Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Thời kỳ quá độ...

- - - - -

• Chủ Đề Đã Khóa Chủ đề này đã được khóa
27 replies to this topic

Bé Kòm

Bé Kòm

Mãi Là Kòm Siêu Cấp

• Advance Member
  • 435 Bài Viết:
Các chú teen bây giờ viết văn chả hiểu muốn nói gì. Thôi tự viết tự hiểu luôn.

Xin các chú làm ơn đọc thật nhiều để có kiến thức về văn viết rồi hãy viết ra để ai đọc cũng hiểu, chứ cái kiểu tự viết tự đọc rồi tự hiểu thì vào diễn đàn để làm gì vì chẳng ai hiểu mình muốn nói cái gì.

CHÚ Ý :

NGẪM NGHĨ GIAN NAN CÁI SỰ ĐỜI
CHÔNG GAI VẤT VẢ LẮM NỔI TRÔI
VẪN BƯỚC VẪN TIN ĐỜI TƯƠI SÁNG
ĐÂU ĐÓ NƠI XA BẾP LỬA HỒNG

CauCaHoPham

CauCaHoPham

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 268 Bài Viết:
Có thể bác hoangnguyen đọc comment đầu tiên của zda không hiểu nhưng đến comment sau mà đọc còn không hiểu nữa thì ... bó tay :) . Bác student kia chắc cũng chưa hiểu vấn đề đâu . Nếu bác hoangnguyen chưa hiểu ý của zda có thể PM nói riêng thôi để bạn ấy giải thích cho mà hiểu. Nhưng mà có lẽ đọc ở comment 2 của zda chắc cũng hiêu thôi. (đừng nói tôi nhiều lời,tôi đang comment cho bác hoangnguyen thôi,người ngoài đọc ko hiểu thì đừng comment vào nhé)

Bài viết này được chỉnh sửa bởi CauCaHoPham: 04 January 2011 - 08:47 PM

xinloiem

xinloiem

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 597 Bài Viết:
tôi bỏ VL lâu rồi nhưng khuyên zda đừng nói nữa nếu không thì VNG nó xử lý liền, hehhehe, xử lý gì thì tự hiểu, vụ này nghe lâu rồi biết lâu rồi nhưng bỏ VL rồi nên không quan tâm nhiều, lâu lâu lên chém gió với anh em chút!!!!!
Không chua không phải là chanh
Làm trai thì phải sở khanh đôi lần

NeverRegret

NeverRegret

immortalization

• Advance Member
  • 2690 Bài Viết:

Có thể bác hoangnguyen đọc comment đầu tiên của zda không hiểu nhưng đến comment sau mà đọc còn không hiểu nữa thì ... bó tay :) . Bác student kia chắc cũng chưa hiểu vấn đề đâu . Nếu bác hoangnguyen chưa hiểu ý của zda có thể PM nói riêng thôi để bạn ấy giải thích cho mà hiểu. Nhưng mà có lẽ đọc ở comment 2 của zda chắc cũng hiêu thôi. (đừng nói tôi nhiều lời,tôi đang comment cho bác hoangnguyen thôi,người ngoài đọc ko hiểu thì đừng comment vào nhé)

uh thì mình ko hiểu thật,mà thể loại bố láo bố lếu,làm như cái j cũng biết,xin thưa 1 tháng chơi vl tầm 4 chai cho acc chính cả phụ thì cần j cái giờ chơi có free hay ko,60k điếc chưa được cái burger ăn sáng :wallbash:
Mất tài sản chưa phải là mất
Mất danh dự là mất 1/2 cuộc đời
Mất can đảm là mất tất cả...

zda

zda

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 162 Bài Viết:

uh thì mình ko hiểu thật,mà thể loại bố láo bố lếu,làm như cái j cũng biết,xin thưa 1 tháng chơi vl tầm 4 chai cho acc chính cả phụ thì cần j cái giờ chơi có free hay ko,60k điếc chưa được cái burger ăn sáng :wallbash:

chốt cho chú 1 câu cuối :turned: ngu đừng tỏ ra nguy hiểm . :rolleyes: đừng làm phiền anh nữa .Chú biết mình là loại j chưa mà nói anh loại này lọai kia :down:

Bài viết này được chỉnh sửa bởi zda: 04 January 2011 - 11:39 PM

NeverRegret

NeverRegret

immortalization

• Advance Member
  • 2690 Bài Viết:

chốt cho chú 1 câu cuối :turned: ngu đừng tỏ ra nguy hiểm . :rolleyes: đừng làm phiền anh nữa .Chú biết mình là loại j chưa mà nói anh loại này lọai kia :down:

tôi chả tỏ ra nguy hiểm chỗ nào cả,làm phiền cho biết tôi là loại gì dùm với,chú với anh nghe vãi quá <_< anh anh chú chú,rubbish :rolleyes:
còn có bố laó hay ko ai vô đọc comment nhận xét hộ cái :biggrin:

Bài viết này được chỉnh sửa bởi StudentPerth: 04 January 2011 - 11:53 PM

Mất tài sản chưa phải là mất
Mất danh dự là mất 1/2 cuộc đời
Mất can đảm là mất tất cả...

zda

zda

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 162 Bài Viết:

tôi chả tỏ ra nguy hiểm chỗ nào cả,làm phiền cho biết tôi là loại gì dùm với,chú với anh nghe vãi quá <_< anh anh chú chú,rubbish :rolleyes:
còn có bố laó hay ko ai vô đọc comment nhận xét hộ cái :biggrin:

có bố chú thôi :biggrin: . cái loại đang đi đường nhảy ra đ ...ớ...p.. là loại j nhỉ
. .:tongue: . vừa thấy cái 2 pic nào nói nghỉ VL đc mấy tháng rồi mà . vào đây kêu 1 tháng nap. 4 chai :wallbash: . < ngu = ai (!cy) > Cái bọn mồm thì chửi tay thì cào thẻ còn lập 2 pic này nọ nghỉ vl :thumbsup: haiz :y55:

Bài viết này được chỉnh sửa bởi zda: 05 January 2011 - 12:19 AM

• NeverRegret likes this

zZTVBZz

zZTVBZz

Đủ là bao ?????

• Mod Tin Học
  • 1202 Bài Viết:
Chỉ vì VNG mà mấy bác cự lộn nhau ỏm tỏi kinh quá. Lãnh thẹo hết bây giờ. CLOSE lẹ.

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]