước thì vỡ bờ". Mà nó đâu có lắng nghe khách hàng, doanh thu của nó tăng lên từng ngày, nó đâu có sợ mình off acc đâu, no đâu có sợ thất thu.

Hoàng Tử Bóng Đêm

Hoàng Tử Bóng Đêm

Bang hội CSTH

• Advance Member
  • 181 Bài Viết:
Bài viết của bạn Ngọc Chẩm rất hay ,tại sao fải bỏ tiền vào 1 trò chơi ảo như thế này ,trước 1 năm chỉ có event dịp lễ lớn ,giờ thì event tiếp nối event ,bòn rút từng xu của gamer,tại sao các gamer lại tự nguyện cho nó bòn rút thế này?các bạn chơi game nên sáng suốt,nên có bản lỉnh nói"Không"với event tiền đồng.

www.minhkiemtruyenky.com/forum
www.cotantom.com

Bé Kòm

Bé Kòm

Mãi Là Kòm Siêu Cấp

• Advance Member
  • 435 Bài Viết:
He he mình off hết acc lâu rồi. Event nhảm nhí chẳng thèm, để tiền đó dẫn vợ con đi ăn cho sướng. Chừng nào thèng VNG hết anti thì mới suy nghĩ lại có nên chơi tiếp không.Chơi vui thôi chứ không ăn nhậu gì tới event. Nó ra evnt gì thì kệ nó việc mình mình cứ chơi, vui thì chơi, anti hết auto thì off thế thôi làm gì được nhau đâu.

Thôi ai muốn đâm đầu vào chỗ chết thì cứ nhào vô còn tôi xin thua. VNG nó tranh thủ hút máu lần cuối được nhiu hay nhiu đó mà. Các bác cứ chạy theo nó có ngày nó nói câu xin lỗi rồi đóng server cái cụp, các bác làm gì được nó lúc đó chỉ có hộc máu mồm mà chết thôi.

Chết như vậy chắc vinh quang lắm, báo chí khắp nơi sẽ ca tụng các bác có cái chết kỳ quặc cho mà xem.
CHÚ Ý :

NGẪM NGHĨ GIAN NAN CÁI SỰ ĐỜI
CHÔNG GAI VẤT VẢ LẮM NỔI TRÔI
VẪN BƯỚC VẪN TIN ĐỜI TƯƠI SÁNG
ĐÂU ĐÓ NƠI XA BẾP LỬA HỒNG

-.DXS.-

-.DXS.-

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 464 Bài Viết:
Mình kể lại chuyện này, chỉ là cảm xúc chợt đến, không có ý xúc phạm ai:
Hôm trước bị [email protected], lên nghêng khách đường HN. Nhìn nhân sĩ võ lâm, phần lớn là thân hình tiều tuỵ, đầu dựng, lưng còng, tay buông thõng, mặt lơ ngơ,...
Chợt giật mình! thương bạn mà ngẫm đến mình. Chả nhẽ hàng ngày, AE hảo hữu sống chết trên mạng với mình - con người thực cũng thế này sao. Giờ mình thuộc lớp người gì?

Hơn 1 năm nay, khi sinh đứa thứ 2, công việc lu bu hơn, mình có nhiều dịp không online hơn. Đứng ngoài game mới thấy được nên chơi game thế nào cho đúng nghĩa giải trí.

Bài viết này được chỉnh sửa bởi -.DXS.-: 17 November 2010 - 04:43 PM

/AddCommand Space pds2 DirectShortcutSkill(7)
/AddCommand Tab pds2 DirectShortcutSkill(6)
/AddCommand RButton pds2 DirectShortcutSkill(5)
/AddCommand 4 pds2 DirectShortcutSkill(0)
/AddCommand E pds2 DirectShortcutSkill(1)
/AddCommand 5 pds2 DirectShortcutSkill(2)
/AddCommand R ' Switch([[horse]])
/AddCommand T ' Switch([[run]])
/AddCommand G ? Switch([[Sit]])

binhtan2010

binhtan2010

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 106 Bài Viết:
Làm 1 việc gì đó có ích cho xã hội tốt nhất là tố cáo những sai phạm của VNG với báo chí, đã có nhiều quyết định xử phạt VNG, đến giờ VNG vẫn phớt lờ, nhưng dù sao quyết định này cũng đã được ban hành, cách này không chỉ đánh vào VLTK thôi mà là toàn bộ các game của VNG. Nếu thành công việc này sẽ tốt cho xã hội gấp trăm, gấp ngàn lần cách off acc của mấy bác. Các bác cứ thực hiện đi mưa lâu sẽ thấm đất thôi.

