Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Một lần nữa, xin cám ơn VNG...

- - - - -

• Please log in to reply
28 replies to this topic

Kien Huy

Kien Huy

Cao đẳng CSTH

• Trial Moderator
  • 722 Bài Viết:
Đúng như mình nghĩ

VLTK 1 là đứa con đã đưa VNG lên quỹ đạo

Nhưng đồng thời VNG đã tự giết chết đứa con của mình

Một thời huy hoàng của VLTK, nay chỉ là cát bụi, hư ảo rồi cũng tan nhanh

Các nhân sĩ võ lâm hãy tận hưởng những thời gian còn lại khi VLTK vẫn còn tồn tại trong những năm ngắn ngủi này

Cách hay nhất đễ giữ bạn bè là ko mắc nợ họ hay để họ mắc nợ mình bất cứ thứ gì.

Bé Kòm

Bé Kòm

Mãi Là Kòm Siêu Cấp

• Advance Member
  • 435 Bài Viết:
Bác hoangnguyen12345 khỏe không. Mình nghĩ vl lâu rồi, cũng làm biếng vào dđ. Hôm nay vào thấy rply của bác thấy vui vui.
Bỏ được vltk thấy nhẹ cả người, không còn bận rộn và lo âu ảo như ngày trước nữa. Dành thời gian và tiền bạc cho gia đình thấy vợ con vui hẳn, công việc tiến triển tốt, làm mình cảm thấy giã từ vl là điều tốt.
Nhóc của bác năm nay có thi cái đó nữa không để em vào vote ủng hộ cho bé một vé.
CHÚ Ý :

NGẪM NGHĨ GIAN NAN CÁI SỰ ĐỜI
CHÔNG GAI VẤT VẢ LẮM NỔI TRÔI
VẪN BƯỚC VẪN TIN ĐỜI TƯƠI SÁNG
ĐÂU ĐÓ NƠI XA BẾP LỬA HỒNG

ruarua603

ruarua603

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Mình thì vẫn duy trì võ lâm như ngày xưa. Game vẫn hay đấy chứ, thi thoảng máu lên sắm ít đồ, nạp ít card. Không tốn tiền vào game thì cũng vào cái khác thôi. Dù sao cũng chúc mừng chủ thớt đã cai nghiện.

blueex20

blueex20

Thành viên mới

• Newbies
  • 9 Bài Viết:
nghỉ được là được rồi rút khỏi giang hồ

bravewarriorvn

bravewarriorvn

Thành viên mới

• Advance Member
  • 22 Bài Viết:
Tui thì bỏ từ cuối 2007. Cũng chơi nhiêu acc , khoảng 4 cái j đó. Giờ quên mất 2 acc rùi . Mới đây vào lại tưởng tài khoản bị VNG xoá rồi hoá ra vẫn vào dc. Bác nào có tính nghiện game thì nên đoạn tuyệt hản đi. Chứ bảo là thỉnh thoảng vào chơi cho vui rồi nghiện lại lúc nào không biết áy chứ. Trước hay vào diễn đàn này. Từ khi bỏ game cung quên luôn. Giờ vào lại thấy anh em nói chuyện lại nhớ lại những ngày còn chơi game thấy cũng vui các bác ạ. Chúc mừng chủ thớt bỏ được game nhé.

nguyen81

nguyen81

Thành viên mới

• Member
  • 1 Bài Viết:
tui bo roi, nhung jo dang tai nghien lan 3, may thang ban khon kiep Posted Image

hoyohoyo

hoyohoyo

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
Một phiếu cho tái nghiện lần 3. Kính thưa các Bác em tái nghiện lần 5 đây. Nhưng sau mỗi lần chơi lại mức độ đam mê trong game giảm hẳn. Đặc biệt Là thời gian gần đây vào game có nhiều sv gần như rất ít người chơi. Đấy cũng Là quy " nuột" thôi cuộc vui nào rồi cũng có lúc phải tàn. Có một điều nữa Là nếu Chủ thớt vẫn còn vào nơi đây chém thì tái nghiện cũng Chỉ Là vấn đề thời gian.

d3pzaiso5

d3pzaiso5

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
choi game la 1 tro giai tri nhung that su ma noi no ton tien wa. 1 thang muon len dc lever phai mat it nhat 2tr cho may cai Even:\ Bo game dc la tot ban ah. do mat thoi gian va tien bac.

fantomat3221

fantomat3221

Thành viên mới

• Newbies
  • 32 Bài Viết:
Bỏ dễ ẹc, tôi đã bỏ được 5 lần rồi :thumbsup:

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang