Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

VNG - Lê Hồng Minh <= Một cái nhìn công bằng !

* * - - - 1 Bình chọn

• Please log in to reply
33 replies to this topic

vietnamman

vietnamman

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 444 Bài Viết:
vào bình luận nào . Mod remove qua box này anh em không vào lăng xê L H M được
*************** Bạch Vân *************

NhauXongQuậy

NhauXongQuậy

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 70 Bài Viết:
nản với zing... nhí nhố thấy phát nản.. phát ói :y18:
Phương châm V N G
" luôn luôn lắng nghe - luôn luôn thấu hiểu - nhưng kệ chúng nó "

Thông tin liên lạc: 0938.06.73.06 (Long)

Eminem1102

Eminem1102

Thành viên mới

• Newbies
  • 34 Bài Viết:
hix. E cũng mới chơi ( 3 năm nên vẫn là mới). Công nhận nhiều ng` chửi nên e nghĩ mọi người nên off bớt đi. !^^ ai cũng chửi ai cũng đòi nghỉ mà sao server e vẫn đông quá. huhuhuh. ước gì mọi người ở server em ai cũng như các bác có phải sướng không....

NhauXongQuậy

NhauXongQuậy

Căn bản tin học tốt

• Member
  • 70 Bài Viết:
ước gì cả server bớt acc kéo xe cho đỡ lag, lag giật tung trời :y34:
Phương châm V N G
" luôn luôn lắng nghe - luôn luôn thấu hiểu - nhưng kệ chúng nó "

Thông tin liên lạc: 0938.06.73.06 (Long)

hoanhphikinh

hoanhphikinh

Thành viên mới

• Newbies
  • 13 Bài Viết:
chủ top pic này nhận tiền đút lót của LHM ah, nói dùm cho a Minh nhìu thế.

NghiSi

NghiSi

Thành viên mới

• Newbies
  • 21 Bài Viết:
:banana: LHM giỏi lắm chứ các bạn, giỏi cơ hội,giỏi tìm cách moi tiềm gamer ,giỏi làm cho người ta chửi mình nói chung là giỏi về mọi mặt có 1 cái là dở tệ cái dở đó là không có đạo đức kinh doanh
- nó có 2 đứa con hy vọng sau này 2 đứa con của nó được hưởng lại phần phúc đức của nó
- theo các nhà nhân đức học ,quả báo học thì trong các loại gian thương con cái sau này ít nhất sẻ bị thiểu năng trí tuệ:sleep:

bimmmmmmbimmmmmmmmm

bimmmmmmbimmmmmmmmm

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 115 Bài Viết:
Các bác biết LHM thu nhập 1 tháng bao nhiêu không?
Thà hối hận vì đã làm điều gì đó còn hơn là hối hận vì đã ko làm điều gì...!!!

Huỳnh Quốc Vương

Huỳnh Quốc Vương

Mù IT tỏ ra nguy hiểm

• Trial Moderator
  • 1925 Bài Viết:

Các bác biết LHM thu nhập 1 tháng bao nhiêu không?

Thế bạn có biết các đại gia chế ra sữa melamine, gạo nilon, miến nilon ở TQ kiếm 1 ngày bao nhiêu tiền không ?
Thời giờ không nên nói về chuyện kiếm được bao nhiêu tiền, hãy nói đến uy danh của bạn kìa. Bạn kiếm được nhiều tiền nhưng không được nhiều người nhìn bằng cặp mắt thiện cảm thì cũng thế thôi

Hoa Tỷ Muội

Hoa Tỷ Muội

Thành viên mới

• Newbies
  • 22 Bài Viết:

Chủ topic là con chó trung thành nhỉ vào tung hô cho chủ nhân mày được nhiêu tiền thế con. VNG được biết đến bởi cái gì? ngoài cái VL1 này ra thì chẳng có cái con mẹ gì để người ta biết đến cả. Chẳng qua cũng chỉ là mèo mù vớ cá rán mà thôi chứ có cái vị gì. VNG lên nhờ VL và cũng chết ở chính VL mà thôi không có gì là mãi mãi cả đâu. Với chính xách như bây giờ đối với VL thì ngày đào huyệt cũng chẳng còn xa lắm đâu. Mày theo nó thì chịu khó kiếm chút tiền để dành sau này kiếm miếng đất mà chôn. Chứ không sau này VNG nó chết rồi lại không kiếm được đâu.

Tui thích câu VNG lên nhờ Võ Lâm và cũng chết ở chính Võ Lâm mà thôi Posted Image
VLTK mà giải tán thì có rất nhiều chuyện xảy ra theo nó đúng không nà Posted Image
Hic nghĩ lại đống Card mình nạp cho Võ Lâm trước giờ mà muốn xỉu , gần cả gang tay mà đại đa số là Card 60 , Card 20 hầu như chỉ có vài cái ( Nạp Card tui luôn giữ lại và không bỏ ) Posted Image
Trót dại , trót đam mê giờ thì phải chịu thôi Posted Image
Với ai đó nàng không là gì cả !

Nhưng với tôi nàng là cả một Thế Giới ! !

Hoa Tỷ Muội

Hoa Tỷ Muội

Thành viên mới

• Newbies
  • 22 Bài Viết:

Đúng là VNG đi lên từ VL1 và cũng sẽ mất hút theo nó thui. Kiếm thế ra đời gây xôn sao giới game thủ một thời gian, vào quán game thấy toàn kiếm thế nhưng giờ thì sao, may ra còn vài người. kiếm thế rồi sẽ đi theo vết xe của cửu long tranh bá, hào nhoáng khi bắt đầu và cũng sớm rút lui về sau hậu trường.

Các bạn bảo trang zing đang phát triển thật nực cười, ngoài mấy đứa con nít vào ngắm nghía, post mấy cái clip linh tinh thì trên đó trả tìm thấy cái khỉ gì có giá trị cả :)

Chính xác Kiếm Thế lụi còn sớm hơn VLTK nữa , há há há giờ ra tiệm Net thấy tụi nó bắn toàn Gunny Posted Image
Kiếm Thế là Game không dành cho người nghèo , tui dám khẳng định như vậy Posted Image
VLTK giờ chuẩn bị theo vết xe đổ của Kiếm Thế rùi Posted Image
Với ai đó nàng không là gì cả !

Nhưng với tôi nàng là cả một Thế Giới ! !

omnhach21

omnhach21

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 109 Bài Viết:

Theo em thì anh em nên chứi thằng Giám đốc game vltk chứ sao lại chửi LHM nhỉ. Thằng tổng là thằng trùm sò nó bao quát tất cả, chứ nó có điều hành vltk như thằng giám đốc đâu thì làm sao nó hiểu rõ ngọn ngành được

Nó là thằng làm thuê, sao chửi nó làm gì ba.
Theo mình,Ông Lê Hồng Minh nghe đồn là tuyển thủ Game Việt Nam
Mình cảm ơn ổng đã đem vinh quang về cho đất nước.
Mình cảm ơn ổng đã phát hành Game Vo Lâm Truyền Kỳ cho người Việt Nam chơi Game Tàu.
Mình xin nói với ổng rằng, ỗng quên mất nhờ có Võ Lâm Truyền Kỳ nó khác với các Game khác là:
1. Xuất hiện sớm ở Việt Nam
2. Nội dung chân thật, lãng mạn
3. Nội dung tiên phong, có khối lượng khách hàng tương đối lớn, ổn định
4. Phần lớn dân chơi game từ U10 đến cao tuổi đều trải qua Game này
5. Nhờ Game này Vi Na Game mới có khoảng doanh thu lớn.
Vì vậy, đề nghị ông đưa ra chiến lược hút máu dài lâu.Tôi xin đặt tên chiến lược kinh doanh của công ty ông hiện tại là: Hút máu cấp tốc.Ông phát hành game tàu nhưng ông chỉ học được của tụi nó 1/2 thôi:
Nó bán hàng số lượng lớn cho mọi tầng lớp xài, giá rẻ, chất lượng tàu
Ông bán hàng cho Đại gia là chủ yếu,giá cao, chất lượng tàu.
Vào Võ lâm sặc mùi tiền,
Kinh doanh làm sao khách hàng cảm thấy Game không vì tiền,vì dân chơi Game, vẫn bảo đãm doanh thu. Đó là việc của ông!

PKdangcap

PKdangcap

Thành viên mới

• Newbies
  • 2 Bài Viết:

_ Mình là member CuaSoTinHoc từ khá lâu mà chơi VLTK từ lâu lắm khi mà nghênh khách đường của VNG còn trên đường Bùi Thị Xuân Hà Nội . Ngày đó VP của nó bé tý tẹo thể mà chỉ vài năm sau VNg đã phát triển giàu có mở những nghênh khách đường lớn hơn và hoành tráng hơn ngày xưa rất nhiều . Quy mô của VNG mới làm mình sửng sốt khi có lần tình cờ xem một phóng sự viết về VNG . Sự hoành tráng của VNG có sự đóng góp tiền bạc của biết bao nhân sỹ võ lâm 1 trong đó có tôi . Tôi chợi rồi bỏ sau lại chơi lại và lại bỏ và bây h vẫn chơi VLTK 1 . Tôi thường chơi ACC ko VIP không có đồ hàng chục triệu đồng nhưng mà tổng kết lại trước đến giờ chắc cũng đóng góp tầm 10 chai cho VNG .he he
_ Thỉnh thoảng vô diễn đàn CuaSoTinHoc thấy nhân sĩ võ lâm chửi VNG kinh quá Cứ có event nào là thấy chửi đặc biệt là chửi Lê Hồng Minh đem cả họ hàng ông ta ra chửi so sánh người ta như súc vật .
_ Thực ra tôi nghĩ VLTK là một game hay và cho đến bây h vẫn là một game hay . Tôi chơi VL 1 rồi mà chơi game khác thấy hình ảnh và kết cấu truyện thua xa VL1 . Bỏ một vài lần vì bận công việc nhưng mà lúc rảnh lại chơi lại acc ko VIP nhưng cũng thấy vui .
_ Nếu là một người chơi Game thì phải cảm ơn VNG đã cho một sản phẩm hay như vậy đến với người tiêu dùng là Gamer . Thời gian gần đây VNG cho ra event mà mỗi event ăn Max bẵng xu chắc cũng tốn đôi triệu một event . Nhiều người bảo là Hút máu . Tôi thấy điều này là Bình thường thôi Chẵng ai cho ko ai cái gì . Game cho bạn niềm vui thì mỗi tháng đóng vào game tâm 50 nghìn nạp thẻ . Bạn mốn vui hơn hồi hộp hơn thì mỗi event nạp vài trăm K ăn event biết đâu ra đồ ngon thì càng vui . Ai là đại gia muốn mình lá số 1 thì mua đồ VIP tốn cả trăm triệu đông để được là VIP . Ai có chừng nào thì giải trí chừng đó . Không thể nào có chuyện ko bỏ tiền ra mà lại khủng và VIP hơn thiên hạ được . Vui thì chơi mà chán rồi thì nghỉ . Nghỉ rồi chơi cái khác còn tốn kém gấp chục lần (Rượu chè Lô đề Bóng bánh Gái gú chẳng hạn )
_ Các bạn vào diễn đàn này có điểm chung là chơi VLTK 1 nhưng mà lứa tuổi khác nhau có bạn lớn tuổi cũng có người chỉ là học sinh Nhưng đa phần là còn trẻ Thấy có người chửi LHM cũng hùa theo chửi . Thực tế LHM cũng chẳng bao h vào cái diễn đàn này mà đọc những câu từ hoa mỹ đó đa phần các member chửi và tự đọc cho sướng tai . đây là diễn đàn tự do ngôn luận chẳng ai cấm các bạn cả nhưng hãy thử nhìn lại nhé :
1. TGĐ của VNG có ăn cướp tiền của ,công sức của các bạn ko ? Hay tiền nạp card các bạn tự nguyện cào thẻ . Game cũng tự các bạn log vào chơi
2. LHM ko phải là con người tầm thường như các bạn nghĩ . Thực sự đó là người rất giỏi . Xuất thân cũng là người chơi game như các bạn và tôi mà đi lên xây dựng một công ty VNG hoành tráng . Tôi và các bạn bao nhiêu ng có thể làm được như LHM . Vè quy mô và sự PT của VNG mới thấy được ông ta giỏi như thế nào . Tôi cũng đang làm việc cho công ty nổi tiếng Đa Quốc gia kinh doanh về được phẩm nhưng khi làm phép so sánh về tầm nhìn chiến lược quy mô cách tổ chức của công ty của tôi và VNG tôi thấy rằng VNG ko thua kém về mặt nào . Đó là điều tự hào của VN vì đã có những công ty quy mô pt ngang tầm nhiều công ty lớn trên thế giới . Các bạn đừng nên cho rằng cứ bỏ ra vài trâm K thậm chí vải triệu nạp vô game rồi muốn nói sao cũng được .
_ Nhiều bạn sai lầm cho rằng OFF acc nghỉ chơi phản đối . Các bạn ko chơi còn nhiều ng chơi VL lắm . Các bạn ko nạp thẻ thì VNG ko vì thế mà thất thu VLTK cũng sẽ ko chết như nhiều bạn nghĩ . Mà giả sử VL1 có chết thì VNG cũng vẫn tồn tại và phát triển vì có còn kinh doanh nhiều game khác Nếu lên nghênh khách đường của VNG HN bạn thấy con số 1441 chứ . Mục tiêu của VNG là năm 2014 có 41 triệu ng Việt dùng các dịch vụ của VNG <= Chết bằng niềm tin hả các ban
Đọc topic này của mình có nhiều bạn ko có chung quan điểm . Chắc sẽ gay gắt phản hồi nhưng hãy suy nghĩ 1 chút xem xét đúng sai nhé
Cảm ơn đã đọc
Chúc các bạn Giáng sinh an lành và một năm mới thành công !

đồng chí LHM cũng từng là 1 game thủ,vậy đồng chí ấy phải ngồi xuống suy nghỉ xem tại sao game thủ dần bỏ vltk,VNG còn rất là nhiều game khác,có thể vltk1 sẻ chết,nhưng dần dà cũng chết hết mấy game kia thui!? vì sao????câu trả lời này chắc hẳn ( GAME THỦ LHM) & BLD VNG đả biết trước....
ps: chúc toàn thể a/e trong diển đàn CuaSoTinHoc có 1 mùa giáng sinh vui vẻ& 1 năm mới đầy may mắn

tôi cũng là 1 game thủ pro . nhưng tại thời điểm này . nếu tôi nghỉ không chơi võ lâm truyền kỳ 1 tôi sẽ không bao giờ chơi game online của vinagame vì quá tốn tiền không đem lại kết quả gì . tại vì mình không thể đua đốt tiền với các đại gia. gắn bó với game này gần 10 năm từ lúc chơi thử nghiệm. nhưng cho tôi nói 1 câu để đỡ búc súc địt con mẹ thằng LÊ HỒNG MINH thank xin cảm ơn các bạn đã xem bài viết của tôi.

Spyder

Spyder

Thành viên mới

• Member
  • 1 Bài Viết:
- Chốt lại một câu nhé câu này riêng cá nhân em rút ra thôi :" Game thủ bất bình và rời bỏ game vì sự mất cân bằng trong game"
- Tôi lấy một ví dụ đơn giản nhé khi bạn phải cày game 24/24 để đạt đến một cấp độ nào đó nhưng người khác chỉ cần nạp card là có thể đạt được cấp độ như bạn điều đó hiển nhiên gây ức chế cho bạn và tất nhiên là bạn muốn ...
- Bực nhiều tích tụ lại sẽ có hành động, và người làm ra sản phẩm game cứ lặp đi lặp lại sự gây ức chế cho người khác thì đương nhiên họ sẽ bỏ game đó hoặc có chơi thì cũng cầm chừng do tiếc công sức mình bỏ ra mà thôi.
- Theo tôi nghĩ một nhà phát hành game khôn ngoan là phải biết :" Vừa đấm vừa xoa" ha ha ha ...

cutihuhong

cutihuhong

Cử nhân CSTH

• Advance Member
  • 1025 Bài Viết:
Mấy ông game thủ ngồi đấy mà chửi LHM,vào đọc cái này để biết mình đang cào thẻ cho ai nhe':
http://reds.vn/index...a-thau-tom-zing

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]