Jump to content

Welcome to [ iT ] Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. If you already have an account, login here - otherwise create an account for free today!
Cộng đồng Âm nhạc Việt Nam

Hình ảnh

Chất lượng đi xuống

- - - - -

• Please log in to reply
27 replies to this topic

NghiSi

NghiSi

Thành viên mới

• Newbies
  • 21 Bài Viết:
:y72: hê hê thông ton mới nhất về VL thu phí đả có
Khốn nạn thay khi mà TS 4 mới có kill mới chẳng khác nào ép người ta luyện lên TS 4
:026: Con mọa nó mới chơi lại mới ts 2 biết khi nào mới ts 4 đễ có kill mới đây thôi nghị mọa cho lành
:026: ụ móa tức điên người

heoconyeudau2010

heoconyeudau2010

Trình độ A CSTH

• Advance Member
  • 119 Bài Viết:

Giờ đồng loạt tảy chay toàn bộ sản phẩm của VNG đi để nó thấy đã kinh doanh là phải coi khách hàng là thượng đế. Chứ ko thể để nó coi gamer như rác,thích làm gì thì làm như hiện nay được . Chưa thấy NPH nào mất dạy,tham lam,vô đạo đức như VNG.

Giơ hai tay ủng hộ bác này!
"Làm phúc như làm giàu"
"Có đức, thỏa sức mà ăn"
"Đời cha ăn mặn, đời con khát nước"
"Đời cha trồng cây, đời con hái quả"

namdocdaybaconoi

namdocdaybaconoi

Thành viên mới

• Member
  • 34 Bài Viết:
nghi game cang som cang tot di ban hi vua rui tui choi lai nen mua con laptop 15chai de choi duoc 1thang bi mat cai laptop nan wa ban acc nghj lun chi khoe game cang ngay cang chan co xay ra bi kich moi giyp minh bo duoc game coi nhu cua di thay nguoi vayvay ma nghi lai mat laptop 15tr cung mung. vi chia tay duoc voi vltk

Kien Huy

Kien Huy

Cao đẳng CSTH

• Trial Moderator
  • 722 Bài Viết:
Lúc mình chơi rất là cực khổ

Mình bỏ cả đống tiền đưa VNG chỉ để cày cấp

Nhưng rồi... họ ra code An Bang Lệnh Bài, tất cả đồng tiền mình bỏ ra như là vô nghĩa

Mình thật là ngu ngốc, cho đến bây giờ, ngẫm nghĩ lại thì vẫn có 1 việc mình đã làm đúng , đó là :

OFF GAME VỎ LÂM TRUYỀN KỲ, VĨNH VIỆT VLTK Posted ImagePosted Image

Cách hay nhất đễ giữ bạn bè là ko mắc nợ họ hay để họ mắc nợ mình bất cứ thứ gì.

KingOfAssassin

KingOfAssassin

Thành viên mới

• Newbies
  • 5 Bài Viết:
chất lượng giảm,tiền thì liên tục ép gamer nạp,1 tháng 2 cái event?? ngày xưa game giải trí,h game ức chế.ngày xưa nó còn tôn trọng mình,h nó coi mình chẳng ra gì,thồi thì nghỉ lúc game còn chấp nhận được,chứ đợi đến lúc nó chẳng còn gì nữa thì....thôi tạm biệt một thời,tam biệt võ lâm ngày xưa.

singapomafia

singapomafia

Trung cấp CSTH

• Advance Member
  • 357 Bài Viết:
1 game, chơi lâu, sẽ chán....... ai tới h vẫn còn máu với vltk 1 thì ... sắp tới sẽ .. hết máu.
Nên khi thống kê số thẻ cào có phần nào thấp hơn, vng sẽ tung ra 1 game mới với mục đích ban đầu chỉ đổi mới không khí->>>>> chinh đồ
việc chinh đồ xuống cấp nhanh chóng mặt, khiến nhà phát hành ko đỡ nổi, nhưng................xuất hiện 1 hướng đi mới---> có bao nhiêu người cùng sở thích chơi 1 game, bởi vì game ko ai chơi, thì ko thuê nữa, tiền thu rồi, cộng với các đối thủ khác cạnh tranh--> thế là cổng game ra đời....
thế là kinh tế thị trường, đây mới đúng là lúc vng có chiến lượt rõ ràng để kinh doanh game...
việc nghỉ game này, chơi game kia, là tùy gamer, chẳng ảnh hưởng gì nhiều tới nhà phát hành, nghỉ võ lâm sang chơi kiếm thế --> vng vẫn thu tiền đc của gamer, có gì khác nhau đâu...
còn........nghỉ luôn, ko chơi game nữa.. yếu tố này hoàn toàn ko thể xảy ra, nếu thống kê, giả sử có 20% dân số của VN chơi game hiện tại, thì tương lai, con số này chỉ giảm thấp nhất là xuống 10%, khi có 1 tác động nào đó lớn lên quốc gia,,, còn ngoài ra, con số này chỉ tăng chứ ko giảm.........do nhu cầu giải trí khá cao của dân VN làm 10 ăn 11 là chuyện thường thấy...

Hiện h, nếu NPH ngưng ngay ko cung cấp vltk 1 nữa, thì sẽ có 1 làn sóng phản đối, nhưng nếu từ từ, cứ từ từ, bạn sẽ chán, rồi nghỉ, rồi.... sáp nhập server, rồi...... đóng, sẽ chẳng có gì xảy ra,

ko tin à, bạn nghỉ game thử coi, bạn bỏ bao tiền vào game rồi, 1 tỷ, 10 tỷ, hay thậm chí 100 tỷ, bạn nghỉ xem vng có gọi điện năn nỉ bạn chơi lại ko? bất qua hỏi bạn 1 câu: anh chơi lại anh sẽ đc 1 cái.... phong vân lệnh bài, xong
Viết web application, application theo đơn đặt hàng.

MaiVNPT

MaiVNPT

Thành viên mới

• Newbies
  • 1 Bài Viết:
Có tính phục hồi sinh lực k? Có tính buff máu k?

Thông ĐàLạt

Thông ĐàLạt

Thành viên mới

• Newbies
  • 16 Bài Viết:
cái địt cụ mấy thằng vng hôm nay mới nạp thẻ chơi lại game vào đánh tk 21h 2 xe giáp lá cà đánh nhau cả 15p chẳng thằng nào chết. ngamy siêu buff đi ngay sau lưng mà ko thấy hỗ trợ gì hết. chơi mà ức ko chịu dc ca trận tk giết dc 40 thằng lúc ko lag, cả dàn xe đi tk vì vào trễ nên chẳng mất giọt máu nào

Perfumista - Thong tin nuoc hoa

Stars Counter Game

Balloon vs. Thorns

MU Phuc Hung

Làm Việc Tài Nhà

Mu Da Nang

Tuyển Nhân Viên Bán Hàng

Tư vấn sức khỏe trực tuyến

Close [X]