Đây là các quyết định xử phạt VNG, dựa vào đây ta có thể biết nó sai phạm ở đâu để tố cáo có với báo chí

http://www.ict-hcm.g...rderByType=desc

TiVi123

TiVi123

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 210 Bài Viết:
Mình cũng nói thật những đồng tiền của các bạn ăn bằng tiền đồng thì có thể làm những điều có ích hơn là ăn event đó(chẳng hạn như ủng hộ đồng bào lũ lụt ở miền trung)
Vô Tình

TCTHF

TCTHF

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 615 Bài Viết:
Ai nghĩ là có điều kiện ăn td được thì ăn thì cứ để họ ăn đi, đừng khuyên can gì cho mệt. Để đến lúc VNG nó đóng cửa cái sầm rồi coi có xem nhẹ đồng tiền như vậy ko :)

angelino

angelino

Sexy Chef

• Group Mods
  • 1454 Bài Viết:
Mình cũng không đầu tư thêm nữa, từ nay chỉ chơi tà tà cho vui thôi, mới không max 2 cái event vừa rồi mà từ hạng 3 tụt xuống luôn hạng 25, nhưng cũng không sao... quyết định không đầu tư nữa.

nightsaturday

nightsaturday

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 327 Bài Viết:
Cầy tiền đã off giờ,nạp thẻ 1 acc thi thoảng vào chat với anh em,mà tuần tới chắc phải nạp thẻ giờ thôi :)) vào rồi lại out cũng chẳng làm gì:d

hoangnguyen123456

hoangnguyen123456

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1158 Bài Viết:
Chơi vui thôi ,không lăn tăn cày cấp = khoẻ

nhoveem

nhoveem

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 686 Bài Viết:
Cám ơn chủ topic đã có lời khuyên chân thành ^^.
Mình cũng không cào thẻ ăn event như trước nữa.Vì event ra liên tục cào thẻ không kịp :P
Vả lại bây giờ không còn vui như lúc trước nữa.
Đầu năm sau có lẻ vài game mới(VLTK3;Tiếu Ngạo Giang Hồ;Cửu Âm chân Kinh ) về xem thế nào :d.
Chỉ sợ 3 game trên điều do VNG phát hành hết thôi @@
Vợ tôi là Gangster !!!!!!

to_night_so_cold

to_night_so_cold

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 480 Bài Viết:
Tại sao VNG lại ra event liên tục? Nhất là cái event này. dùng phần thưởng thật cao để thu hút gamer dùng tiền đồng? Phải chăng là hốt cú chót?

nhoveem

nhoveem

Cao đẳng CSTH

• Advance Member
  • 686 Bài Viết:
Người ta còn đang chơi ầm ầm mà sao nó dám hốt cú chót mà bỏ chạy được :)
Vợ tôi là Gangster !!!!!!

votinhboy87

votinhboy87

Trung cấp CSTH

• Trial Moderator
  • 581 Bài Viết:

Bạn làm ơn giải thích giúp câu: "Thay đổi trang bị mới làm mất ngũ hành" được không

chắc bạn lâu rồi ko chơi, thôi ko cần biết,bỏ dc thế là mừng :)). Nuôi bọn VNG làm gì trong khi nó xem AE mình như... thích cho mình cái gì thì dc cái đấy,ko quan tâm hay để ý đến ý kiến của gamer. Từ từ thì cũng chỉ cón 1 số lượng nhỏ người chơi thôi. Việc sát nhệp 3 sv làm 1 đã nói lên 1 phần nào diều này rồi.
Không biết nên hỏi, không nên dấu cái mình ko biết... Học hỏi và học hỏi không ngừng để hoàn thiện bản thân mỗi ngày :D

Kid1412tdn

Kid1412tdn

Upload Team

• VIP
  • 1994 Bài Viết:

Tại sao VNG lại ra event liên tục? Nhất là cái event này. dùng phần thưởng thật cao để thu hút gamer dùng tiền đồng? Phải chăng là hốt cú chót?

Mot kha nang rat cao. Event noi tiep event,toan dung tien dong .

Ray : VIP cũng phạm luật ko gõ TV à
Website : http://123nhadat.vn
Web mua bán nhà đất,tin tức nhà đất hàng đầu Việt Nam
mua ban nha dat ,cho thue nha dat, nha dat

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến